Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

overkillx

Huyền Thoại
Ðề: Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

Đúng rồi bác mua thẻ vina 20 nạp, sau đó bác thử làm VIP 1 tuần là biết. SMS tốn lắm bác ơi.

Vừa làm thử Vip 1 tuần thấy up nhanh hơn 1280 nhưng hay tự nhiên đứng im và không resume được

maiyeuem00

megashare tặng người sử sung 15 ngày VIP từ hôm 14-1-2011 ( cho những thành viên còn và đã hết hạn ) . mãi dến hôm nay mình mới biết. hehehe dow sướng thật

UnderV2

Member

Dạo này MS down onelink như ! ý, chắc lại mua rapid chơi thôi, nản hàng VN lắm rồi

Hero_4ever

Các bác cho mình hỏi mua Megashare Member thì tốc độ down có ổn định như Megashare VIP không vậy ?? Thấy giá có 30k/1 năm thơm quá mà không biết ra sao :-?

VNUIT

Active Member

megashare hôm nay down chậm quá 103 , 109 , 112 đều như vậy. Còn 106 thì đỡ hơn.
chắc chuẩn bị nghỉ tết rầu.

vodanh04

Thấy mấy bác than phiền quá nên vào down thử một số film xem sao. Thấy vẫn ok mà. Từ 11h đến giờ down được 2 film - khoảng hơn 10GB, không tệ phải không? Mình xài cáp quang fpt chứ không phải của vnn.

Joyko

Mình không biết mấy bác VNPT download ở megashare sao chứ line FPT nhà mình down chậm như rùa, tốc độ < 100kb/s :(

truong2193

Mình không biết mấy bác VNPT download ở megashare sao chứ line FPT nhà mình down chậm như rùa, tốc độ < 100kb/s :(

từ giờ down = link của MS chán lắm khi member cũng bì thu tiền thì coi như xài free hết rồi speed cùng toàn dưới 100k giờ mình cũng bắt đầu chuyển qua disk rồi

quvinh

Active Member

Down HF toàn max đường truyền, trong khi đó MS mang tiếng server nội địa mà down lẹt đẹt 1/3 đường truyền, chưa kể nhiều server còn chả down được, cứ phải thay đổi

dirong

Member

Sao em không down được?? em dùng cả toll và IDM đều không được. Các Bác nào bị như em không?

songxanh

Member

Mạng ở cơ quan mình gói 8M mà down 3 ngày MegaShare không được 1 đĩa Thúy Nga tốc độ từ 0 -> 7kb/s

VNUIT

Active Member

lại chạy ngon rùi :

hí..hí....

vodanh04

down bằng tool megashare nè mấy bác

Đính kèm

69.4 KB · Xem: 222

tyfnmax

Active Member

Down HF toàn max đường truyền, trong khi đó MS mang tiếng server nội địa mà down lẹt đẹt 1/3 đường truyền, chưa kể nhiều server còn chả down được, cứ phải thay đổi

106 được đấy chứ bác. Tốc độ xấp xỉ HF có phí đấy.

tyfnmax

Active Member

Sao em không down được?? em dùng cả toll và IDM đều không được. Các Bác nào bị như em không?

Mấy Bro lấy link xong thì stop nó lại properties sữa link nó 104:8080 lại 88 là đc:
Ví dụ:
http://123.30.185.104:8080/dl00/20110124/ed/9a/37/c6/f4b5fe5bc073c03c7d17e36e/Unstoppable.2010.720p.Blu-ray.DTS.x264-CHD___Mr.Tom___VNGOO.COM.mkv
sữa lại thành
http://123.30.185.88/dl00/20110124/ed/9a/37/c6/f4b5fe5bc073c03c7d17e36e/Unstoppable.2010.720p.Blu-ray.DTS.x264-CHD___Mr.Tom___VNGOO.COM.mkv

Hoặc cái 88 để 106 là ổn.

BlueSea

Active Member

Cho em hỏi chút: mua thẻ member hoặc vip kiểu gì nếu ko có tài khoản ngân hàng?

Kenzu

Member

Cho em hỏi chút: mua thẻ member hoặc vip kiểu gì nếu ko có tài khoản ngân hàng?

Mua = thể card điện thoại hoặc SMS đó Bro, nên mua = card điện thoại thì chi phí thấp hơn

milanetto

Member

Sao 2 bữa nay cứ cắm megashare là ko vào được web nào hết,cứ báo sever not found,dừng dơn thì vào được ngay,có bác nào bị như em không T_T,giúp e khắc phục với :(

overkillx

Huyền Thoại

Thấy Megashare có chức năng Leech mà sao không dùng được nhỉ, leech thử 2 file mà từ trưa đến giờ không xong?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên