AVG sẽ chính thức cung cấp dịch vụ truyền hình KTS vào tuần tới.

maulanh_lanhmau

Ðề: AVG sẽ chính thức cung cấp dịch vụ truyền hình KTS vào tuần tới.

:-S :-S :-S mới ở trên về à bác ơi,công nhận kiến thức sâu xa :)) =))
Bác nói vậy là bác chưa phải là người từng trải nghiệm và sủ dụng k+ hay có 1 chút hiểu biết về truyên hình. Báo chí internet để làm gì hả bác?

ikeburo

Ðề: Re: Ðề: AVG sẽ chính thức cung cấp dịch vụ truyền hình KTS vào tuần tới.

Sáng 1/1/2012 anh em ra xếp hàng để lấy đầu thu free. còn địa điểm thì chờ em alo để hỏi lại,kaka
Đầu thu kèm theo 1 cái anten thu indoor be bé màu nâu nữa chứ !

phuongtv_76

Well-Known Member

Bác nói vậy là bác chưa phải là người từng trải nghiệm và sủ dụng k+ hay có 1 chút hiểu biết về truyên hình. Báo chí internet để làm gì hả bác?
chú này chuối cả nải, nói năng rất vớ vẩn, làm mỗi chú biết về Truyền hình HD, kứt rởm đời nhà chú

demon_bn

Member

Mối mình biết thôi đấy mà.... hơ hơ

ttung94

Active Member
Re: Ðề: AVG sẽ chính thức cung cấp dịch vụ truyền hình KTS vào tuần tới.

Bác đang nói mình đó hả \m/

dhpaul

Well-Known Member

Đồng chí hiểu biết gì thì khoe ra đây cho người khác học với? Hay chỉ biết gào theo nhịp điệu của bọn K+?

maulanh_lanhmau

Úi zời các bác không hiểu gì về điện thì đừng nói ra làm gì xấu hổ nhé. Cái gì AVG tặng "Đầu thu kèm theo 1 cái anten thu indoor be bé màu nâu nữa chứ ! ", lên Điện Biên vào những vùng bản mường mà xem kìa, AVG lên đấy lừa dân giống như Sinh Lợi ngày xưa ý, chứ đồng bằng có ai dùng đâu. Tui nói rồi không biết gì về điện thì " IM LẶNG LÀ VÀNG" đấy

dhpaul

Well-Known Member

Cái loại chú mới là éo biết gì về điện. Biết AVG nó phát sóng trên những hạ tầng, tần số nào không mà sủa nó lừa đảo nghe to thế? Biết nó cung cấp dịch vụ ngày nào chưa mà bảo nó lừa đảo?
Anh nói cho cái loại chú nghe là chú nên về tìm hiểu về tất cả các dịch vụ, nhân tiện bổ sung luôn cái gọi là kiến thức về truyền hình số trước khi lên đây bô bô cái ngu dốt của chú ra. Không nói éo ai bảo là câm đâu, đừng để cho anh em ở đây chửi như thằng huynhphu hồi trước, sủa ra VTC phát HD analog lởm mà éo hiểu HD analog là cái gì.

ttung94

Active Member
Re: Ðề: AVG sẽ chính thức cung cấp dịch vụ truyền hình KTS vào tuần tới.

Úi zời các bác không hiểu gì về điện thì đừng nói ra làm gì xấu hổ nhé. Cái gì AVG tặng "Đầu thu kèm theo 1 cái anten thu indoor be bé màu nâu nữa chứ ! ", lên Điện Biên vào những vùng bản mường mà xem kìa, AVG lên đấy lừa dân giống như Sinh Lợi ngày xưa ý, chứ đồng bằng có ai dùng đâu. Tui nói rồi không biết gì về điện thì " IM LẶNG LÀ VÀNG" đấy

Bác mới rớt từ đâu xuống à :-" hay lại vào đây troll anh em HDTV, các cụ đã nói "thùng rỗng kêu to" cấm có sai đi đâu :T

chieucuoituan

Các Bác cho em hỏi là Bọn này có bao nhiêu Gói Kênh?

Mỗi gói gồm các Kênh nào? Giá Cước + Đầu thu?

Và quan trọng là Bao giờ nó Bán, toàn thấy PR chẳng thấy có thông tin nào rõ ràng chính xác. Khởi động gì mà lâu thế?

Thanks cả nhà

chieucuoituan

Và quan trọng là Bao giờ nó Bán, toàn thấy PR chẳng thấy có thông tin nào rõ ràng chính xác. Khởi động gì mà lâu thế?

Thanks cả nhà

mmtoi2011

Member

Thanks cả nhà

chưa có thông tin chính thức nhé

ngày 1/1/2012 sẽ có thông tin chính thức,chuyện tặng đầu thu cũng chỉ là tin đồn.

phuongtv_76

Well-Known Member

Thấy AVG liên kết với Bưu chính, VNpost để làm đại lý rồi

htb4k45

Member

Thanks cả nhà

Trong 2 triệu thuê bao đầu tiên, hoặc 2 năm kể từ ngày cung cấp dịch vụ (tùy theo điều kiện nào đến trước), AVG sẽ áp dụng mức giá ổn định cho ba gói kênh lần lượt là 33, 66 và 88.000 đồng/tháng. AVG sẽ cấp thiết bị đi kèm cho khách hàng đăng ký sử dụng dịch vụ ở các gói cước cao.

Nguồn: VnEconomy - Truyền h

su_bo_cha

Cái loại chú mới là éo biết gì về điện. Biết AVG nó phát sóng trên những hạ tầng, tần số nào không mà sủa nó lừa đảo nghe to thế? Biết nó cung cấp dịch vụ ngày nào chưa mà bảo nó lừa đảo?
Anh nói cho cái loại chú nghe là chú nên về tìm hiểu về tất cả các dịch vụ, nhân tiện bổ sung luôn cái gọi là kiến thức về truyền hình số trước khi lên đây bô bô cái ngu dốt của chú ra. Không nói éo ai bảo là câm đâu, đừng để cho anh em ở đây chửi như thằng huynhphu hồi trước, sủa ra VTC phát HD analog lởm mà éo hiểu HD analog là cái gì.
Khiếp các bác chưa ai biết về điện mà đều nói như mình đã hiểu vậy. Lên đây phải có tính văn mình, lịch sự chứ không nên nói thiếu văn hóa như thế. Bác nói là am hiểu về truyền hình số (AVG, cấm copy ), vậy bác nói cho mọi người cùng biết về hạ tầng, tần số, hệ thống đầu thu, TP......như thế nào.

maulanh_lanhmau

Bác mới rớt từ đâu xuống à :-" hay lại vào đây troll anh em HDTV, các cụ đã nói "thùng rỗng kêu to" cấm có sai đi đâu :T

bác và dhpaul là thành viên PR cho AVG hay sao ý nhỉ? 2 bác còn chút văn hóa tối thiểu nào thì nói ra hết đi. Bác đọc comment của anh thần điêu chưa? Tất cả thì các bác muốn PR cho AVG thôi, nhưng những điều ấy AVG đav làm được chưa?

phuongtv_76

Well-Known Member

bác và dhpaul là thành viên PR cho AVG hay sao ý nhỉ? 2 bác còn chút văn hóa tối thiểu nào thì nói ra hết đi. Bác đọc comment của anh thần điêu chưa? Tất cả thì các bác muốn PR cho AVG thôi, nhưng những điều ấy AVG đav làm được chưa?

Sao đi đâu cũng gặp chú dở hơi này nhỉ

Bên trên