Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

hieu_huong

Ðề: Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

thank bác, hôm nay em nghỉ làm ở nhà xem mấy bộ phim sướng thật, lâu lâu cũng phải giải trí 1 tí. công nhận em để ko gian HD nhỏ nên hiệu ứng rất tốt, tính em thì thích cái gì cũng nhỏ nhắn vừa tầm thôi, ko thích to cao lắm, kể cả tiêu chuẩn người iu em cũng thích nhỏ nhỏ xinh xinh thui hihi

Bác sinh năm 84 à ;)), làm em gấu thôi, nhỏ nhỏ xinh xinh thì trẻ lâu mà, hehe

duanhog

Khanhkun cho anh (sn1975) hỏi tý: Anh định mua LG HT806PM 5,1tr và Sony IS10 giống em (Cty Đông Bắc bên Gia Lâm) 6,890k theo em con nào hơn?
A có Tivi Sony 32 EX720, Himedia 900, Karaoke Cali. Con IS10 có làm sub tăng bass cho karaoke được ko?

khanhkun84

Active Member

Khanhkun cho anh (sn1975) hỏi tý: Anh định mua LG HT806PM 5,1tr và Sony IS10 giống em (Cty Đông Bắc bên Gia Lâm) 6,890k theo em con nào hơn?
A có Tivi Sony 32 EX720, Himedia 900, Karaoke Cali. Con IS10 có làm sub tăng bass cho karaoke được ko?

tất nhiên là sony đập chết LG rồi anh. ko tin wa em thử tí biết ngay hihihi. giờ này sony is 10 ko còn hàng đâu anh ạ. nó đề trên vật giá thế thôi, mua bên nước ngoài chuyển về thì còn, các model bây giờ khủng hoảng kinh tế nên mẫu mã mới thôi nhiều con không thể hay bằng model cũ đc anh ah. con này ko làm sub tăng bass cho karaoke đc đâu anh, mà em thấy cái đấy ko cần thiết lắm, mặc dù ngoài hàng karaoke bây giờ toàn làm thế, cứ có đôi loa hay hay và tai nghe nhạc nhạy bén một tí chỉnh âm ly là ngon ngay. chúc anh chọn đc 1 bộ ưng ý.
lưu ý nha anh LG còn hay hơn SAMSUNG đấy.

duanhog

tất nhiên là sony đập chết LG rồi anh. ko tin wa em thử tí biết ngay hihihi. giờ này sony is 10 ko còn hàng đâu anh ạ. nó đề trên vật giá thế thôi, mua bên nước ngoài chuyển về thì còn, các model bây giờ khủng hoảng kinh tế nên mẫu mã mới thôi nhiều con không thể hay bằng model cũ đc anh ah. con này ko làm sub tăng bass cho karaoke đc đâu anh, mà em thấy cái đấy ko cần thiết lắm, mặc dù ngoài hàng karaoke bây giờ toàn làm thế, cứ có đôi loa hay hay và tai nghe nhạc nhạy bén một tí chỉnh âm ly là ngon ngay. chúc anh chọn đc 1 bộ ưng ý.
lưu ý nha anh LG còn hay hơn SAMSUNG đấy.
Cảm ơn em nhiều.
A sẽ gọi xem còn IS10 ko.
Mà anh cũng tẩy chay Samsung rồi. Trước dùng con LCD 32in B450 của Samsung hết bảo hành chết panel, bán cho thợ sửa 500k. Máy giặt lồng đứng thì chết bo mạch. Nay đổi sang dùng sony 32EX720, máy gặt LG WD8990. Còn cái điều hòa Samsung mới dùng 2 năm. Cũng may nó hỏng được dùng cái mới dù hơi bị thắt lưng buộc bụng tý.

Chỉnh sửa lần cuối:

khanhkun84

Active Member

Cảm ơn em nhiều.
A sẽ gọi xem còn IS10 ko.
Mà anh cũng tẩy chay Samsung rồi. Trước dùng con LCD 32in B450 của Samsung hết bảo hành chết panel, bán cho thợ sửa 500k. Máy giặt lồng đứng thì chết bo mạch. Nay đổi sang dùng sony 32EX720, máy gặt LG WD8990. Còn cái điều hòa Samsung mới dùng 2 năm. Cũng may nó hỏng được dùng cái mới dù hơi bị thắt lưng buộc bụng tý.

