[ Xóa phim ] Lan Kwai Fong 3 2014 trên diễn đàn hdvietnam.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dungsin_lqd

Well-Known Member
Ðề: [ Xóa phim ] Lan Kwai Fong 3 2014 trên diễn đàn hdvietnam.

-Bác nào cho em link bản Full HD phần 1 cho em xem thử....tks

quần_tà _lỏn

Active Member

Em mà biết làm phim thì em cho nhân vật đi ị rồi chùi ass bằng tờ báo có hình lãnh tụ tung của!

huygakon

Một nụ cười, một niềm vui

Bác chủ topic đưa dùm 2 hình ảnh này lên # đầu cho anh em biết lý do tại sao lại xoá phim, bác dẫn chứng link đã bị xoá sẽ khiến anh em càng tò mò coi, coi xem tụi Khựa nó bựa tới mức nào.

meomatto

Active Member

A đù, Tàu chó mất dạy! đao về rồi xóa luôn khỏi xem!

vucovu

hdvn mình thấy vụ này hơi thoải mái, vài forum khác cấm tịt ngay từ đầu - mấy cái hình bôi chú bôi bác k chịu nỗi.

hoangmlp

hôm qua mới down về chưa kịp xem , mấy thằng khựa nó bựa quá vậy tròi

nhtruong

Well-Known Member

Bên forum torrent có rất nhiều bác nhờ em up những phim của khựa nhưng nguyên tắc của em là ko up phim tàu khựa, kể cả hồng khựa, thậm chí là phim có yếu tố và bối cảnh tàu khựa, đặc biệt là lý tiểu long (chuyên làm phim chống Nhật) và thành long (một tay ủng hộ cực mạnh mẽ chính phủ tàu khưa trong vấn đề biển Đông mặc dù cũng kiêm nhiệm "dại" sứ LHQ). May quá nhờ bác anbinhdo mà em thấy quyết định của mình sáng suốt.
Từ lâu em đã muốn dấy lên phong trào tẩy chay phim khựa này mà chưa có đủ ảnh hưởng để làm phong trào. Thanks luôn bác huygakon up hình em mới biết là tại sao các bác tẩy chay

nhtruong

Well-Known Member

À mà không biết chúng ta nên đưa len face và các phương tiện truyền thông khác để làm 1 phong trào yêu cầu chính phủ Việt Nam lên tiếng không ha, chỉ sợ nước mình quá nể tàu khựa nên chả dám nói gì hồng khựa

hiep1750

Active Member

Xin lỗi các bạn cho em chửi 1 câu nhé. Địt mẹ bọn trung quốc

ganigamorico

Well-Known Member

Đúng là nóng mặt, cmn chứ.

anbinhdo

Well-Known Member

Bác chủ topic đưa dùm 2 hình ảnh này lên # đầu cho anh em biết lý do tại sao lại xoá phim, bác dẫn chứng link đã bị xoá sẽ khiến anh em càng tò mò coi, coi xem tụi Khựa nó bựa tới mức nào.

Em nghĩ cũng không cần dẫn chứng các hình ảnh phản cảm, xúc phạm như trên vì như trình bày nội dụng xóa phim thì bộ phim đã tự vạch mặc sự thiếu ý thức , thiếu văn hóa , không tôn trọng dân tộc của một Nước của đạo diễn trong phim và luôn cả đội ngũ ekip dàn dựng phim.
- Còn nhiều link dowload do anh em khác up lên vẫn còn mong các Bác S-Mod và Mod ra tay giúp cho. Không phân biệt uploader nào vì đây là vì diễn đàn hdvietnam của chúng ta.

ProSkyR

Well-Known Member

freehd.vn
Thông báo về upload phim Lan Quế Phường 3 (Lan Kwai Fong 3)
Bộ phim này có những hình ảnh mang tính chế giễu Lãnh tụ Hồ Chí Minh và nội dung mang hàm ý không tốt đối với người Việt Nam chúng ta. Do vậy BQT diễn đàn quyết định nghiêm cấm upload, truyền bá bộ phim này trên diễn đàn FreeHD.vn. Thành viên vi phạm sẽ bị xóa nick ngay lập tức. Hình thức xử phạt nếu vi phạm được áp dụng từ lúc có thông báo này.

