Avatar 3D (2009) : bước ngoặc của phim 3D

MrMilan

Banned
Ðề: Ôi! Avatar. Cứ đợi em mãi.

Chỉ cần xem bản 2D thôi, chứ 3D xem với quả kính đểu thì chán chết

Mountain

Member

Phim hot có khác các bác ạ. Hôm nay là 20 rồi mà chẳng thấy bóng dáng em nó đâu, cứ trông chờ mãi. Chẳng bù như các phim khác, có từ nửa tháng trước.Em bỏ không đi xem rạp, mấy bản rip dỏm cũng không dám xem, sợ mất hay...hix... Avatar ơi, em đâu rồi? Có bác nào biết thông tin nào mới không? Cho em biết để đở phải bứt rứt vì trông chờ em nó.:(:(:(:(

Gửi cụ 50k VND ra rạp xem cho rồi. :)) :)) :))
Bứt rứt không chịu được gửi cụ thêm 150k VND nữa để giải quyết :)):)):))

bhviet89

Member

Phim này thì 22/4 có nhưng nếu muốn có bản rip xịn thì phải chắc phải chờ đến cuối tháng 4 đầu tháng 5, thôi thì đã chờ thì chờ cho chót vậy :))

dotu

Member

Riêng phim này nên đợi bản ngon thì hơn

Gửi cụ 50k VND ra rạp xem cho rồi. :)) :)) :))
Bứt rứt không chịu được gửi cụ thêm 150k VND nữa để giải quyết :)):)):))

2D trong đây rạp chẳng là gì so = HDrip + HTPC

ProSkyR

Well-Known Member

Các nhóm RIP đã có đĩa avatar từ rất lâu rồi. Có điều đĩa này được làm = công nghệ bảo mật mới, rất khó unlock và crack. Hi vọng ai có máy quay xịn, mở đĩa bluray ghi lại thì có HD xem, không thì phải đợi dài. Nhưng cũng đừng nản vội, hacker có nhiều lắm, kiểu gì cũng unlock được thôi :)) vấn đề là thời gian... Tóm lại em đảm bảo không thể có bản RIP avatar trước ngày ra đĩa bluray được :)

anhtuan_021290

dù sao cũng có chút ánh sáng còn hơn là phải mò mẫm trong bóng tối.Mà ko biết mấy nhóm crack game như razor có ngó đến mấy cái film này ko nhỉ.Cứ game nào mới ra là bị luộc sạch chưa đầy 1 tháng

đã đc một thời gian kể từ khi em nó ra đời anh em ta vẫn háo hức.Đến nay đã đc 9 tháng lẻ 1 ngày còn 9 ngày nữa anh em hãy cố gắng đợi để đc mẹ tròn con vuông nhá ;)) >:)

ProSkyR

Well-Known Member

Nửa năm nữa mới có 3D, những tưởng có thế nhưng hôm nọ thấy báo giới nói có lẽ lùi thời gian để làm cho cẩn thận. Nguy cơ có thể sang năm 2011 mới có avatar 3d Bluray :(( Không có tiền xem rạp phải đợi 1 năm, buồn :-"

hoangtrinhag

Avatar bản DVD đã có trên CHD.China. Bản này hơn 7G và có cả phụ đề VIỆT.

Avatar 2009 R3 NTSC DVDR-OurDiSC

vostro1500

xời, bản DVD 5.1 HCM đã có rùi nè! Xem y như rạp! Rất tốt! Cần gì HD?

N-K

thật ra dùng Fraps quay phim lại màn hình khi xem Bluray thì mấy cái bảo mật đỡ bằng niềm tin :D
Cái này nên gọi là Bluray Screen không ta?

Kinh3D

Lịch trình thì tháng 11 sẽ phát hành đĩa Bluray 3D nhưng hình như lại bị lùi lại rồi thì phải các bác ạ

hoangtrinhag

Avatar bluray cả cục đã có trên HD-Torrents, nhưng không biết kéo về có chơi được không nữa? Băn khoăn quá...hix...

lanhoang

thật ra dùng Fraps quay phim lại màn hình khi xem Bluray thì mấy cái bảo mật đỡ bằng niềm tin :D
Cái này nên gọi là Bluray Screen không ta?

Như vậy thì cái Audio thế nào đây ~X(.

Avatar bluray cả cục đã có trên HD-Torrents, nhưng không biết kéo về có chơi được không nữa? Băn khoăn quá...hix...

Mạng khủng thì cứ chơi, ngán gì :-*. Có xong Rip lại up cho ae ké với \:D/.

bacsinam

Ðề: Avatar 3D (2009) từ 18/12/09 tại VN

Bluray của Avatar đã chính thức phát hành hôm qua, như vậy trong dịpo cuối tuần này rất có thể bản HD sẽ xuất hiện, anh em chuẩn bị tinh thần download về xem tại nhà nhé.

Bên trên