Avatar 3D (2009) : bước ngoặc của phim 3D

poly

Banned
Ðề: Avatar 3D (2009) từ 18/12/09 tại VN

hiện Megastar đang bán những vé cho tuần cuối cùng của Avatar 3D
từ 12/3/2010 sẽ chiếu Alice 3D
đồng thời khai trương rạp 3D thứ 3 tại Mega CT TSN TPHCM

nham18

Member

hiện Megastar đang bán những vé cho tuần cuối cùng của Avatar 3D
từ 12/3/2010 sẽ chiếu Alice 3D
đồng thời khai trương rạp 3D thứ 3 tại Mega CT TSN TPHCM

Lúc đó có khó mua vé giống Avatar ko anh? Em me cái phim Alice này cũng lâu rồi. Nếu kiếm vé mấy ngày đầu khó thì anh poly làm lại cái vụ book vé trước rồi off mấy chục mạng đi xem chung giống hồi Avatar đi anh :D

vostro1500

@nham18: chắc ko hot như AVATAR đâu! Lo gì? Ít nhất mình ko dành mua vé với bạn đâu.

Gambit

Lúc đó có khó mua vé giống Avatar ko anh? Em me cái phim Alice này cũng lâu rồi. Nếu kiếm vé mấy ngày đầu khó thì anh poly làm lại cái vụ book vé trước rồi off mấy chục mạng đi xem chung giống hồi Avatar đi anh :D

nếu có off coi Alice thì em tham gia với

MrQ1984

Member

hôm nọ đi xem Avatar ,nó chiếu trailer Alice,khán giả ai cũng hoảng hồn nên mình nghĩ nó sẽ lại hot như Avatar thôi :D
đừng biến mình thành kẻ chậm chân.
à,có chút thắc mắc với ae pro 3D:chả là mắt mình 1 bên rất kém,1 bên hoàn toàn bình thường(đặc điểm của mắt là ko thể đeo kính để cân bằng 10/10 cả 2 mắt được nên coi như lệch pha và ko thèm đeo kính:(( ),trước đây xem film 3D kính xanh đỏ đủ loại ở buổi off HD cà phê HN thì hoàn toàn chả thấy j,do đó đổ tội cho mắt và nghĩ là ko xem được Avatar,tình cờ cô em dâu mắt bị tương tự đi xem Avatar kêu hiệu ứng rất rõ,mình tò mò và khó hiểu nên cũng liều mua vé xem thử,thật bất ngờ,mặc dù ngồi ở 1 vị trí rất xấu(mua vội,vip người ta hốt sạch vài ngày rồi :( ) nhưng hiệu ứng 3D vẫn vô cùng ấn tượng???vậy là sao ????kính 3D xem Avatar là loại kính j ạ?và có những film nào tương tự như Avatar có thể xem với kính đó?
PS:từ hôm xem được 3D bỗng yêu đời trở lại :D

poly

Banned

nhưng hiệu ứng 3D vẫn vô cùng ấn tượng???vậy là sao ????kính 3D xem Avatar là loại kính j ạ?và có những film nào tương tự như Avatar có thể xem với kính đó?
PS:từ hôm xem được 3D bỗng yêu đời trở lại :D

bạn đọc thông tin về kính 3D tại rạp Mega trên các trang đầu

MrCang

Member

có thông tin nào biết chừng nào đặt vé koi alice ko vậy a poly

poly

Banned

theo thông tin poly mới nhận được
thì đầu tháng 4 Megastar sẽ chiếu lại Avatar 3D vì sức hút vẫn còn
và chất lương của Alice 3D quá kém

Kinh3D

theo thông tin poly mới nhận được
thì đầu tháng 4 Megastar sẽ chiếu lại Avatar 3D vì sức hút vẫn còn
và chất lương của Alice 3D quá kém

Đúng là chất lượng Alice ko thể so với Avatar được rồi, phim kém hơn chả ai xem trong khi phim hot mà ko chiếu nữa thì khán giả phải ngó thì...Hy vọng chiếu sớm để nhiều người chưa kịp đi xem để còn tiếp tục đến.

poly

Banned

Để thỏa lòng mong ước được khám phá hành tinh Pandora của đông đảo khán giả, từ ngày 26/3/2010, Avatar chính thức quay trở lại các phòng chiếu 3D . Vé xem phim Avatar – phiên bản 3D được bán tại rạp chiếu phim kể từ ngày 23/3/2010.

* Tại cụm rạp MegaStar - Hùng Vương Plaza:

* Tại cụm rạp MegaStar - CT Plaza

* Tại cụm rạp MegaStar - Vincom City Towers (Hà Nội)

Theo TCBC

brucelee123456

Active Member

hê hê, trước Alice chiếu Cameron đã lên án cách làm phim của Allice rùi! Giờ ở VN đã dc chứng minh! Cái Clash of Titan ko chừng cũng cỡ Alice! Đâu phải ai cũng biết xài máy quay 3D, toàn convert!

hê hê, trước Alice chiếu Cameron đã lên án cách làm phim của Allice rùi! Giờ ở VN đã dc chứng minh! Cái Clash of Titan ko chừng cũng cỡ Alice! Đâu phải ai cũng biết xài máy quay 3D, toàn convert!

COTT thì 3D hay không với mình cũng không quan trọng lắm, rất kết phim về thần thoại Hy Lạp. Nhất định sẽ đi xem.;)

hoangtrinhag

Ôi! Avatar. Cứ đợi em mãi.

Phim hot có khác các bác ạ. Hôm nay là 20 rồi mà chẳng thấy bóng dáng em nó đâu, cứ trông chờ mãi. Chẳng bù như các phim khác, có từ nửa tháng trước.Em bỏ không đi xem rạp, mấy bản rip dỏm cũng không dám xem, sợ mất hay...hix... Avatar ơi, em đâu rồi? Có bác nào biết thông tin nào mới không? Cho em biết để đở phải bứt rứt vì trông chờ em nó.:(:(:(:(

nta139

Member
Ðề: Ôi! Avatar. Cứ đợi em mãi.

nghe đồn Bluray có rồi, nhưng chưa crack được thì phải :( :(

magic_ho

Banned

Ngày chậm nhất là 22/4 là có hàng thôi bác àh,

conan2901

Active Member

bản ra lad 3D hay 2D các cụ ơi, nếu 3D thì xem bằng kính nào thía

Yuury

Member

Bản sắp có ngày 22-4 là bản 2D.Source thì nghe bảo đã có rồi nhưng chưa crack được nên phải đợi thêm.

Dr_slums

nếu không thì phải down bluray hả các bác? Nếu phim HOT thì 30G cũng không thành vấn đề.

Bên trên