Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

men0codon

Active Member
Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

47LM6200 giá : 22.900.000

phduyanh

Well-Known Member

Còn sony 32HX750 giá nhiêu bạn.

shiren

Mấy bro cho mình hỏi tầm 7-9tr với phòng 9m2 thì có thể mua được tv nào xem HD bằng máy bàn và truyền hình cáp ngon lành vậy,cảm ơn mấy bro nhiều:)

manhhuy8x

Active Member

Còn sony 32HX750 giá nhiêu bạn.

Chào bác
Con sony 32hx750 bên em đang bán giá 14tr690
. Thân!

duythangtk41

Sau một thời gian rầm rộ thì hiện nay xu hướng chơi tivi 3D của toàn cầu nói chung đang giảm! Công nghệ 3D chủ động và 3D thụ động vẫn đang đánh nhau tơi bời mà chưa phe nào thắng thế hẳn, phe nào cũng có những ưu điểm và khuyết điểm riêng, còn công nghệ 3D ko cần kính thì hình ảnh chưa sâu và ít mẫu. Người tiêu dùng vẫn đang đợi chờ một công nghệ 3D thực sự hoàn hảo hơn.
Cũng như trước đây cuộc chiến định dạng giữa HD DVD và Blu-ray disk làm user mệt mỏi ko biết theo phe nào có ưu điểm hơn thì cuối cùng hiện nay chiến thắng thuộc về định dạng Blu-ray disk.

chienchoe

Member

hóng tý.......................

Các bác đã ai dùng quả LG42lm6200 chưa , đánh giá cho e cái, e đang định mua con này

anh1900

Member

Các bác đã ai dùng quả LG42lm6200 chưa , đánh giá cho e cái, e đang định mua con này

Con này dùng được bác ợ, thiết kế đẹp, 3d ngon và đỡ bị nhức đầu (tôi xem hết avatar mà chưa bị chóng mắt),smart TV cũng ổn, lướt web khá mượt,tôi dũng mạng LAN cáp quang, phù hợp túi tiền của dân ngèo thành thị :d

men0codon

Active Member

Con này dùng được bác ợ, thiết kế đẹp, 3d ngon và đỡ bị nhức đầu (tôi xem hết avatar mà chưa bị chóng mắt),smart TV cũng ổn, lướt web khá mượt,tôi dũng mạng LAN cáp quang, phù hợp túi tiền của dân ngèo thành thị :d

đặc biệt là giá cũng đang rất hấp dẫn ( mykim.vn )

tranquocviet108

UA40ES5600 cái này thì các bác nghĩ sao, em đang ko biết nên mua cái nào các bác ạ !

anh1900

Member

Giá con này so với LG 42LM6200 có chênh nhau là bao nhiêu đâu, chơi LG kiếm thêm chức năng 3D và quét nền 200Hz nữa xem hình ảnh ngon lành cành đào, xúc đi bác à

men0codon

Active Member

đúng là LG 42LM6200 sẽ ngon hơn SAMSUNG 40ES5600 đó các bạn ( giá chênh nhau 1.800 )

dajnam

chào các bác, e vừa mua con SS UA32EH4500, con này có chức năng smart tivi nhg k có wi-fi tích hợp nên phải xài cổng Lan, e mún trang bị 1 cái wireless adapter để bắt sóng wi-fi quán ca-fe kế bên nhà cho tiện lợi. mấy bác tư vấn dùm em phải mua những gì và giá cả thế nào. Thank các bác.
P/S: http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-hinh-anh/229904-huong-dan-tu-trang-bi-wireless.html
mấy bác đọc thử cái này và tư vấn dùm e xem tivi nhà e có xài cách này dc k?

Chỉnh sửa lần cuối:

men0codon

Active Member

chào các bác, e vừa mua con SS UA32EH4599, con này có chức năng smart tivi nhg k có wi-fi tích hợp nên phải xài cổng Lan, e mún trang bị 1 cái wireless adapter để bắt sóng wi-fi quán ca-fe kế bên nhà cho tiện lợi. mấy bác tư vấn dùm em phải mua những gì và giá cả thế nào. Thank các bác.
P/S: http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-hinh-anh/229904-huong-dan-tu-trang-bi-wireless.html
mấy bác đọc thử cái này và tư vấn dùm e xem tivi nhà e có xài cách này dc k?
bạn phải dùng usb wifi của samsung nhé , hic mà bạn mua con này ở đâu vậy

sanphammy

cho mình hỏi mình sang sài con SS 40EH6030.mình xem phim HD muốn câu ra loa ngoài mà tim hoài ko thấy cổng nào audio out (chỉ thấy jack 3.5 của tai phone).vậy bác nào có cách nào giup mình với.Thanks

meocon

Well-Known Member

Mình sắp mua TV LED 3D , mọi người cho ý kiến nha , 42 inch đến 50 inch , 2 model SS và LG nha .

men0codon

Active Member

cho mình hỏi mình sang sài con SS 40EH6030.mình xem phim HD muốn câu ra loa ngoài mà tim hoài ko thấy cổng nào audio out (chỉ thấy jack 3.5 của tai phone).vậy bác nào có cách nào giup mình với.Thanks

phát ra loa ngoài bằng cổng phone đó đấy bạn

khactien173

Member

Mình sắp mua TV LED 3D , mọi người cho ý kiến nha , 42 inch đến 50 inch , 2 model SS và LG nha .

bác xem em LG LM7600 thế nào,em thấy con ấy thiết kế đẹp lắm.3D thủ động LG tốt lắm bác à.em đang ghom lúa cưới em này đây @@!

Bên trên