Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Bác Bảo cho hỏi chút, thấy bên ĐM Chợ Lớn có bán ss46c550 giá tốt, Bác cho chút ý kiến về dòng đó chút nhé.
Cám ơn Bác trước , tại tiền hơi ít mà ham to , hi hi

men0codon

Active Member

Bác Bảo cho hỏi chút, thấy bên ĐM Chợ Lớn có bán ss46c550 giá tốt, Bác cho chút ý kiến về dòng đó chút nhé.
Cám ơn Bác trước , tại tiền hơi ít mà ham to , hi hi

dong C550 LA MODEL 2010 , khong con hang new 100% dau ban a

hieunt84

có cách nào chỉnh phụ đề tivi samsung 32eh4002 to lên không bác chủ topic

dong C550 LA MODEL 2010 , khong con hang new 100% dau ban a
Vậy theo Bác Bảo giữa 2 con LS4600 và EH5000 thì con nào ok nhất, giá bên Bác để cho ae HD như thế nào?
Em cần gấp nhé Bác, giá ok trưa T3 em đi công tác về qua BÁc luôn
Thank Bác trước

men0codon

Active Member

Vậy theo Bác Bảo giữa 2 con LS4600 và EH5000 thì con nào ok nhất, giá bên Bác để cho ae HD như thế nào?
Em cần gấp nhé Bác, giá ok trưa T3 em đi công tác về qua BÁc luôn
Thank Bác trước
42LS4600 hình ảnh đẹp hơn 40EH5000 bạn nhé , giá mình bán y như giá trong web mykim.vn thôi

tienxiu

Member

Mình nghĩ nên mua LG42LM6200.

em mới lấy con này , nhưng em sờ vào mấy cái cổng HDMI hay vga cứ thấy nó giật giật tê tê các bác ạ trong khi con LCD SONY của em thì không bị, như thế là do tivi nó như thế hay là lỗi hả các bác

men0codon

Active Member

em mới lấy con này , nhưng em sờ vào mấy cái cổng HDMI hay vga cứ thấy nó giật giật tê tê các bác ạ trong khi con LCD SONY của em thì không bị, như thế là do tivi nó như thế hay là lỗi hả các bác

tivi nào cũng vậy thôi bạn ạ , mấy cổng đó có ra điện mà ( yếu ) , hic nhớ thời bán mấy tivi crt 29" bị giật tê tái luôn
giải quyết : mang dép nhựa vào là xong

toi moi mua con ss 40eh6030 ko biet con nay the nao
cac bac cho em ti y kien voi

Sweet-Heart

Active Member

Bác Bảo còn con 40EH5000 không?
Mình muốn lấy thêm con này.
Khách quay lại mong giá tốt. hihi.
Thanks bác.

Thanks bác.

Theo em bác nên lấy mấy dòng 6k, mấy dòng mới là của năm 2012, có nhiều cái hay hơn bác ạ, với lại dòng 2011 giờ không sản xuất nữa, sợ khó kiếm hàng

men0codon

Active Member

Thanks bác.
call là có ngay anh ạ
Theo em bác nên lấy mấy dòng 6k, mấy dòng mới là của năm 2012, có nhiều cái hay hơn bác ạ, với lại dòng 2011 giờ không sản xuất nữa, sợ khó kiếm hàng
40EH5000 là model mới 2012 mà bạn , hàng rất nhiều , hic bạn nói mình không hiểu gì cả

thientd87

Bác cho em hỏi giữa SS 40ES6220 và LG 42 LM6200 thì nên chọn con nào ạ? EM chủ yếu xem cáp và HD, thi thoảng 3D. QUan tâm đến chất lượng hình ảnh và âm thanh DTS do TV giải mã ra a.

Lam_Nguyen

Em đang định mua con này cho ông bà già xem "LCD SAMSUNG LA40D503F7RXXV", các bác thấy thế nào ah, trong tầm giá hoặc cố tí thì có em LED nào hơn không? đừng cố nhiều quá em lại thành quá cố. Thx các bác

men0codon

Active Member
Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Bác cho em hỏi giữa SS 40ES6220 và LG 42 LM6200 thì nên chọn con nào ạ? EM chủ yếu xem cáp và HD, thi thoảng 3D. QUan tâm đến chất lượng hình ảnh và âm thanh DTS do TV giải mã ra a.
chọn 42LM6200 đi bạn nhé
Em đang định mua con này cho ông bà già xem "LCD SAMSUNG LA40D503F7RXXV", các bác thấy thế nào ah, trong tầm giá hoặc cố tí thì có em LED nào hơn không? đừng cố nhiều quá em lại thành quá cố. Thx các bác
tầm 40" dưới 9 chai thì em nó là ổn rồi , nhích lên chút thì LCD LG 42CS460 , LCD SONY 40BX450 , LED SAMSUNG 40EH5000 , LED LG 42LS4600 bạn nhé ( xem giá tốt tại web mykim.vn )

Lam_Nguyen

Re: Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

chọn 42LM6200 đi bạn nhé

tầm 40" dưới 9 chai thì em nó là ổn rồi , nhích lên chút thì LCD LG 42CS460 , LCD SONY 40BX450 , LED SAMSUNG 40EH5000 , LED LG 42LS4600 bạn nhé ( xem giá tốt tại web mykim.vn )

Cảm ơn bác - em sẽ xem xét. Vẫn thix LED vì nhiều nhẽ hơn

thientd87

bác có thể phân tích rõ hơn hộ em thằng LG 42LM6200 hơn thằng SS 40ES6220 ở điểm nào ko ạ?

men0codon

Active Member
Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

chọn 42LM6200 đi bạn nhé

Bác men0codon ơi sao bọn bảo hành LG nó bảo cái này không giải mã được DTS trực tiếp ra loa tivi, bác sác nhận cho e cái, thanks

âm thanh DTS ( 5.1 ) làm sao thể hiện qua loa tivi ( 2.1 ) được bạn , chỉ xuất 5.1 qua cổng optical thôi

Bên trên