<Android 7 Nougat> Himedia Q10 pro - Tổng hợp các vấn đề liên quan

filmHD

Active Member
Cần lắm 1 bản FW để chơi cái này (không phải qua app iếc gì cả):(

kd5jpOxdPy2gYOSRJYuCn7s7ncHv7auv6kTaV5amlC7t6FwKC1z4be-9Vfs4eOmyhM7ay3BUy-X3cpxgYOMWb4LeU4aloGP-lp-sqycTKEmrI52K98fnIDruAElDrlunzb9Bh29sOcTuPaIxB6KK-CwWRqln5KQuaK0_BKB2pgSuW0aJ7JG-Is_LRhvJcFHfLFpRilF-FQjuc9pNyJLBOn6wKX9egRcdDzwxEOPaAM6WuvJ21RojbQusZoghxjEu4rViaORwUj7irV_ZHqBlZJfST-eBkEOBe2gFOsfPcepEcZpb3AEOlaoVhjVhfxNHyFVWLNZW6T9LO5YQMcI3pyizRvCK7ROGToYyKOAqg44tIBfRiH94oTQDOnweEfPedISIgsl15H6uzT350kLS3UNJ8xpJ34JCoNhWVYCycyy-KxXiOr8KpRDe_r9IpF1PP05uPPWoKeHaK7UVItayFr6uf0bI0lFdT6gEfJ7CqCOjcbN_4-NEUWqLOz2k8FgBbFmzLC9PnM7-c5Amldc2nZ6VraaILM4kEftGCIAR0YjZCL5g-l_ETMRJr-Hj8zfJhrURAk_XzV19qmL2PodjINL36vGydnf09YBz6v9Z1t-gTwypRhJ_OQ=w999-h749-no
sao bạn không sự dung FW này nếu như bạn sử dùng Q10 Pro .
http://himediatech.vn/choi-bluray-full-menu-nhu-dia-bluray-xin-tren-himedia-q10-pro-q5-pro/

vinagoh

Well-Known Member

vinagoh

Well-Known Member
dạo này có con nào xài tốt hơn ko, bắt đầu chán luôn cả shield rồi :(
Rồi T7 qua uống cafe vác về luôn. :D
Hic, đúng là cũng chán, nhưng đổi món mới thì cũng chỉ thay đổi tí gia vị chứ cũng không hơn gì món cũ mà lại tốn khá tiền:p
Mục đích của đa số AE là mua thiết bị về để giải khí lúc rảnh rổi.
Nhưng vì android box là thiết bị mã nguồn mở, xào nấu lung tung......nên lỗi vặt hay xẩy ra, dẫn đến mất thời gian, khó chịu...... Vì vậy có nhiều Bác mua tầm tuần là cho lên đường. :D
Q10pro, Shield cũng kg ngoại lệ, lỗi vặt từa lưa.
Thôi cái máng lợn nhà em vẩn Oppo là ưng ý nhất.
Xong. :D

kodiitvplus

Well-Known Member
Đã có FW mới 2.0.4 cho Q10 Pro bản Beta. Anh em có muốn check thử thì mình inbox gửi cho nhé. ( Lưu ý đây bà bản test chứ chưa phải bản Public nên các vấn đề liên quan đến bug thì cũng bình thường thôi nhé )

oldfriend

Moderator
Đã có FW mới 2.0.4 cho Q10 Pro bản Beta. Anh em có muốn check thử thì mình inbox gửi cho nhé. ( Lưu ý đây bà bản test chứ chưa phải bản Public nên các vấn đề liên quan đến bug thì cũng bình thường thôi nhé )

xin link :D, up chết thì mang lên trung tâm bảo hành cứu miễn phí nhé ^^

lam6630

Well-Known Member
Mình cũng đăng ký xin line nha .Thank

Bên trên