Bộ HT xem phim nghe nhạc của mình

minhjp

Well-Known Member
Ðề: Bộ HD xem phim đầu tiên của mình

Bác nâng cấp mấy món đồ chơi hi tech quá.
Mấy cái kệ đựng rượu hay nước hoa mà thấy mấy chai mini thế bác ^_^

Thanks bác.
Kệ đựng rượu bác ơi. Em đang sưu tầm Chivas 12 năm chai nhỏ đó mà. :)
3 năm trước bạn tặng SN 33 chai Chivas 12 năm. Nhậu vui cho hết trơn. Sau đó tặng sn sếp 2 lần được hơn 100 chai nữa
Giờ mình lại chổ cũ mua dù còn 1000 chai nhung bà chủ hok bán mà để dành mở bar ngoài VTau đem ra bán. :(

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Nghe "giang hồ" nói em trai mới múc thêm cặp loa, chừng nào có hình vậy em ?

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Hàng cũng thường nên chưa dám show a ơi , mà sao giang hồ nắm thông tin lẹ thế ?

Vậy khi nào ổn định em show hàng lên cho vui. Hàng thường hay hàng khủng gì cũng được, đam mê là 9 :-bd. Kaka anh cũng hông biết "giang hồ" này ngầu tới cở nào mà thấy quá 8 :))

meocon

Well-Known Member

2 cái ghế màu nghịch nhau ha . tương phản nữa : hiện đại và cổ điển

minhjp

Well-Known Member

Update 16/8/2012

EM lại bon chen làm cặp Klipsch RF 82 II , em đang tìm kiếm amly 2ch cho em nó mà chưa biết , đang phân vân Luxman L530 và Maranzt Pm7003 như anh em đang chơi , mình nghe nhạc vàng là chính, rock là phụ . Thanks anh em tư vấn
Mời các bác xem qua cho vui :)
CHúc cả nhà cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc .

Tổng thể:

Bên trái :

Bên phải :

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Chúc mừng em trai có đồ chơi mới. Loa mới nghe phê hơn loa cũ nhiều hông ? Kaka "giang hồ bà 8 nào đưa tin hơi bị 9 xác \:D/

Quangot

Member
Bác chủ cho iem xin ít review về bộ KLIPSCH RF-82II với, em đang rất kết bộ này mà chưa có dịp nghe thử được bác ợ, ngoài Hà Nội hổng có chỗ nào bán để nghe thử cả. Em cũng đang định dùng em Pi LX75 để hooked em này không biết có hợp không nữa, sở thích của em là nghe nhạc không lời, nhạc vàng và nhạc hình Thúy Nga. Xin cảm ơn bác chủ.

minhjp

Well-Known Member
Ðề: Re: Bộ HD xem phim đầu tiên của mình

Bác chủ cho iem xin ít review về bộ KLIPSCH RF-82II với, em đang rất kết bộ này mà chưa có dịp nghe thử được bác ợ, ngoài Hà Nội hổng có chỗ nào bán để nghe thử cả. Em cũng đang định dùng em Pi LX75 để hooked em này không biết có hợp không nữa, sở thích của em là nghe nhạc không lời, nhạc vàng và nhạc hình Thúy Nga. Xin cảm ơn bác chủ.

Theo riêng em thì treble rất là leng keng, đúng hàng nòi của Klipsch , mid nghe nhạc vàng rất hay, bass mềm dễ đánh chứ hok như có bác nói bass bị ù.
Theo như mấy bác khác đang chơi và khen hay là Klipsch +Luxman L530 hoặc Marantz pm 7003 đó bác , duy nhất thấy 1 bác bán loa nói Pi kỵ loa mỹ. Cái này e hok biết có đúng hok

Chúc bác vui và sớm cưới được e nó , e có duyên nên mới chỉ tìm 1 tuần là có bác pm cho e , có 1 bác trong mục Cần mua kiếm trước em từ tháng 7 đến nay vẫn chưa có .
Bên Trương nghia chỉ còn RF62 II thôi. Truong Lê thì kiu đưa tiền rồi order về .

Quangot

Member
Re: Ðề: Re: Bộ HD xem phim đầu tiên của mình

Theo riêng em thì treble rất là leng keng, đúng hàng nòi của Klipsch , mid nghe nhạc vàng rất hay, bass mềm dễ đánh chứ hok như có bác nói bass bị ù.
Theo như mấy bác khác đang chơi và khen hay là Klipsch +Luxman L530 hoặc Marantz pm 7003 đó bác , duy nhất thấy 1 bác bán loa nói Pi kỵ loa mỹ. Cái này e hok biết có đúng hok

Chúc bác vui và sớm cưới được e nó , e có duyên nên mới chỉ tìm 1 tuần là có bác pm cho e , có 1 bác trong mục Cần mua kiếm trước em từ tháng 7 đến nay vẫn chưa có .
Bên Trương nghia chỉ còn RF62 II thôi. Truong Lê thì kiu đưa tiền rồi order về .

Cảm ơn bác chủ đã tư vấn em, em kết em này quá mà chưa có cơ hội để thính lãm, có mấy bác bên Trường Lê từ vấn Mordaunt-Short nghe cũng rất ngọt và mềm làm em lăn tăn quá và cũng chưa được nghe nốt ạ

man8x_2006

lâu lâu ghé thăm đại ca
tìm được amp 2 kênh chưa anh?

lehuytrinh

Well-Known Member

Đẹp nhưng bác tăng trọng lượng con SUB bằng phiến đá à

ducluan74

Member

Phòng bài trí gọn gàng & sạch đẹp qúa bác chủ ơi! Chúc mừng bác nhé!
Bác đã kiếm được ampli 2ch chưa? MR PM7003 kéo cặp RF82II em sợ hơi bị đuối đó bác!

minhjp

Well-Known Member

Phòng bài trí gọn gàng & sạch đẹp qúa bác chủ ơi! Chúc mừng bác nhé!
Bác đã kiếm được ampli 2ch chưa? MR PM7003 kéo cặp RF82II em sợ hơi bị đuối đó bác!

Thanks Bác nhìu
Con pm7003 đuối hả bác ? Vậy pm7004 với pm8004 thì có nổi hok hả bác ? Hay Luxman L530 thì kéo ra sao với những con kia ah?
Em nhớ hình như bác cũng đang chơi KL RF với MR hay Luxman thì phải
Nhờ bác tư vấn giúp em
Pm7004 gia 15,5tr, 8004 nhập về ~880us , Luxman L530 đang rao 8tr ?
Thanks bác nhìu

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Hàng mới chưa về hả em trai ? Sao hông đổi luôn em Center cho hợp nhãn và phê hơn. :D

Bên trên