Cần tư vấn dàn Karaoke gia đình tầm 6 triệu hát tết

kudo1908

Active Member
Ðề: Cần tư vấn dàn Karaoke gia đình tầm 6 triệu hát tết

bác biết em Paramax 999N không .em này ngang ngửa với 203xg của sóng nhạc đấy ,
em có cả hai con trong tay để so sánh ,
phần nhạc 999N của em còn hay hơn 203xg sóng nhạc ,phần kok con 9.5 phần con 10 phần ,Kok em Jagura hay hơn ,giá mua lúc đó đắt gần gấp đôi

liệu con 203xg của Arirang so với con 999N ,bác nhắm qua mặt dc nó không ....?

con 999N lúc em mua. lấy thẳng từ trong công ty ra ko mua qua đại lý nào cả giá 2.5tr .giờ có người trả giá cao hơn cả lúc em mua em chả bán ,=P~
thông tin bác cứ Google một phát là ra 1 đống ,
bác muốn xem hình mật thư cho em sen cho ,nói thật tất cả đồ Paramax em đem về là khui xem lòng mề ,vài con tem chính hãng đơn giản với em lắm
cứ send qua inbox mình nhận hết,giá Paramax 999N bây giờ cao hơn 203xg của arirang nhiều :D

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

cứ send qua inbox mình nhận hết,giá Paramax 999N bây giờ cao hơn 203xg của arirang nhiều :D
999N nó dừng SX lâu rồi bác ,bây giờ mà có bày bán là hàng nhái đó bác ,Para nhái thì nhiều ,
có cơ hội bác test phần kok trên em 888XP 999XP ,bác sẽ ngạc nhiên ,rẻ tiền mà nó lại dc như thế
PARAMAX SA-999XP - Cong ty TNHH Song Am Thanh giá đó là giá tham khảo
giá thật nó rẻ hơn nhiều

kudo1908

Active Member

999N nó dừng SX lâu rồi bác ,bây giờ mà có bày bán là hàng nhái đó bác ,Para nhái thì nhiều ,
có cơ hội bác test phần kok trên em 888XP 999XP ,bác sẽ ngạc nhiên ,rẻ tiền mà nó lại dc như thế
giá thật nó rẻ hơn nhiều
ruột gan e nó ?

Chỉnh sửa lần cuối:

sanphammy

giá thật nó rẻ hơn nhiều

Em thấy Paramax 666XP giá cao hơn Ariaang 203xg nhìu bác ạ. mà e thì có giới hạn...hic

cuadongvn

Member
Em có góp ý như thế này:

Bác chủ top đưa cái giá 6 chai nguyên bộ làm sao mà chơi được.

Đầu kok thì chỉ nên dùng Ariang thôi còn những thứ khác thì thua.

Kok Ar-36k ( 1tr8)

AMPLI PARAMAX SA-888XP , 420W ( 2tr8)

Loa SAS 500N 2012 ( 2tr1)

Micro DAVIDSON DL-224 (750k)

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Thật sự là 6tr rất khó chọn cho hay vừa tầm tiền!

kudo1908

Active Member
Ðề: Re: Cần tư vấn dàn Karaoke gia đình tầm 6 triệu hát tết

Em có góp ý như thế này:

Bác chủ top đưa cái giá 6 chai nguyên bộ làm sao mà chơi được.

Đầu kok thì chỉ nên dùng Ariang thôi còn những thứ khác thì thua.

Kok Ar-36k ( 1tr8)

AMPLI PARAMAX SA-888XP , 420W ( 2tr8)

Loa SAS 500N 2012 ( 2tr1)

Micro DAVIDSON DL-224 (750k)
mic bạn lấy shuboss hay shupu 959 là được roài

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

6tr thì có âm thanh của 6tr mà bạn, hihihih

Thế mới nói tiền nào của ấy! Ngày mình mới mua dàn chẳng ai tư vấn thích là mua bây giờ cũng không hối tiếc, mỗi tội giờ tính lại khá tốn kém! :))

Thế mới nói tiền nào của ấy! Ngày mình mới mua dàn chẳng ai tư vấn thích là mua bây giờ cũng không hối tiếc, mỗi tội giờ tính lại khá tốn kém! :))

Tốn kém nhưng cảm thấy hài lòng với chất lượng và giá tiền mình bỏ ra thì ok rùi bạn, hihihihi.

forever_rock

Active Member

Ông anh e vừa làm bộ 5 tr, nghe cũng ratrof chứ ko phải lởm quá đâu ạ. Amply boston, loa bose , mic shupu

manhen

Boston + Bose = 5tr (hiểu lun hàng gì )
Bác nói thế có khi ko đúng, mấy diễn đàn đánh giá con Bose 301 HK chất âm cỡ được 7-8/10 con xịn mà giá có 1/3 thôi. E thì e chưa dám múc sợ tin đồn thất thiệt nên còn dang phân vân e nó với con s500 hoặc Guiness 103 VII.

Bác nói thế có khi ko đúng, mấy diễn đàn đánh giá con Bose 301 HK chất âm cỡ được 7-8/10 con xịn mà giá có 1/3 thôi. E thì e chưa dám múc sợ tin đồn thất thiệt nên còn dang phân vân e nó với con s500 hoặc Guiness 103 VII.

Mình có nói âm thanh nó tệ đâu bạn, ý mình chỉ nói là hàng....gì thôi. Chứ 2 con này hàng ngon trong tầm giá đó bạn, hơn hẳn Amply và Loa của anh Arirang nhà ta đấy

manhen

Mình có nói âm thanh nó tệ đâu bạn, ý mình chỉ nói là hàng....gì thôi. Chứ 2 con này hàng ngon trong tầm giá đó bạn, hơn hẳn Amply và Loa của anh Arirang nhà ta đấy
Đang tính múc e nó với con jarguar 303XG, ko biết 2 e ấy có hợp nhau được như ku hàng thật kia ko

kudo1908

Active Member

nói 7-8/10 thì hãng Bose dẹp tiệm từ lâu rồi :D,nhiều ng cứ thổi phồng chất âm của Bose 301 seri VI vs V HK để nhằm trục lợi cá nhân chứ riêng e đánh giá Bose 301 HK chỉ 4/10 nếu so sánh với Bose "xịn".Jar 303XG ghép với Guinness 103 seri VI vs VII là hợp lý

manhen

nói 7-8/10 thì hãng Bose dẹp tiệm từ lâu rồi :D,nhiều ng cứ thổi phồng chất âm của Bose 301 seri VI vs V HK để nhằm trục lợi cá nhân chứ riêng e đánh giá Bose 301 HK chỉ 4/10 nếu so sánh với Bose "xịn".Jar 303XG ghép với Guinness 103 seri VI vs VII là hợp lý
Thật thế thì tối e về múc luôn. Mà con jarguar này ghép với sound card rời máy PC ổn ko bác?

kudo1908

Active Member

Thật thế thì tối e về múc luôn. Mà con jarguar này ghép với sound card rời máy PC ổn ko bác?
soundcard dùng để nghe nhạc chuẩn âm thanh 5.1 thì dẹp luôn cho gọn :D,vì karaoke chuẩn 2 kênh thôi

manhen

soundcard dùng để nghe nhạc chuẩn âm thanh 5.1 thì dẹp luôn cho gọn :D,vì karaoke chuẩn 2 kênh thôi
E thì áng chừng con sound card rời nó ngon hơn onboard thôi, mấy dòng thiên music support chủ yếu cho 2.1. Lăn tăn là mấy con đó kết nối với amply có dễ ko, với lại có đáng đầu tư thêm card rời hay ko thôi.

Bên trên