Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

khanhkun84

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

Có rất nhiều người biết cách khai thác triệt để đồ chơi của mình, thế mới gọi là biết chơi bác ạ.

bác ơi dàn rời mới có nhiều thứ để khai thác, chứ dàn AIO này chả có cái gì để mà nghịch cả bác ạ. em đang tính kiếm 1 con center bé bé như này nhưng nằm ngang và nhiều driver hơn cho tiếng nhân vật cải thiện 1 tí. (dàn này 5 loa bé như nhau và chỉ 1 driver nên hơi thiếu độ chi tiết bác ạ)

amithu

Bác khanhkun84 ơi cho mình hỏi là mình có cái HTPC, Main của mình là : MSI Global – Mainboard - P67A-GD55
mình xài Sound on board con này kết nối với Loa Logitech Z680 ( Optical ) thì hiệu ứng âm thanh xem phim có hay không nhỉ? Hay phải đầu tư Sound card rời nhỉ??

amithu

Bác khanhkun84 ơi cho mình hỏi là mình có cái HTPC, Main của mình là : MSI Global – Mainboard - P67A-GD55
mình xài Sound on board con này kết nối với Loa Logitech Z680 ( Optical ) thì hiệu ứng âm thanh xem phim có hay không nhỉ? Hay phải đầu tư Sound card rời nhỉ??

khanhkun84

Active Member
Ðề: Re: Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

main của bác nó có chứng chỉ THX audio là chứng tỏ cũng gớm đấy, mua dây optical về cắm chiến thử thôi bác. cách làm thì em đã hướng dẫn bên topic của bác rồi, có gì bác cứ alo em.

amithu

Re: Ðề: Re: Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

main của bác nó có chứng chỉ THX audio là chứng tỏ cũng gớm đấy, mua dây optical về cắm chiến thử thôi bác. cách làm thì em đã hướng dẫn bên topic của bác rồi, có gì bác cứ alo em.
Thanks Bác, giờ mua dây Optical tầm nhiêu tiền là ok hả Bác? Bác biết ở Sài gòn chỗ nào bán rẻ rẻ ko ạ!!

khanhkun84

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

Thanks Bác, giờ mua dây Optical tầm nhiêu tiền là ok hả Bác? Bác biết ở Sài gòn chỗ nào bán rẻ rẻ ko ạ!!

em ở HN thì chịu rồi, bác nhớ mua dây đầu cắm bằng nhựa cho dễ dùng, đừng mua bằng kim loại nhé. và mua loại nào nhìn dày dặn 1 tí.

Newbie-HD

Member
Ðề: Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

Em cũng đang chơi pes2012 mà đá gà lắm, bữa nào nhờ bác train dùm ^^

ceo_hd

Member

chưa giao lưu với a đâu đấy

haingo76

Nhà nhà ai ai cũng có dàn xem phim , mình hok có cái nào hết , buồn thật

khanhkun84

Active Member

thì đầu tư dần dần bác, em ngày xưa cũng thế, đi làm tiết kiệm, thiếu cũng cố mua rồi lại đi làm trả nợ... cuối cùng cũng có 1 bộ ưng ý, vừa tầm tiền và nhu cầu của mình là đc bác ạ.
PS: bác ko có dàn xem phim nhưng bác có dàn nghe nhạc tiền tỉ thì sao? hihihi (nghe nhạc mới tốn ác chứ dàn xem phim thì ăn thua gì bác ạ)

Bác ơi. Có dưới 10 củ thì nên mua AIO hay làm dàn rời (có kết hợp nghe nhạc chữa cháy)?. Tại có mấy anh bảo tầm đấy chơi rời 2nd đi hay hơn, có người lại bảo ít quá không chơi rời được, em đang phân vân quá.

khanhkun84

Active Member

Bác ơi. Có dưới 10 củ thì nên mua AIO hay làm dàn rời (có kết hợp nghe nhạc chữa cháy)?. Tại có mấy anh bảo tầm đấy chơi rời 2nd đi hay hơn, có người lại bảo ít quá không chơi rời được, em đang phân vân quá.

cái chính là bác thiên về nhạc hay phim? nên chọn 1 thứ thôi đã đủ chết rùi, cả 2 thứ mà ngon thì phải là đại gia so với những thằng như em hihihi

s@u_@n_l@

nhà bạn bừa bôn quá :)

khanhkun84

Active Member

phim chứ bác. Ý em là nghe nhạc cho có thôi mà. Bác xem hộ em con này. DÀN MÁY BLURAY LG HB806TM - - Siêu thị điện máy Nguyễn Kim

em này chiến đc HD rồi , có tiền thì mua thôi. (bác cứ tìm hàng dùng rồi mua cho rẻ, chán bán nâng cấp cho dễ, ko vấn đề gì đâu)

---------- Bài trên gởi vào lúc 06:39:07 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 06:38:19 PM ----------

nhà bạn bừa bôn quá :)

hic , nhà em bé tí mà bác, may mà em còn có phòng riêng đấy, nên thế này đối với em đã là mãn nguyện lắm rồi.

himhimvn

Thank . Bộ của bác vậy là ngon rồi

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

Bác làm luôn bộ K3 của sony cho nó an tâm. Đẹp, xem phim ngon luôn.

Bên trên