Bình chọn của topic chia sẻ nhạc iTunes (2)

Bạn muốn đăng kí quyên góp mua tài khoản của trang nào?

• Số lượng người bầu chọn
    21
  • Poll closed .

not_alone1819

Active Member
rồi đó, em làm thẻ Vietcombank Visa connect 24 rồi đó, họ nói 10 ngày nữa lấy thẻ.....cuối tuần này em về nhà nên chính xác là ngày 17/7 em vào sẽ lấy thẻ. Hình thức sẽ là chuyển khoản ATM.....sau mấy ngày nữa mình k nhận đc tn trả lời thì chốt số người còn lại hoặc thêm bạn nào đó bù vào. Thân ái quyết thắng....:))

vu_vantien

Well-Known Member
rồi đó, em làm thẻ Vietcombank Visa connect 24 rồi đó, họ nói 10 ngày nữa lấy thẻ.....cuối tuần này em về nhà nên chính xác là ngày 17/7 em vào sẽ lấy thẻ. Hình thức sẽ là chuyển khoản ATM.....sau mấy ngày nữa mình k nhận đc tn trả lời thì chốt số người còn lại hoặc thêm bạn nào đó bù vào. Thân ái quyết thắng....:))

Test kĩ chưa tình yêu bên MSY có confirm OK thẻ đó chưa :-?

Keither

Member
Ðề: Re: Ðề: Bình chọn của topic chia sẻ nhạc iTunes (2)

Về giá trị thì 2 albums ở iTunes = 100 albums ở MSY, nói thế chắc bạn hiểu rồi nhỉ :))

ờ mình hiểu rồi
nhưng mà chất lương nó có như nhau ko, hay tiền nào của nấy?

thanks!

Hover

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Bình chọn của topic chia sẻ nhạc iTunes (2)

ờ mình hiểu rồi
nhưng mà chất lương nó có như nhau ko, hay tiền nào của nấy?

thanks!

Thường thì nó sẽ như nhau. Giá MSY rẻ hơn vì dễ hiểu là một album share cho nhiều người, hơn nữa hàng ở MSY thì không chắc album/single nào cũng là tự purchase mà có thể collect trên mạng thôi.

tai-phim-hd

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Bình chọn của topic chia sẻ nhạc iTunes (2)

Thường thì nó sẽ như nhau. Giá MSY rẻ hơn vì dễ hiểu là một album share cho nhiều người, hơn nữa hàng ở MSY thì không chắc album/single nào cũng là tự purchase mà có thể collect trên mạng thôi.

Mua trực tiếp từ iTunes luôn cho nó lành :))

vu_vantien

Well-Known Member
Anh em HDVN ai download dùng album này với: Karma – Seven Days (iTunes Plus AAC M4A) (Album) - Musicya.Net
Mình ko có điều kiện mua acc nên mình sẽ trả 3000 Fpoint ^^ xem như là giao dịch vậy. Cảm ơn nhiều

Nhìn cái post này giật mình nhìn lại thì khi mua bán trao đổi chắc phải đề ra rule khi leech hàng ra ngoài ntn và cam kết của người leech sao cho ko ảnh hưởng đến những người khác nhỉ :-?

AudioDTS

Nhìn cái post này giật mình nhìn lại thì khi mua bán trao đổi chắc phải đề ra rule khi leech hàng ra ngoài ntn và cam kết của người leech sao cho ko ảnh hưởng đến những người khác nhỉ :-?

Ý của bạn là như thế nào, mình cũng chưa rõ lắm. Mà mong bạn download hộ mình album này, mình chân thành cám ơn bạn rất nhiều. :D

vu_vantien

Well-Known Member
Ý của bạn là như thế nào, mình cũng chưa rõ lắm. Mà mong bạn download hộ mình album này, mình chân thành cám ơn bạn rất nhiều. :D

M` đang bàn về vụ acc, còn album của bạn chắc phải đợi lâu đấy, vì acc chưa về làng :)).

Bên trên