Xin hỗ trợ từ HayHayTV về Phụ đề phim ( gửi KT, Support,...)

minhha

Ðề: Xin hỗ trợ từ HayHayTV về Phụ đề phim ( gửi KT, Support,...)

bro như là... trên núi mới xuống phỏng ^:)^ trong thớt này đang bàn về vấn đề sub với DUNE chipset dòng 864x thì nhảy vào khoe test trên Base 3D là dòng 867x, với nó thì ngày app cũ đã lên sub roài [-(
. Thứ nhấtTrước khi bạn nói bạn nên đọc cho kỹ, bạn hãy đọc từ đầu và đọc cho kỹ để xem chủ thớt nói về dune nào . Trong này không có 1 chữ nào về chipset 864x ngoài dòng chữ của bạn
. Thừ 2 : bạn đọc câu hỏi của bạn quangvinhtran bạn có hiểu không
. Thứ 3 :app cũ dòng dune nào cũng không lên được sub nên chủ thớt mới đưa ra topic này và bây giờ có app mới ra sửa cái cũ rồi > Bạn có dùng dune không vậy?
. Thứ 4 : base3d là cái gì mà phải khoe ở đây, nếu thật sự muốn khoe tôi đã tạo chữ ký và liệt kê dàn nghe nhìn của tôi nói thật với bạn nhiều bạn trên diễn đàn này khó mà có được. Vấn đề ở đây là app hayhaytv mới này không tương thích với 1 số dòng dune (mà hayhay không nói rõ dỏng dune nào) mà điển hình là dune duo vào là treo máy nên tôi chỉ cung cấp thông tin là base3d chạy được
Tóm lại :bạn nên tìm hiểu cho kỹ mới phát biểu đừng có nhảy ngang vào chê bai người khác để tăng số bài

Chỉnh sửa lần cuối:

minhha

xin lỗi post trùng

meocon

Well-Known Member

hayhaytv hôm qua bị lổi php nữa rùi , chán quá đi

HTPC Supporter

Phải cài Hayhay TV phiên bản mới, code XML, viết bằng JB SDK, chỉ hỗ trợ Dune đời mới với chipset Sigma 867x...Các Dune đời cũ muốn xem đc phim thì bán đi mua Dune mới nhé..Hik hik

Đúng như mình dự đoán cách đây 2 tuần. Haizzzzzz

chenzenvl

Well-Known Member

. Thứ nhấtTrước khi bạn nói bạn nên đọc cho kỹ, bạn hãy đọc từ đầu và đọc cho kỹ để xem chủ thớt nói về dune nào . Trong này không có 1 chữ nào về chipset 864x ngoài dòng chữ của bạn
. Thừ 2 : bạn đọc câu hỏi của bạn quangvinhtran bạn có hiểu không
. Thứ 3 :app cũ dòng dune nào cũng không lên được sub nên chủ thớt mới đưa ra topic này và bây giờ có app mới ra sửa cái cũ rồi > Bạn có dùng dune không vậy?
. Thứ 4 : base3d là cái gì mà phải khoe ở đây, nếu thật sự muốn khoe tôi đã tạo chữ ký và liệt kê dàn nghe nhìn của tôi nói thật với bạn nhiều bạn trên diễn đàn này khó mà có được. Vấn đề ở đây là app hayhaytv mới này không tương thích với 1 số dòng dune (mà hayhay không nói rõ dỏng dune nào) mà điển hình là dune duo vào là treo máy nên tôi chỉ cung cấp thông tin là base3d chạy được
Tóm lại :bạn nên tìm hiểu cho kỹ mới phát biểu đừng có nhảy ngang vào chê bai người khác để tăng số bài

ờ... hóa ra là tui lộn ý các bro mong chờ ra app mới fix cho dòng mới còn dòng cũ thì... kệ cha nó :-"

p/s: srrr thớt này ko phải là chỗ nên ghé thăm của lũ dùng chipset cũ :D
@minhha: bro GATO số bài àh :-?

minhha

ờ... hóa ra là tui lộn ý các bro mong chờ ra app mới fix cho dòng mới còn dòng cũ thì... kệ cha nó :-"

@minhha: bro GATO số bài àh :-?
Có vấn đề về đọc hiểu tiếng việt à

nokian9x

Well-Known Member
Ðề: Re: Xin hỗ trợ từ HayHayTV về Phụ đề phim ( gửi KT, Support,...)

Phải cài Hayhay TV phiên bản mới, code XML, viết bằng JB SDK, chỉ hỗ trợ Dune đời mới với chipset Sigma 867x...Các Dune đời cũ muốn xem đc phim thì bán đi mua Dune mới nhé..Hik hik

Đúng như mình dự đoán cách đây 2 tuần. Haizzzzzz

Vụ này bán Dune cũ ai dám mua:)

some

Ðề: Re: Xin hỗ trợ từ HayHayTV về Phụ đề phim ( gửi KT, Support,...)

Vụ này bán Dune cũ ai dám mua:)
Mình thấy cũng đâu có gì đâu bác, Dune cũ hồi trước chưa có mấy app này mà, gắn cố gắn để tiền làm thêm một em mới nữa xem iso 3D lun :D:D:D:D

steel134

Active Member

Xin hỏi sao mấy bữa nay xem hayhaytv bằng Dune 303D mấy phim mới không lên được phụ đề nhỉ? Chẳng lẽ lại bắt mua dune mới nữa???

zuzen

Bác bị phim nào nhờ???? Mình vẫn xem được bình thường

steel134

Active Member

tất cả các tập phim mới cập nhật như : continuum s3e7, Salem S1e3, orphan black S2E3... Không biết ông Hayhay có thay đổi format của Sub ko nữa! Nhắc lại là các tập trước vẫn có phụ đề đàng hoàng. Khi mình vào phần chỉnh phụ đề tắt nó đi rồi bật lại thì lên PĐ nhưng là PĐ của tập 1 mới điên!

Bên trên