em cũng ghét samsung lắm hihi, toàn chưa hết bảo hành thì hỏng, hoặc là căn vừa hết Bảo hành thì tèo, nói chung là lởm.

khanhkun84

Active Member

Bác chủ cho hỏi creative sb 1040 của bác có sử dụng được win7 64bit không ?
Mình cũng đang xài mà cài win7 64 bị lỗi hoài.
Nếu có bác cho mình xin river nhé. Pm: 0939.299.699 Trung
Thanks bác trước.

cardsound_CREATIVE_1040.rar - Fshare - Dịch vụ chia sẻ, lưu trữ dữ liệu miễn phí tốt nhất
driver của bác đây, tải về rồi giải nén ra nhé. chạy cái exe khoảng hơn 80m ý, cái đấy nó tự nhận win và bit
em phải thức đến 1 rưỡi để up lên cho bác đấy, bác mà ở HN thì em có phải đỡ khổ ko. hihi
cài xong rồi bác uninstall cái auto update của creative đi nhé vì nó ko cần thiết, bản này chuẩn nhất rồi, mấy cái mới toàn lỗi.

Chỉnh sửa lần cuối:

duanhog

Gọi điện hỏi Sony IS10 toàn ko có hàng. Nên cuối tuần a lấy LG HT806PM (4.990k) vậy. 806PM có hay trong tầm tiền ko? khanhkun ý kiến tý.

khanhkun84

Active Member

Gọi điện hỏi Sony IS10 toàn ko có hàng. Nên cuối tuần a lấy LG HT806PM (4.990k) vậy. 806PM có hay trong tầm tiền ko? khanhkun ý kiến tý.

cũng đc đấy bác ạ. nếu bác muốn ngon hơn 1 tí thì tìm những model của hãng xịn hơn nhưng là hàng dùng rồi người ta nâng cấp người ta bán ý

duanhog

T7 mới lấy HT 806 PM 4.990k ở Mediamart. Xem phim thì được, vợ con xem cứ giật mình bảo cái gì ầm ầm ở đâu thế .
Nghe nhạc ko ra gì kể cả nhạc DTS. Rồi cũng phải kiếm bộ stereo rẻ tiền để nghe nhạc vậy.
Cảm ơn khanhkun nhé

khanhkun84

Active Member

T7 mới lấy HT 806 PM 4.990k ở Mediamart. Xem phim thì được, vợ con xem cứ giật mình bảo cái gì ầm ầm ở đâu thế .
Nghe nhạc ko ra gì kể cả nhạc DTS. Rồi cũng phải kiếm bộ stereo rẻ tiền để nghe nhạc vậy.
Cảm ơn khanhkun nhé

hihihi chúc bác thỏa mãn với bộ HD đầu tiên của mình, còn phải nâng cấp nhiều mà bác. sắp sửa tốn kém rồi đấy hihi

khanhkun84

Active Member

ớ, hình như diễn đàn mình bị lag hay sao ý nhờ tự dưng em mất hết cR , thanked ...

NghiaBienHoa

Well-Known Member

ớ, hình như diễn đàn mình bị lag hay sao ý nhờ tự dưng em mất hết cR , thanked ...

Mình cũng bị vậy, chắc DD đang nâng cấp chưa hoàn thiện nên vậy, từ từ các MODs sẻ chỉnh sửa lại.

khanhkun84

Active Member

Mình cũng bị vậy, chắc DD đang nâng cấp chưa hoàn thiện nên vậy, từ từ các MODs sẻ chỉnh sửa lại.

vâng em cũng mong thế. à em đang định xúc em sony bx 450 40in ở NK giá khoảng 10tr9 đã bác nào dùng em này chưa nhỉ. em tính nâng cấp con lg lh35 32in lên mà lăn tăn wa.

nhìn cái phòng sao như kho chứa đồ thế bạn. bừa bộn quá. nhìn không thẩm mỹ

khanhkun84

Active Member

nhìn cái phòng sao như kho chứa đồ thế bạn. bừa bộn quá. nhìn không thẩm mỹ

hic biết làm sao đc bác, nhà ko có điều kiện mà bác, phòng lại bé nữa chứ, em kê thế là gọn nhất rồi đấy, ko thì ko có chỗ mà nằm hic hic

Bác nhiều tivi quá, chiến đấu dữ ghê.

edc

Active Member
Re: Ðề: Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

Bác này lắm hàng nhể. Vote 1 phiếu đợi ~O)...... :)):)):))

Bên trên