AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

Ðề: Re: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

ko đúng à bác !!
SAI BÉT. Bất kể bác nói như thế nào, giả thiết ra sao thì Bác nhìn lại cái sự thật đi! Kứt có mấy cái giải Châu Âu. Còn AVG thì đến cái giải V lích cũng không giữ được! VTC vừa mua J lích. E góp ý hay bác bảo bên mình mua cái C lích hay K lích đi!!!!

AVG_HCM

Ðề: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

Nên K+ đang cố mà ôm mấy cái giải đó, chỉ bán cho mấy anh thích bóng bánh. Chứ để giải trí, thì AVG là tuyệt vời rồi !!

tiny_1210

Kinh, Pr gớm quá đấy :))

tuank+

Member
Ðề: Re: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

SAI BÉT. Bất kể bác nói như thế nào, giả thiết ra sao thì Bác nhìn lại cái sự thật đi! Kứt có mấy cái giải Châu Âu. Còn AVG thì đến cái giải V lích cũng không giữ được! VTC vừa mua J lích. E góp ý hay bác bảo bên mình mua cái C lích hay K lích đi!!!!

vấn đề nằm ở chỗ chi ra thì phải thu vào . mà thời buổi bây giờ chi thì lớn mà thu lại thì còn phải nhìn ngó tâm lí khách hàng nữa bác . thôi tạm thời thế này là ổn rồi 3:-O

Dù sao 2 năm nay mình quen với việc xem bóng đá qua mạng rồi! thôi thì vẫn được như ý

Re: Ðề: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

Dù sao 2 năm nay mình quen với việc xem bóng đá qua mạng rồi! thôi thì vẫn được như ý
thích bóng bánh thì K+ mà bắt,đừng có qua AVG mà làu bàu mệt lắm.kênh BTV5 thu kênh VTC3 HD để phát đá banh đấy.

AVG_HCM

Với chính sách và chất lượng mà AVG mang lại cho khách hàng, AVG sẽ phá vỡ sự độc quyền của các dịch vụ truyền hình tại Việt Nam !!

kiss12114

Thế Quảng Nam có bắt đc AVG ko ạ?

em đọc rất nhiều ý kiến mọi người đều thấy chất lượng hình ảnh của avg so với các đài khác có phần kém hơn. Mong avg có thể cải thiện chất lượng hình ảnh các kênh hơn. hy vọng avg ngày càng phát triển

AVG_HCM

em đọc rất nhiều ý kiến mọi người đều thấy chất lượng hình ảnh của avg so với các đài khác có phần kém hơn. Mong avg có thể cải thiện chất lượng hình ảnh các kênh hơn. hy vọng avg ngày càng phát triển
Bác cho em cái so sánh cụ thể hơn được không? chứ nói chung chung vậy sao được .

Em xác nhận lại bác nhé. Em cũng chỉ là khách hàng nên nhận xét khách quan là hình ảnh của AVG bây giờ đẹp hơn so với VCTV bác nhé. Bằng chứng là cùng 1 kênh em có chuyển qua để so sánh thấy hình ảnh của AVG mịn, rõ hơn nhiều mặc dù VCTV cũng đã nét lắm rồi. Vợ em trước cũng chì chiết em lắp AVG nhưng bây giờ cũng phải công nhận rồi. Dạo này vợ lại thích xem kênh của AVG hơn thế mới đau. Đúng là vừa được xem, vừa được nói. Hê hê.

Em thấy AVG nét hơn anh truyền hình cáp và MyTV

Băng Rừng

Mình thấy chất lượng hình ảnh của AVG đẹp hơn so với MyTV nhiều. AVG lắp xem trên các tivi LCD thì khỏi phải chê....

AVG vừa thêm NGC HD và StarWorld HD trên DTT!
Chúc mừng các bác đã gắn bó với AVG nhé. Cảm ơn AVG đã tăng kênh.
Em chỉ mong AVG có tý bóng bánh nhiều hơn nữa là OK lắm rồi.

Bên trên