BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nghiadhd

Active Member
Ðề: Re: Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Không dùng được trên bản Ember linux

Em cũng ko chạy được trên cả Windows 8.1 Pro & Ubuntu 15.04. Có thể nguyên nhân là hồi xưa chạy bản củ nên không biết BSB có ghi thông tin gì ghi nhớ trong userdata hay không nữa. Đã cố gắng clean cache bằng cách xoá folder add-on & Database trong userdata nhưng vẫn không thành công!

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Em cũng ko chạy được trên cả Windows 8.1 Pro & Ubuntu 15.04. Có thể nguyên nhân là hồi xưa chạy bản củ nên không biết BSB có ghi thông tin gì ghi nhớ trong userdata hay không nữa. Đã cố gắng clean cache bằng cách xoá folder add-on & Database trong userdata nhưng vẫn không thành công!

Bác có thể chuyển file log cho bác Khoa nghiên cứu nhé. Ubuntu thì bác Khoa không có thiết bị test nên chưa biết thế nào, chứ windows mà chạy không được thì hơi lạ, bác có thể thử xóa hết Kodi/XBMC rồi cài lại bản sạch xem thế nào?

phuongcjc

Member
Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Mình đã like FaceBook
CHo xin acc vip với nhé
email: [email protected]
Thanks!

From tienlequoc:
STT: 092/100

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nghiadhd

Active Member

Bác có thể chuyển file log cho bác Khoa nghiên cứu nhé. Ubuntu thì bác Khoa không có thiết bị test nên chưa biết thế nào, chứ windows mà chạy không được thì hơi lạ, bác có thể thử xóa hết Kodi/XBMC rồi cài lại bản sạch xem thế nào?

Có thể vấn đề nằm ở chổ mình đang chạy bản Kodi 15 Beta 1, bản này cũng đang bị lỗi PVR. Để tối về cài xuống lại 14.2 xem thử.

huynhlang

Member
Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Bác chủ ơi cho em hỏi add on này không tương thích với phiên bản Kodi Limux ( Anroid box chỉ chạy mỗi mình Kodi không có android ). Em cài đặt được add on và đã điền ID password đã được bác Tiến gửi tặng, nhưng khi clik vào icon add on thì báo lỗi script fail

Bác chạy được kodi HDH linux à...có thể hướng dẫn giúp mình cài không? mình có con hdpler của popcorn C-200 đang chạy linux...tìm nát google không thấy ai hướng dẫn cài hết...buồn thật

tienlequoc

Well-Known Member

Bác chạy được kodi HDH linux à...có thể hướng dẫn giúp mình cài không? mình có con hdpler của popcorn C-200 đang chạy linux...tìm nát google không thấy ai hướng dẫn cài hết...buồn thật

Trời Bỏng ngô C-200 mà chạy được Kodi thì....nói sao nhỉ.... thật không thể tin được...:))

huynhlang

Member

Trời Bỏng ngô C-200 mà chạy được Kodi thì....nói sao nhỉ.... thật không thể tin được...:))

Bác nói vậy là em hiểu rồi....híc...vậy là con C-200 em đưa vào diện dưỡng lão là ok rồi hả bác....
À mà bác Tiến ơi...cái acc đăng ký với bác mình vào mail kiểm tra thì không thấy mail của bác gừi
Bác kiễm giúp mình lại cái nhé
[email protected]

tienlequoc

Well-Known Member

Bác nói vậy là em hiểu rồi....híc...vậy là con C-200 em đưa vào diện dưỡng lão là ok rồi hả bác....
À mà bác Tiến ơi...cái acc đăng ký với bác mình vào mail kiểm tra thì không thấy mail của bác gừi
Bác kiễm giúp mình lại cái nhé
[email protected]

Bạn vui lòng xem phần hộp thư đến ở hdvietnam nhé.

poppy8x

Member

Đang chờ acc của bác @tienlequoc để test đây... :)

linka

Member

Em vẫn trong top 100 thì phải. đã like and share.
https://www.facebook.com/tran.aics
Cảm ơn các bác.

From tienlequoc:
STT: 096/100

lohado2

Active Member

xin mod Tiến 1acc.trước em đang dùng rồi nhưng mà sau đợt big update bị block. Em Pm ad FB BSB smart relax thì ad bảo em qua đây đăng ký lại.
Làm theo đúng luật.
Em đã like và share FB :https://www.facebook.com/piratedang
Mail: [email protected]
Em xin chân thành cảm ơn :)

From tienlequoc:
STT: 098/100

nghiadhd

Active Member

Em chạy trên Kodi 15 Beta2 (Windows 8.1) bị lỗi này

21:49:46 T:1560 ERROR: XFILE::CDirectory::GetDirectory - Error getting plugin://plugin.video.bsbsmartrelax/
21:49:46 T:1560 ERROR: CGUIMediaWindow::GetDirectory(plugin://plugin.video.bsbsmartrelax/) failed

21:49:52 T:2088 ERROR: CPythonInvoker(6, C:\Users\NghiaDHD\AppData\Roaming\Kodi\addons\plugin.video.bsbsmartrelax\default.py): script didn't stop in 5 seconds - let's kill it

Không biết chủ thớt có cao kiến gì ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên