<Android 7 Nougat> Himedia Q10 pro - Tổng hợp các vấn đề liên quan

vinagoh

Well-Known Member
Đúng rồi bạn.
Có 1 điều mình rất bực là khi update tất cả các fw cho Q10pro thì kg có fw nào fix được lỗi dùng smatphone điều khiển youtobe trên Q10pro, trong khi Shield làm được điều này rất dễ dàng.
Bác nguyên cứu fix lỗi này dùm AE nhé.
Thanks.

haovh_85

Well-Known Member
Có 1 điều mình rất bực là khi update tất cả các fw cho Q10pro thì kg có fw nào fix được lỗi dùng smatphone điều khiển youtobe trên Q10pro, trong khi Shield làm được điều này rất dễ dàng.
Bác nguyên cứu fix lỗi này dùm AE nhé.
Thanks.
Ko đc đâu bạn. Shield chạy Android TV chính chủ của google có lisence. Còn box chạy android mod nên ko làm đc điều ấy. Có làm dc cũng ko ổn.

vinagoh

Well-Known Member
Mua box dc tặng chuột bay mà ?, ko thì mua 1 cái ^^
Tặng 1 con chuột mà cà giật, vứt xó luôn òi.

Sao up fw bản 2.0.3 của bác haovh màn hình icon đen thui ta:

oldfriend

Moderator
cuối tháng báo cáo ngập đầu, ko có thời gian đi chơi nữa nói chi test :(, buồn buồn giải tán tùm lum thứ ở nhà quá, haiz...

hoadainhan70

Well-Known Member
Bực nhất là các Ver của Android-7-nougat đều rất khó kết nối mạng internet vì vấn đề đặt IP tĩnh cho Q10 Pro
Vậy có Bác nào bớt chút thời gian hướng dẫn cho mọi người cách đặt IP tĩnh cho Q 10 thì tốt biết mấy

oldfriend

Moderator
Bực nhất là các Ver của Android-7-nougat đều rất khó kết nối mạng internet vì vấn đề đặt IP tĩnh cho Q10 Pro
Vậy có Bác nào bớt chút thời gian hướng dẫn cho mọi người cách đặt IP tĩnh cho Q 10 thì tốt biết mấy

mừng quá, mình ko bị , cả wifi lần cắm Lan :D

P/s: giỡn chứ tối về up lên 2.0.4 rồi sẵn tiện chụp hình hướng dẫn luôn cho. Dạo này đi làm nhìu báo cáo quá ^^

Bên trên