Barcelona FC

davidang

Member
Ðề: Barcelona FC

Mình nghĩ mùa này với việc hơn nửa mùa giải không có Tito thì một chức vô địch Liga cũng là thành công rồi. Hơn nữa, Barca cần những nốt trầm này để ban lãnh đạo nhìn lại lực lượng hàng thủ, các cầu thủ thì lấy lại cảm giác, sự hưng phấn và sự sắc sảo (khi bị dồn đến chân tường). Đừng buồn các cule, cho dù có kg loại được Milan cũng không sao. Bóng đá là vậy, phải có lúc lên, lúc xuống. Đến như Real hay Milan cũng có tránh nổi kiếp nạn này đâu.

thangba81

Well-Known Member

Mình nghĩ mùa này với việc hơn nửa mùa giải không có Tito thì một chức vô địch Liga cũng là thành công rồi. Hơn nữa, Barca cần những nốt trầm này để ban lãnh đạo nhìn lại lực lượng hàng thủ, các cầu thủ thì lấy lại cảm giác, sự hưng phấn và sự sắc sảo (khi bị dồn đến chân tường). Đừng buồn các cule, cho dù có kg loại được Milan cũng không sao. Bóng đá là vậy, phải có lúc lên, lúc xuống. Đến như Real hay Milan cũng có tránh nổi kiếp nạn này đâu.

không biết bác là fan đội nào. nhưng bác chỉ được cái nói chuẩn

Thao tran

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Barcelona FC

Xin lỗi bạn, tôi đã nói lại là AC thi đấu ko "tiêu cực" mấy lần ngay sau comment đầu tiên rồi, bạn đừng có ở đó nói ngang mà bắt lỗi người khác.
Cái câu "thắng làm vua , thua làm giặc, chả có gì mà phải xấu hổ " của bạn mà bạn nói có nghĩa là " thắng là thắng , thua là thua "
hả? Xin lỗi bạn tôi tuy ko học cao như người khác nhưng cũng đủ để hiểu nghĩa câu này, đừng có ở đó nói lời xúc phạm người khác rồi chữa ngượng.
"Chẳng ai cấm bình luận nhưng nên lựa lời trước khi viết ", cái câu này tôi nghĩ dành cho bạn hợp lý hơn, trước khi nói người khác phải biết nhìn lại mình nhé bạn, xem mình đã tôn trọng người khác hay chưa.
đọc cho kĩ nhé
"mình nghĩ bạn nên làm thay ông trợ lý HLV được rồi đó . Bạn tưởng Barca là thần thánh chắc . Cũng phải có trận thua chứ . Đừng nói là Tito , có cho Pep chỉ đạo trận này thì cũng thua thôi . Vì đơn giản AC thi đấu trận này quá hay . Đừng bảo người ta thi đấu thực dụng , tiêu cực . Thắng làm vua , thua làm giặc . Chả có gì mà phải xấu hổ ?"
Không có gì mà phải ngượng ngùng cả . Bạn xem tôi thiếu tôn trọng chỗ nào . Hay là bạn cố tình hiểu sai khi bị người khác sửa lưng :) . Bạn xem có ai trong room này ngoài bạn nói tôi không tôn trọng đội bóng của bạn không .
Nhìn lại comment của bạn đi . Không thiếu từ ngữ để diễn đạt , sao cứ phải dùng từ ngữ chê bai người khác thế . Ngay cả trợ lý đội bóng mình yêu thích còn không tôn trọng thì cũng biết bạn sẽ bình luận như thế nào đối với đội bóng khác
Thôi , stop tại đây nhé . Có nói nhiều cũng vậy thôi . Bạn thích bình luận thế nào thì cứ việc .

Em ngoài lề chút:
Bác Thảo Trần có trận Real & Barca hôm thứ 7 (2.3.2013) vừa rồi không cho em xin với!
Thanks bác
Không bạn , trận đó mình không có ở nhà nên không capture được .

giang_hd

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Barcelona FC

Mod xóa post dùm em

Chỉnh sửa lần cuối:

thangba81

Well-Known Member

hôm nay gặp đội bét bảng...hi vọng các trụ cột được nghỉ ngơi mà vẫn thắng.... sắp gặp AC rồi.... hic... 2 đội tôi yêu...

thangba81

Well-Known Member

dạo này bắt đầu thấy chính sách chuyển nhượng ngu ngu... ông alex song đã thấy sai lầm giờ lại tới ông Kompany....

davidang

Member

không biết bác là fan đội nào. nhưng bác chỉ được cái nói chuẩn

Mình là fan của Barca từ thời 1992, nên cũng qua rồi cái thời cãi nhau từng câu chữ. Đối với mình, xem Barca chơi bóng là niềm vui. Barca thua mình cũng buồn, nhưng không tuyệt vọng vì cuối cùng đến thời điểm này mình đã được chứng kiến cả 4 chiếc cúp C1 của Barca, một điều mà trước năm 2006 không ai nghĩ đến.

thangba81

Well-Known Member

Mình là fan của Barca từ thời 1992, nên cũng qua rồi cái thời cãi nhau từng câu chữ. Đối với mình, xem Barca chơi bóng là niềm vui. Barca thua mình cũng buồn, nhưng không tuyệt vọng vì cuối cùng đến thời điểm này mình đã được chứng kiến cả 4 chiếc cúp C1 của Barca, một điều mà trước năm 2006 không ai nghĩ đến.

thành nào triết lí bác ngon... hiếm thấy ở nhiều fan. em thì mê Barca từ năm 98.

thangba81

Well-Known Member

nào về đi mua 2 gói mi tôm, ít thịt bò khô, làm chai caphee.... ổn đấy các bác nhỉ..

thangba81

Well-Known Member

hết hiệp 1... quả thật với mình đây cặp đấu đầy cảm xúc, như cặp đấu của trận chung kết. Barca đang dẫn 2-0 nhưng đời chả biết thế nào.
Abate: mie sao chúng nó đíu tấn công bên kia mà cứ tấn công bên mình thế nhỉ
Alves taị tao tạt mãi có được quả đíu nào đâu
Ambrosini: mie thằng ininesta
Boateng: đấy là tôi còn pang nó 1 phát rồi
perdro: thế mà đíu thổi pen
Trong tài: mie ông nó có tác đông nhưng mới nhẹ thé mà đã thổi mai tao lên trang nhất báo ANND ah
Abiati: sao mặt mình ngố thế nhỉ
Messi: đéo biết hiệp 2 mấy thằng phòng ngự làm ăn thế nào
Cules: 2 bàn thắng đẹp vãi chấu
Milanista: em vẫn nghi Milan sẽ đi tiếp
Tản mạn tí mê cả 2 đội quá. hi vọng hiệp 2 chất lượng

Tuandinh1501

Well-Known Member

đến phút 38, tiquitaca vẫn đang bế tắc. phút 39 messi lại tỏa sáng bằng một siêu phẩm tuyệt vời. 2-0 cho Baca. Hy vọng hiệp 2 sẽ là một hattric cho messi.

Bên trên