BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Đã chuyển đủ 100 acc cho các bạn được đánh số thứ tự nhé. Các bạn khác chưa có acc vui lòng đợi đợt phát hành acc vip sắp tới.

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Sao của mình nhập username và password vào nó báo sai bạn ơi ~X(

Bạn đọc kỹ phần lưu ý chưa: cần phân biệt số "0" và chữ "O", chữ "L" thường và chữ "i" hoa...

tienlequoc

Well-Known Member

Đã phát hết acc rồi nha anh em. Anh em nào có tham gia sinh nhật hdvietnam vào ngày 4.7.2015 sẽ có cơ hội sở hữu 1 trong 100 acc vip có thời hạn đến 31.12.2015

tienlequoc

Well-Known Member

Add-on mới cập nhật bản repo 2.0, anh em ghé fanpage https://www.facebook.com/bsbsmartrelax để download và cài đặt lại theo hướng dẫn trong đó nhé.

tienlequoc

Well-Known Member

Bổ sung server phim Vip6, Vip7 nhé.

nghiadhd

Active Member

Sinh nhật HDVietnam vào ngày mấy vậy mod Tiến, cũng muốn tới tham dự, nhưng tháng 7 này bận quá từ ngày 4 - 18 là toàn phải "đi chơi" cuối tuần hết rồi

tienlequoc

Well-Known Member

Sinh nhật HDVietnam vào ngày mấy vậy mod Tiến, cũng muốn tới tham dự, nhưng tháng 7 này bận quá từ ngày 4 - 18 là toàn phải "đi chơi" cuối tuần hết rồi

Ngày 4.7.2015 đấy bác, có ngoài trang chủ mà.

tienlequoc

Well-Known Member

Addon vừa mở tính năng đăng ký tài khoản trên fanpage, anh em nào chưa có acc vip thì vào mà đăng ký dùng thử nhé: https://www.facebook.com/bsbsmartrelax

cautien1162

Member

Addon vừa mở tính năng đăng ký tài khoản trên fanpage, anh em nào chưa có acc vip thì vào mà đăng ký dùng thử nhé: https://www.facebook.com/bsbsmartrelax

Acc vip của mình chỉ có thời hạn đến 30/6 ,làm sao có thể gia hạn hay đăng ký acc vip mới được vậy Mod

mình đăng ký rồi nhưng chưa có thư phản hồi sao lâu nhỉ

xin cho hỏi coder để kích hoạt là ai

Link vào không được bác tiến ơi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên