Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

Super Man

Active Member
Bác Thái ơi, con dùng acc Fshare có sẵn của Xshare mà không xem được phim trên trang Fcine.net. Nhờ bác hướng dẫn cho con. Thanks bác Thái nhiều ạ!

ji29

Member
Trang mphim biphim sao bị mất rồi bác ơi, anime47 cũng xem không được, nhờ bác fix giùm cảm ơn nhiều ạ !

thaitni

Well-Known Member
Trang mphim biphim sao bị mất rồi bác ơi, anime47 cũng xem không được, nhờ bác fix giùm cảm ơn nhiều ạ !

biphim died rồi thì phải?
Anime47 đã fix online, các bạn thử xem (Hình như không phải FPT line thì chưa xem được)

ji29

Member
biphim died rồi thì phải?
Anime47 đã fix online, các bạn thử xem (Hình như không phải FPT line thì chưa xem được)
biphim die nhưng mphim.net vẫn coi trên web ngon mà bác, kho phim không thấy nữa :( Anime47 chỉ mạng fpt mới xem được, sao lạ vậy bác :(

Vuduytai

Member
Em chào bác!
Anime47, Vùng TV vẫn chưa xem được bác ạ! Danh sách phim thì vẫn còn đầy đủ nhưng khi mở thì vẫn chưa có nội dung ( không có phim). Em dùng bản SPMC 16.1 và mạng fpt.
Mong bác xem lại giúp em, cảm ơn bác nhiều nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:

vannhop

Bác Thaitni ơi! Xshare sub bị lỗi hay sao đó! không tìm được sub.
Nhờ Bác fix giùm. Cám ơn!

lanh quyet

Active Member
Hình như dạo này Việt Nam đạt vấn đề vi phạm bản quyền đòi quản lý nên một số web phim bị dòm ngó có sẽ bị đánh sập như web chính phim88.com giờ phải đổi tên miền và web rồi

lanh quyet

Active Member
La lối om tỏi vậy chứ chẳng quản lí được bao nhiêu đánh sập rồi lại mọc lên như nấm web sex web đen thậm chí còn nhiều hơn bây giờ còn đòi quản cả Uber nhà nước này đúng là muốn nuốt chửng dân

Bên trên