2 ngày nữa World Cup rồi mà em vẫn chưa biết xem bằng cái gì

persovka

khu nhà em mới nên chưa có cáp TW cũng như cáp HN mà 2 ngày nữa WC rồi em ko biết nên mua loại nào để xem! Nhà em nằm trong khu trung cư nên không biết có lắp chảo đc không? Mong các bác tư vấn hộ em với:-c

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: 2 ngày nữa World Cup rồi mà em vẫn chưa biết xem bằng cái gì

Cắm ăng ten râu vào mà xem cho nhanh bác ạ, đăng ký cáp kiếc làm gì =))

trandthuc

Member

Cắm ăng ten râu vào mà xem cho nhanh bác ạ, đăng ký cáp kiếc làm gì =))

Bác này đúng ý em, chơi angten râu cho nó lành, o cước hàng tháng, o cước hòa mạng, o bị cắt kênh, bắt dc nhiu xem nhiu :))

Em chỉ có cách là lên mạng koi vì em ở vùng sâu vùng sa. Có mấy bữa trực bệnh viện, khuya coi tại bệnh viện luôn.

nhduc87

vùng sâu vùng xa thì dung K+ đi bác.

MrMilan

Banned

Đến WC rồi, tất nhiên là xem bằng cái TV rồi bác ơi

khu nhà em mới nên chưa có cáp TW cũng như cáp HN mà 2 ngày nữa WC rồi em ko biết nên mua loại nào để xem! Nhà em nằm trong khu trung cư nên không biết có lắp chảo đc không? Mong các bác tư vấn hộ em với:-c

Nhà bạn ở đâu?.Nếu khu vực nhà bạn chưa có cáp thì theo mình Lắp K+ trong thời điêm rnày là hợp lý nhất

binhbethd

VTV 2 và VTV 3 truyền hình trực tiếp FREEEEEEEEEEEEEEEEE !!!!

khỏi phải HD Vip vép gì hết. kekeke. Thơm - Ngon - Bổ - Rẻ:)]

HaFe

Well-Known Member

Điều quan trọng là bố "Điện lực" có truyền hình trực tiếp hay không?

xmen1203

Ra cafe coi, còn giữa K+ và VTC thì theo em cứ VTC mà quất , K kiệc gì cho mệt

TQN

Chờ bọn Tây capture, rồi rip, rồi tụi nó up lên các tracker, rồi sẽ có anh em nào đó trên HDvietnam kéo về, rồi up đi rếc linh, rồi bác chỉ việc vô HDvietnam đao lốt, rồi xem, nét hơn VTV =D>

VTC_HD

Chờ bọn Tây capture, rồi rip, rồi tụi nó up lên các tracker, rồi sẽ có anh em nào đó trên HDvietnam kéo về, rồi up đi rếc linh, rồi bác chỉ việc vô HDvietnam đao lốt, rồi xem, nét hơn VTV =D>

Nói như pác thì nói làm j. Xem bóng đã mà lại download về rùi xem. Thế mà em lên luôn Livescore em xem kết quả lun, khỏi cần đầu thu, tivi làm j nữa. Mà nếu ko có net thì em nhắn cái tin đến mấy cái dịch vụ bóng đá, thế là xong. Vẫn biết tình hình trận đấu và kết quả. Đến lúc đó thì thông báo kết quả cho bác lun.:-"~O)

dhpaul

Well-Known Member

Cần gì, ra quán nước hỏi chủ quán tỉ số thế nào là xong =))

nhduc87

VTV 2 và VTV 3 truyền hình trực tiếp FREEEEEEEEEEEEEEEEE !!!!

khỏi phải HD Vip vép gì hết. kekeke. Thơm - Ngon - Bổ - Rẻ:)]

nhưng mà có những trận trùng giờ thì K+ nó sẽ phát lại.

dhpaul

Well-Known Member

Bộ VTV3 không phát lại chắc =))

ptt0903939220

kiếm 4tr8 mà lắp bộ vtchd

nhduc87

eo hôm qua xem VTV 2 thằng BLV nhức hết cả đầu mà hình thì mờ ko chịu. Chắc hôm nay phải đi xem nhờ thôi.

trooper

Member

em thấy có người bảo là VTC HD hay bị giật cả dừng hình. ko biết đúng ko. Chả biết dùng VTC hay K+ thì tốt hơn nhỉ

Chủ yếu do tín hiệu thôi bác ạ. Nhà em lắp mức tín hiệu 100%, chất lượng 100% chẳng giật lắc tí nào với điều kiện trời đừng mưa. nếu mưa giông thì có thể mất tín hiệu trong vài phút. Thu từ vệ tinh thằng nào chảng thế. Em nhớ hồi lắp chảo 3m6 band C tín hiệu Analog cung bị thế thôi, đằng này tín hiệu digital nó khó tính hơn. Cái này thì hiện tại cả hai thằng K+ và VTC đều bó tay, có chăng bác dùng chảo thu lớn thì sẽ bớt đi. Cáp thì cũng có cái khổ là thỉnh thoảng mất tín hiệu, có khi mất cả ngày do trên đường cáp qua nhà bác có nơi mất điện là bác chịu chung số phận với nó. L-)

Bên trên