Bộ HT xem phim nghe nhạc của mình

minhjp

Well-Known Member
Ðề: Bộ HD xem phim đầu tiên của mình

Kaka khỏe lại rồi hả em trai ? chừng nào đi cày lại ? nghe nói em sắp có đồ chơi mới nữa :)]
Tạm ổn rồi anh , vẫn phải uống thuốc 1 bịch , mới đi làm đầu tuần này nè anh , hihi ,cuối năm anh ơi , còn lâu lắm :)
A Nghĩa đẩy con 95 di rồi bác ợ hihi . ISO chơi ko đc ko sao , folder chơi tốt là ok rồi phải ko bác . Em nhận email tầm cuối tháng 10 sẽ bán đại trà Oppo 103 .
Thế bác chuẩn bị múc con 103 đi hok lại tiếc nữa đóa .

Nhìn bộ xem Phim hoành tráng thật. Mơ ước đấy bác ah, chúc mừng bác nhé!

X_MEN3

ôi, nhìn bộ dàn quá khủng, thật ngưỡng mộ.

chúc mừng bác.

stephen chow

bác để surround back ở đâu em tìm hoài không thấy? dàn bác 7.1 hả bác, em đánh dấu có j hỏi bác nhiều thứ.
Cám ơn bác

minhjp

Well-Known Member

Nhìn bộ xem Phim hoành tráng thật. Mơ ước đấy bác ah, chúc mừng bác nhé!
Thanks bác ghé chơi , chúc bác vui .Bộ của bác rất đẹp và gọn gàng lắm

ôi, nhìn bộ dàn quá khủng, thật ngưỡng mộ.
chúc mừng bác.

Thanks bác ghé chơi , chúc bác vui , E hok dám nhận khủng đâu bác .

bác để surround back ở đâu em tìm hoài không thấy? dàn bác 7.1 hả bác, em đánh dấu có j hỏi bác nhiều thứ.
Cám ơn bác

Dàn e chỉ 6.1 thôi , có gì bác cứ hỏi , biết được bao nhiêu e trả lời bấy nhiêu . CHúc bác vui

Nó đây nè bác , cái loa màu xám cong cong trên cây kiếm :)
Nghe quen rồi , bây giờ đấu bi-amp mất SBack nghe chán lắm nên phải để 6.1 vậy

AcoustimassHD

bác thớt cho em hỏi bác mua cái lọc nguồn Monster này ở đâu thế, giá thế nào bác?? bác pm giúp em nhé, thanks bác

tuanrambo9999

Well-Known Member

Dàn đẹp , phòng đẹp đáng ngưỡng mộ bác .

minhjp

Well-Known Member

Em lại lăn tăn 1 chút

E đổi cọng Pangea AC 14 qua 14 SE cho con Oppo 93

Thêm Pangea USB-PC từ Dock HDD qua Oppo 93 : cảm nhận tiếng bass mềm, treble leng keng rõ hơn trước nữa vì dây mạ bạc dành cho audio

Sub Klipsch RW-12d : 2 con cho nó máu :)

Phía trên là 5 nút điều khiển em nó

Đưa 2 em nó vào vị trí chiến đấu :)

Test phim G.I. Joe: The Rise of Cobra lúc đoàn xe bị tập kích , cây đại liên 50ly bắn trả thì mới thấy được uy lực của 2 sub so với 1 sub rất nhiều . Một sub chỉ nghe có bass thôi , khi mở 2 sub lên thì nghe cực kỳ ấn tượng : bass lực và sâu quan trọng là nó đều khắp cả phòng
Một vài cảm nhận của e
P/S : Nhìn e Cát Luynh ....ghiền......
Thanks cả nhà

Chỉnh sửa lần cuối:

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Nhìn phê ghê em trai, chúc mừng em. Tranh thủ đổi em Center thành RF52 cho đủ bộ:-bd

leepham

Well-Known Member

Nhìn phê ghê em trai, chúc mừng em. Tranh thủ đổi em Center thành RF52 cho đủ bộ:-bd

Hứa với a là e chưa kéo xuống comment của a , e đã có ý nghĩ y như vậy :D đổi Cen luôn cho đồng bộ a Trí ơi . Hôm qua cám ơn a Nghĩa với a Trí đến nhà e chơi . Hehe nhờ có thầy Denon tinh chỉnh nghe lại khác thiệt , thanks a Trí lần nữa :D , e cũng cám ơn a Nghĩa 2 lần gặp mặt lần nào cũng có quà ngại quá ;;)

minhjp

Well-Known Member

Thanks anh , tạm thời hết đạn rồi. Khi nào hứng múc luôn cho máu :)

Hứa với a là e chưa kéo xuống comment của a , e đã có ý nghĩ y như vậy :D đổi Cen luôn cho đồng bộ a Trí ơi . Hôm qua cám ơn a Nghĩa với a Trí đến nhà e chơi . Hehe nhờ có thầy Denon tinh chỉnh nghe lại khác thiệt , thanks a Trí lần nữa :D , e cũng cám ơn a Nghĩa 2 lần gặp mặt lần nào cũng có quà ngại quá ;;)

Tạm thời hết đạn rồi , có thì múc luôn cho máu. :)
Hok có chi, đừng có kêu như vậy bị ăn gạch đó, edit lại đi.
Vậy là từ lúc mua Denon đến giờ là bị nó tra tấn như hum qua hen ?! Bữa nào xuống Q2 nghe bộ của mình xem sao.

forever_rock

Active Member

nhìn bộ các bác thấy khủng quá, chả biết nói j, im lặng đi ra vậyB-)

minhtuantkh

Heeee... nhìn qua điện thoại thấy 2 Sub đã đẹp rồi, lên đây lại thấy cả Pangea USB-PC :D, nếu còn sợi USB nào để lại cho mình một sợi nha Trí.
Cảm ơn Trí và Nghĩa đã ghé chơi. Nghĩa chu đáo quá, bà xã nhắc hoài : " quen mười mấy năm chưa thấy bạn nào của ông tới chơi mà có quà ga-lăng như anh này" ( người mập thường tốt bụng :D). Thank Nghĩa nhiều!
Hơi buồn vì đã hẹn lai rai vài lon nhưng phái đoàn không ở lại được, mải coi phim lúc về rồi mới nhớ nước uống cũng chưa kịp mời..tệ quá.
Nghĩ cách nào cáp độ cho Nghĩa và mấy AE mình đi Trí ơi !
p/s: nghe nói leepham cũng chung băng nhóm mà chưa có dịp nào gặp ?

leepham

Well-Known Member

Bữa đó e đi sợ ko về kịp nếu ko cũng du hí theo phái đoàn rồi hehe . Bữa nào có dịp xuống nhà a Trí nghe thử bộ dàn , nhìn là thấy ác chiến rồi

Bên trên