Thay mặt BQT​
backstrix
viettorrent.vn
[h=1]Thông báo việc không được phép upload bộ phim Lan Kwai Fong 3 - Lan Quế Phường 3 lên tracker![/h]
Phim có phần hình ảnh xúc phạm Lãnh Tụ Viet Nam.

Toàn bộ torrent liên quan đến bộ phim Lan Quế Phường 3 sẽ ko được phép upload lên tracker viettorrent.

Toàn bộ toàn torrent liên quan đã được upload lên tracker sẽ bị xóa.

Sau thông báo này, nếu thành viên nào cố tình vi phạm sẽ bị chịu hình thức xử lý nặng nhất :
KHÓA TÀI KHOẢN THÀNH VIÊN.

Thay mặt BQT
Administrative tunkey
hdvnbits.org
2014.02.20 - Cấm upload các phiên bản của Lan Quế Phường 3 lên tracker Sau khi kiểm tra nội dung của phim, BQT quyết định cấm upload tất cả các phiên bản của phim Lan Quế Phường 3 lên tracker. Mọi thắc mắc sẽ không được giải quyết. Nếu thành viên nào vi phạm sẽ bị ban ngay lập tức.

HDvietnam em phát hiện vẫn còn các bác ợ \m/

lên face thấy có hình ầm ầm rồi mà chưa ai nặng kí lên tiếng cho vụ này :(

ndkno1

cảm ơn bác,xóa đi.một hành động đáng xấu hổ,một kể không có văn hóa,thiếu giáo dục.

sh123456

Active Member

Theo em các bác làm một cái thông báo yêu cầu chủ topic tự xóa topic có nội dung liên quan và có hạn định thời gian. Nếu quá thời gian đó mà không xóa, để bị phát hiện thì sẽ áp dụng hình thức kỷ luật mạnh tay. Bài post nhiều quá sợ Mod xóa không xuể.

coduocgidau

Uploader

Theo em các bác làm một cái thông báo yêu cầu chủ topic tự xóa topic có nội dung liên quan và có hạn định thời gian. Nếu quá thời gian đó mà không xóa, để bị phát hiện thì sẽ áp dụng hình thức kỷ luật mạnh tay. Bài post nhiều quá sợ Mod xóa không xuể.

Vote cho Bác (*)

huygakon

Một nụ cười, một niềm vui

Em nghĩ cũng không cần dẫn chứng các hình ảnh phản cảm, xúc phạm như trên vì như trình bày nội dụng xóa phim thì bộ phim đã tự vạch mặc sự thiếu ý thức , thiếu văn hóa , không tôn trọng dân tộc của một Nước của đạo diễn trong phim và luôn cả đội ngũ ekip dàn dựng phim.
- Còn nhiều link dowload do anh em khác up lên vẫn còn mong các Bác S-Mod và Mod ra tay giúp cho. Không phân biệt uploader nào vì đây là vì diễn đàn hdvietnam của chúng ta.

Bác không dẫn chứng ra càng gợi sự tò mò của anh em, đang yên không biết thì thôi, bác nói vậy thì càng muốn kiếm phim về coi xem nó như thế nào mà phải xoá. Mà không xem thì sao biết được nó bựa chứ!

ilVietnam

Well-Known Member

Bác không dẫn chứng ra càng gợi sự tò mò của anh em, đang yên không biết thì thôi, bác nói vậy thì càng muốn kiếm phim về coi xem nó như thế nào mà phải xoá. Mà không xem thì sao biết được nó bựa chứ!

Dẫn chứng đây nhé bác!

Cũng tưởng phim nó thế lào ai dè chẳng ra cái thể thống chi, có thể nói là nhảm vãi. Coi được chừng 10p xóa luôn :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên