Android Tivi Box CX-818 - đối thủ xứng tầm Neo X5

smallgent

Well-Known Member
Trên trang 1 là rom jb 4.1.2 nhưng cái video là 4.1.1 ...bác chưa nâng cấp à ;)

Daithanhthai

Active Member
Ðề: Android Tivi Box CX-818 - đối thủ xứng tầm Neo X5

Thấy con stick với box nào cũng làm đc vậy cả mà. Có cái nó hơn là có Mic mà bác ko làm bài test để thể hiện ưu điểm. Bác test thêm vụ DNLA hay AirPlay, Airpin coi sao bác. Tỉ như cái Airpin giúp iDevice trình diễn lên TV qua box là cái đc anh em nói đến nhiều khi bàn về X5 đó

hoavala

Con này là phiên bản box của con V8 à?

Ðề: Re: Android Tivi Box CX-818 - đối thủ xứng tầm Neo X5

1 sp nuôi đc nhiều người thì phải vote thôi, :D cuộc sống mà bác. Hơn nữa mình cũng đâu có nói quá về sp đó đâu chỉ là phân tích sự khác biệt thôi mà
No god, bạn cứ dùng 1 nick mà nói có sao đâu

Chạy AnTuTu Benchmark 8385 điểm

samarc

I have a CX818 and I make a bad job , I search a original firmware for my CX818.

I find it. We wait for the 4.2 .

Chỉnh sửa lần cuối:

Thua xa Mygica ATV520 nữa, còn so với X5 thì bị mần thịt ngay. So với ATV1200 thì bị mần tới xương luôn.

tienlequoc

Well-Known Member
So sánh thì phải có dẫn chứng cụ thể, cứ ném đại 1 câu vớ vẫn vào làm loạn cái thớt, gây hoang mang cho khách hàng. Bên Huỳnh Phù hình như vẫn chưa rút ra được kinh nghiệm xương máu này. Đã bị các mod trảm mấy lần rồi mà vẫn không rút được kinh nghiệm. Ngay cả mình cũng đã góp ý rất nhiều lần về phong cách support trên đây mà vẫn... chứng nào tật ấy. Không hay tí nào cả... Sản phẩm có tốt mấy mà phong cách support thế này thì....xong phim.

samarc

I'm in a french country : Guyane near the Bresil.

thank for all.

Marc

Chỉnh sửa lần cuối:

jini0712

Con này bán ở đâu nhỉ. Cho mình hỏi một chút dùng Android TV box biến TV thường thành Internet TV thì TV thường có điều kiện gì k?

Bên trên