Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

XUAN GIAO

Member
Ðề: Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

@thaitni:Box mình mục RRS không vào được, báo lỗi toàn bộ bác ah. Bác kt dùm

linhph84

Bác chủ ơi vaphim của e bi scripfail ,có cách nào khắc phục không ?

thaitni

Well-Known Member

Báo cáo mọi người đợt update này bị "Tổ Trát".
Cố gắng trong CN này sẽ fix và kiểm tra kỹ, up lại phục vụ các bạn :-O

protri

Well-Known Member

Bạn thử gỡ bỏ xshare, xóa toàn bộ data xshare và cài lại xem nhé (xóa toàn bộ các thư mục...addon_data\plugin.video.xshare và ...addons\plugin.video.xshare). Chúc bạn thành công.
mình đã xóa và cài lại nhưng vẫn bị tình trạng nhũ cũ
mình chỉ bị báo lỗi script failded: xshare.py khi nhấp vào các link kết của host phim fshare, mình có acc vip. còn các host khác thì bình thường, xem giúp mình với! cám ơn

phithien

Well-Known Member

Trên Rasp pi2 và pc em dùng hoạt động rất tốt. chắc chỉ mỗi AB là bị lỗi thôi. chỉ có 1 lỗi duy nhất là buffer phim về chậm, lúc thì nhanh bình thường, do server của Fshare mấy ngày nay bị bệnh

dokltd

Active Member

2 hôm nay xem phim bufeing liên tục đặc biệt là phim 1080p không hiểu do fshare hay do mạng nữa? :((
bác"thaitni" xem lại giùm mục play theo ID sao không đọc được file m2ts vậy? (android box minix X8 - XBMC 14.2)

Chỉnh sửa lần cuối:

Tungvanceo

Active Member

mình đã xóa và cài lại nhưng vẫn bị tình trạng nhũ cũ
mình chỉ bị báo lỗi script failded: xshare.py khi nhấp vào các link kết của host phim fshare, mình có acc vip. còn các host khác thì bình thường, xem giúp mình với! cám ơn

Mình cũng bị lỗi nhu bạn. chán qúa

thaitni

Well-Known Member

Đã có xshare 3.2.13
Đã fix lỗi không tương thích trên AB và những lỗi mà các bạn đã comment.
Đặc biệt, trong bản này đã bổ sung get link Fsendkhông cần acc VIP Fshare.
Chúc mọi người xem phim vui vẽ!

Super Man

Active Member

Bác Thaini chỉ cho tôi cách giải phóng bộ nhớ trên AB Q10IV do Kodi 14.2 chiếm dụng mà không bị mất dữ liệu được không? Cám ơn Bác!

xy_codon

Active Member

Bác Thaitni cho em hỏi em xem film trên phimmoi.net khi chuyển sang trang 2 thì nó báo xshare ko get đc max speed link và ko thấy film nào ở trang 2 nào cả bác ạ. Em cũng ko rõ đây có phải là lỗi ko nữa :">

Juliapham

Active Member

Bác Thaitni cho em hỏi em xem film trên phimmoi.net khi chuyển sang trang 2 thì nó báo xshare ko get đc max speed link và ko thấy film nào ở trang 2 nào cả bác ạ. Em cũng ko rõ đây có phải là lỗi ko nữa :">
Mình củng going như bạn

thaitni

Well-Known Member

Ghi nhận lỗi này (do sơ xuất). Đã fix ngay trong bản 3.2.13 (Các bạn update lại nhé). Sorry and thanks all!

thaitni

Well-Known Member

Bác Thaini chỉ cho tôi cách giải phóng bộ nhớ trên AB Q10IV do Kodi 14.2 chiếm dụng mà không bị mất dữ liệu được không? Cám ơn Bác!
Cái này mình hay làm trên AB X7 như sau:
system (của android)-->app-->kidi-->clear cache.
Nếu bạn muốn dọn sạch tất cả mọi thứ thì phải copy toàn bộ thư mục userdata\addon_data (trong đó có cả thư mục data của xshare là thư mục plugin.video.xshare). Sau đó:
system (của android)-->app-->kidi-->clear data. Động tác này sẽ xóa toàn bộ add-on (cả data và code). Sau đó bạn cài lại các repo và add-on. Trước khi khởi động lần đầu bất kỳ 1 add-on nào, bạn hãy copy trả về chổ cũ tất cả những thứ đã copy trước đó. Như vậy, các add-on sẽ hoạt động bình thường mà không cần update data.
Chúc bạn thành công!

Super Man

Active Member

Để mình làm theo hướng dẫn của bác xem sao. Nhờ bác coi lại kho phim megabox free không xem được nữa. Cám ơn bác nhiều!

thaitni

Well-Known Member

Để mình làm theo hướng dẫn của bác xem sao. Nhờ bác coi lại kho phim megabox free không xem được nữa. Cám ơn bác nhiều!

Megabox đã up giao diện mới. Mình sẽ fix xshare sớm nhất phục vụ các bạn. Tks nhé!

Anh Manh

Well-Known Member

Xác nhận đã bắt đầu khoái cái "link yêu thích " trên Fshare.vn

hieukbhn

Active Member

Phần mềm này hay, hôm qua em thử xem phim qua link tenlua ko cần acc vip và đã thành công, hê hê

drtwor1c3

hay quá, cám ơn bác

Bên trên