ACE cho xin tí ý kiển vụ mua rượu dzới

the_giau

Ðề: ACE cho xin tí ý kiển vụ mua rượu dzới

Mấy ông sếp thế thì chắc khoái rượu đặc sản lắm, bác ráng kiếm người quen làm 1 chai Ba Kích tặng sếp là ok ngay hehehe

maulanh69

Banned

Mấy ông sếp thế thì chắc khoái rượu đặc sản lắm, bác ráng kiếm người quen làm 1 chai Ba Kích tặng sếp là ok ngay hehehe

Bác nhắc Ba Kích làm em nhớ ông anh em bữa đi Hà Tĩnh về mang một mớ gọi là tầm gửi nghiến, bảo ngâm rượu trắng uống vào đã lắm nhưng đến giờ em vẫn chưa được thử :(

maulanh69

Banned

Bác chủ kiếm được rượu gì hợp lý để tặng cho cụ sếp chưa?

Thanhtrung1490

Ôi dào, bác cứ đi cái phong bì thật nặng vào cho sếp mua gì sếp thích thế là đc cưng ngay. Còn bác cứ nhất quyết rượu thì em bày bác cách này mua 2 chai đế Gò Đen rùi kiếm 1 em gái xinh như mộng vừa tròn 18, mặc đồ thật mát mé vào phòng tặng rượu và hầu rượu sếp ==> khoái ngay =))

quocvuong

Mấy bác sếp đam mê như thế thì bác chịu khó lùng tặng ngay 1 hũ rượu ba kích là ông ấy khoái ngay, sao lại phải so đo làm chi nữa :D

quocvuong

Ôi dào, bác cứ đi cái phong bì thật nặng vào cho sếp mua gì sếp thích thế là đc cưng ngay. Còn bác cứ nhất quyết rượu thì em bày bác cách này mua 2 chai đế Gò Đen rùi kiếm 1 em gái xinh như mộng vừa tròn 18, mặc đồ thật mát mé vào phòng tặng rượu và hầu rượu sếp ==> khoái ngay =))

Bác này chuẩn men :)) thế gọi là kiếm 1 chai cave 18 tuổi bia8ne61p, ăn đứt các em rượu lâu năm nhớ =))

crazyzero

bó tay với các bác đang chém rượu ngon lành quay sang chém gái là sao ;;)

quocvuong

Ui dào, có sao, tửu và sắc đi kèm vs nhau mà lị hehehe

auducpro

Lạy các bác tha em, tư vấn về diệu thôi ạ, về cái khoảng "sắc" thì chắc sếp em kham ko nổi ổng 62 rùi :-S

crazyzero

hix :( bữa giờ mà bác vẫn em xoắn khoảng rượu à. Em cam đoan với bác mua chai XR21 mà em giới thiệu đi em bảo đảm sếp bác mà ko mê em thết bác 10 chai như thế :D

auducpro

hix :( bữa giờ mà bác vẫn em xoắn khoảng rượu à. Em cam đoan với bác mua chai XR21 mà em giới thiệu đi em bảo đảm sếp bác mà ko mê em thết bác 10 chai như thế :D

Thế thì em trả lời luôn là sếp em ko thích đâu, bác cho em xin 10 chai ngay nào $-) khửa khửa, có rượu tặng mà ko tốn xiền gòi :))

crazyzero

đệt lớn rồi mà chơi trò bắt thóp nhau thế :-S

nhưng em bảo thật, ko việc gì bác phải xoắn, cứ mua chai đó đi, vì dáng chai sang, nhìn là thích ngay và cái tên XR 21 nói lên tất cả, nó là dòng XR - EXtra Rare tức là được pha chế từ các dòng uýt ki thuần mạch nha trên 21 năm tuổi cực hiếm ==> hương vị ngon khỏi bàn cãi nữa.

Và cái thương hiệu Johnnie Walker là đủ bảo chứng cho 1 chai Whisky rùi bác ạ. Chai này mới chỉ xuất hiện ở VN thôi nên có thể sếp bác chưa biết, bác nhanh tay tặng chai này là "tiên phát chế nhân" đấy, tha hồ mà đc lòng sếp :D

auducpro

chậc chậc, thiệt ra lúc đầu em cũng lung lắm, rồi được 1 vài bác rỉ tai mua Balantine hoặc Chivas hoặc Johnnie ok nhưng em nghĩ một hồi thì mấy chai đó có mặt ở VN lâu rồi. Người mê rượu như sếp em chắc là biết hết uống hết cả rồi. Nên phải kiếm chai gì độc độc mà lạ lạ thì mua, nay bác nói chai XR-21 này mới xuất hiện thì chắc em mua ngay (vì thực ra em cũng kết dáng sang trọng và màu nâu thắm của em nó ngay khi bác pót hình lên rùi, chỉ ngại sếp đã thử qua rồi thôi). THank bác nhiều nhé, mà bác cho em biết rổ giá của em nó để mai em đi xúc cho dễ :D

crazyzero

Em nó có giá khoảng 2 củ 3 đấy bác. Bác ra khu quận 5 (chuyên bán rượu gần chân cầu NTP) em thấy khúc đấy bán nhiều lắm, chúc bác may mắn ;)

Nếu đc thì mua dư 1 chai hôm nào anh em mình cưa bác nhé

quocvuong

Thớt hay, đang hóng để mua rượu tặng sếp 30/4 đây :p

huynhanh55

Rượu tặng sếp theo em phải sang trước cái đã rồi mới tính tới chuyện ngon, quà mà, phải đẹp mã trước. Mà về vụ đẹp mã thì đâu có rượu nào qua nổi gia đình Johnnie.

zeine22

Với yêu cầu của chủ thớt thì xúc ngay 1 chai Johnnie Walker Blue King George V, giá cũng hạt dẻ tầm 10 củ, tặng xong lên chức ngay B-)

huynhanh55

Với yêu cầu của chủ thớt thì xúc ngay 1 chai Johnnie Walker Blue King George V, giá cũng hạt dẻ tầm 10 củ, tặng xong lên chức ngay B-)

=))) Tặng xong sếp hỏi mày lấy tiền đâu ra mua, thục két à? Chết chắc chết chắc haha

zeine22

Ai bảo bác ấy không nói ra tầm giá cho dễ tư vấn :D Cứ bảo sang và ngon thì ôi thôi vô vàn thứ rượu.

Nói chứ nếu tặng thì em nghĩ bác có thể tham khảo thử Singleton nhé - 1 loại Singlemalt whisky của Scotland dáng chai cực đẹp và sang, vị không biết vì em chưa uống nhưng nghe nhiều người bảo uống được lắm.

singleton_glen.bmp

grao84

Sếp bác thích whisky hay Cognac hay lại thích rượu ta? Dạo này thấy mốt các sếp bự đang thích uống Singlemalt lại rồi, bác thử kiếm 1 chai Balentines 21 hoặc Glenmorangie 18 thử xem, hương thơm, vị mượt và chai nhìn khá ok. Giá cũng chấp nhận được dưới 2 tr

Bên trên