Xin xem giúp Micro Shure xịn hay nhái

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Xin xem giúp Micro Shure xịn hay nhái

Bác Thảo show cái hình thật 3 chấm lại cho các bác mở mắt nào :D
EM ko có nên ko show được

Hình này phải không .

gtdu1973

Ðề: Xin xem giúp Micro Shure xịn hay nhái

attachment.php

Thêm cái hình cho dễ so sánh ne các bác:

genzo1984

Well-Known Member

hy vọng cái micro của bác chủ hát tốt, hàng fake nhưng biết đâu hát tốt thì sao nhỉ? bác chủ hài lòng là được rồi

Hải Đăng

hy vọng cái micro của bác chủ hát tốt, hàng fake nhưng biết đâu hát tốt thì sao nhỉ? bác chủ hài lòng là được rồi
Cái cảm giác bỏ tiền thật sài hàng fake nó ko khác gì bỏ tiền nuôi con thiên hạ đâu bác ạ. Bác có thích nuối 1 thằng con của thiên hạ nhưng nó ngoan hiền thay bằng nuôi thằng con của mình đẻ ra dù nó hơi bị quậy ko ạ????

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Xin xem giúp Micro Shure xịn hay nhái

Cái cảm giác bỏ tiền thật sài hàng fake nó ko khác gì bỏ tiền nuôi con thiên hạ đâu bác ạ. Bác có thích nuối 1 thằng con của thiên hạ nhưng nó ngoan hiền thay bằng nuôi thằng con của mình đẻ ra dù nó hơi bị quậy ko ạ????
chưa biết bác chủ bỏ bao nhiêu tiền ra mà chú Dũng? nếu bỏ ít tiền mà đòi hàng thật thì chú thấy có hợp lý không?
giống như chú k có đủ nòng nọc, mượn nòng nọc của bác nào rồi sinh con ra mà đòi là con ruột 100% của vợ chồng chú thì có được k?

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: Xin xem giúp Micro Shure xịn hay nhái

chưa biết bác chủ bỏ bao nhiêu tiền ra mà chú Dũng? nếu bỏ ít tiền mà đòi hàng thật thì chú thấy có hợp lý không?
giống như chú k có đủ nòng nọc, mượn nòng nọc của bác nào rồi sinh con ra mà đòi là con ruột 100% của vợ chồng chú thì có được k?
Đọc qua cách bác chủ post bài thì bác cũng thừa biết Bác ấy mua và đặt niềm tin hàng thật hơn là fake rồi.
Bác chủ cho em xin cái giá bao nhiêu Yên để rước em nó đi ạ?
P/S: Ko đủ nòng nọc thì em sẽ nhận con nuôi chứ ko nhờ ai đâm vợ mình có thai để sanh dùm như Bác đã làm đâu ạ ^:)^^:)^^:)^

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Xin xem giúp Micro Shure xịn hay nhái

Đọc qua cách bác chủ post bài thì bác cũng thừa biết Bác ấy mua và đặt niềm tin hàng thật hơn là fake rồi.
Bác chủ cho em xin cái giá bao nhiêu Yên để rước em nó đi ạ?
P/S: Ko đủ nòng nọc thì em sẽ nhận con nuôi chứ ko nhờ ai đâm vợ mình có thai để sanh dùm như Bác đã làm đâu ạ ^:)^^:)^^:)^
mua ở Nhật thì bác chủ chắc chắn là rất tin tưởng rồi, nhưng k biết mua bao nhiêu đây, để bác chủ báo cho biết.
còn cái vụ nòng nọc như chú nói, thì anh thiệt là thất vọng chú nhé. chú có kinh nghiệm mấy vụ Từ Dũ... mà k biết là hiện nay xin hay mua bán tinh trùng diễn ra phổ biến à? đâu cần phải đưa vợ mình ra đâm?=))

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Xin xem giúp Micro Shure xịn hay nhái

mua ở Nhật thì bác chủ chắc chắn là rất tin tưởng rồi, nhưng k biết mua bao nhiêu đây, để bác chủ báo cho biết.
còn cái vụ nòng nọc như chú nói, thì anh thiệt là thất vọng chú nhé. chú có kinh nghiệm mấy vụ Từ Dũ... mà k biết là hiện nay xin hay mua bán tinh trùng diễn ra phổ biến à? đâu cần phải đưa vợ mình ra đâm?=))
Đợi bác chủ vào xem tiền bạc thế nào đã!
Từ "đâm" nó có nhiều nghĩa lắm, bác dùng Google hay Wiki check thêm để biết đi, đặc biệt là kiểm tra tiếng Anh của nó ấy =))

binbin93

Member

cái này em nhờ người mua, nhưng họ cũng ko biết thật giả, nói chung em hát thấy vẫn OK.

genzo1984

Well-Known Member

cái này em nhờ người mua, nhưng họ cũng ko biết thật giả, nói chung em hát thấy vẫn OK.
bác chủ hát thấy OK là được rồi, chắc giá k cao như hàng xịn nhỉ
P/S: chú Dũng là nhà báo nên biến hóa từ ngữ ghê. làm nhà báo thì phải sát sao thực tế chứ chú. chú hỏi 100 người là ''vợ chồng em muốn có con nhưng nòng nọc của em k có, nhờ anh đâm dùm vợ em vài phát để vợ chồng em có đứa bé cho vui cửa vui nhà'' thì xem thử người ta hiểu từ ''đâm'' của chú nghĩa là gì^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

genzo1984

Well-Known Member

em nghĩ bác chủ k muốn nói về giá thì anh em k hỏi làm gì nữa, bác chủ thấy hát OK là được rồi
P/S: tự nhiên nói về Micro mà lại lái sang chuyện đâm chọt, thôi k bàn mấy chuyện ngoài lề nữa nha

thaoprosound

Đồ trên khi bác chủ chụp hộp micro em đã thấy nghi nghi rồi, chụp cái hình củ mic chỉ để khẳng định thêm thôi.

Hàng giả thì rất khó làm tại NHật, tuy nhiên bằng cách nào đó tuồn được vào Nhật thì lại không hề khó. Nên xác xuất rủi ro mua phả hàng fake thì luôn cao, nếu như ko có kinh nghiệm.

Giá của nó, nếu bác chủ mua mới, em nghĩ rơi vào tầm 320$ đến dưới 400$. Trong khi đó, giá tại authorized dealer là 640$.

Hải Đăng

Đồ trên khi bác chủ chụp hộp micro em đã thấy nghi nghi rồi, chụp cái hình củ mic chỉ để khẳng định thêm thôi.

Hàng giả thì rất khó làm tại NHật, tuy nhiên bằng cách nào đó tuồn được vào Nhật thì lại không hề khó. Nên xác xuất rủi ro mua phả hàng fake thì luôn cao, nếu như ko có kinh nghiệm.

Giá của nó, nếu bác chủ mua mới, em nghĩ rơi vào tầm 320$ đến dưới 400$. Trong khi đó, giá tại authorized dealer là 640$.
Mua hàng fake ức chế bỏ mẹ
Có nhiêu tiền thà em làm 1 cái mic có dây sài mà hàng đúng cho sướng he he he
Thank bác đã cho anh em nhiều thông tin hay

Check thử hàng xịn rổ giá sao nào :D

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Xin xem giúp Micro Shure xịn hay nhái

Mua hàng fake ức chế bỏ mẹ
Có nhiêu tiền thà em làm 1 cái mic có dây sài mà hàng đúng cho sướng he he he
Thank bác đã cho anh em nhiều thông tin hay

Check thử hàng xịn rổ giá sao nào :D
nếu mong muốn mua hàng thật và trả tiền bằng giá hàng thật mà mua phải hàng fake thì đúng là quá ức chế đi chứ, anh cũng cực kỳ lên án những cửa hàng làm ăn gian dối như vậy. thà nói ngay từ đầu là hàng fake, muốn mua hay k thì tùy người mua

genzo1984

Well-Known Member

bác rành về đồ âm thanh quá, bác ở HN hay SG vậy?

Bên trên