Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

men0codon

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Bác cho em hỏi cái quét hình Eh5300 có ngon ko bác? Mình sang nhà thằng bạn đang xài con 40Eh6030 xem 2D thì thấy vật chuyển động nhanh nó mờ mờ với giống như bị tua nhanh vậy!!! @.@

EH5300 quét hình 50Hz bạn nhé , hình ảnh ở mức trung bình khá , giải trí internet khá thú vị , to + giá hợp lý

amithu

Re: Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Ko bác nào tư vấn tư veo em với?
Cáp nhiều thì nên xúc Sony bác ạ, mấy dòng khác xem cáp ko ngon lắm đâu, hôm trước xem cáp = cái samsung 40EH6030 chán luôn, hình nó như bị vỡ hạt ý!!!
Còn không bác lấy con LG LM6200, tuy nhiều khuyết điểm thật nhưng ưu điểm cũng ko phải là ít ( giá tốt, 3D chủ động, quét hình 120Hz, mỏng,..). mình cũng đang nhắm em này, do nhu cầu chỉ xem phim HD và chơi game (kết nối với PC ) nên chẳng cần cái Smart gì đấy, chủ yếu hình ảnh đẹp và bền bỉ, thấy có mấy Bác nói là Samsung 46EH5300 xem HD tốt nên cũng đang phân vân quá mà ko bít làm sao!! hic hic!!

men0codon

Active Member
Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

hàng mới : LED SAMSUNG 39EH5003 giá mềm 9.400.000 ( full hd - 50hz - usb xem phim )

amithu

Bác Bảo tư vấn giùm cái Tivi Led nào ít chức năng, chủ yếu cho hình ảnh Good và bền, em kết nối với PC nên chẳng cần Internet làm gì,chỉ dùng làm nguồn phát ra hình ảnh!!Thanks bác!!

cuongfe

Member

EH5300 quét hình 50Hz bạn nhé , hình ảnh ở mức trung bình khá , giải trí internet khá thú vị , to + giá hợp lý

Rất cảm ơn các ý kiến của các bác, cộng với lúc chiều em có ghe qua tham khảo tại ST điện máy PK em mới chọn được em SS EH 5300 chỗ bác Bảo (MYKIM). phải nói là Giá Rổ bên bác ấy khá tốt, chúc bác buôn bán phát tài.Chiều mai đi làm về em ghé wa cửa hàng bác nhận hàng luôn cho nóng sốt.

behieu

Member

đã múc 5300 bên bác ! đang mò mẫm xem có gì vui ...

behieu

Member

Rất cảm ơn các ý kiến của các bác, cộng với lúc chiều em có ghe qua tham khảo tại ST điện máy PK em mới chọn được em SS EH 5300 chỗ bác Bảo (MYKIM). phải nói là Giá Rổ bên bác ấy khá tốt, chúc bác buôn bán phát tài.Chiều mai đi làm về em ghé wa cửa hàng bác nhận hàng luôn cho nóng sốt.

LỤM ĐI BÁC ! E MỚI LỤM CHIỀU MƯA HÔM NAY

tvip

Member

Mình lấy cái lm6200 giao buổi tối ở Hóc Môn đó, mình muốn dùng Skype để gọi điện thoại, tv này có hỗ trợ không bạn? muốn cài thêm apps có được không? mình thấy bộ nhớ trong còn trống nhiều lắm, bộ nhớ đó dùng để làm gì vậy nhỉ?

lm6200 mình thấy có Skype mà, nhưng yêu cầu có thêm Cam và Mic

tvip

Member
Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

CÔNG TY TNHH TM-DV-TVĐT-XD ĐỨC HIẾU LÀ NHÀ CUNG CẤP VẬT TƯ, THIẾT BỊ ĐIỆN - NƯỚC VỚI CHIẾT KHẤU CAO TỪ 20% ->50%, CHÚNG TÔI VỚI PHƯƠNG CHÂM UY TIN-CHẤT LƯỢNG-NHANH CHÓNG SẼ LÀM HÀI LÒNG QUÝ KHÁCH(QUÝ CÔNG TY) ! WEBSITE:Thiết bị điện- nước Đức Hiếu

Nhầm chuồng rồi cụ ơi.

Bin-K

Well-Known Member
Con LG47LW6500 của em, em có cảm giác hơi nhiều màu vàng. Màu da ko được hồng hào như SS, em chỉnh loạn hết cả lên mà ko được cuối cùng cho về vị trí xuất phát. Có bác nào biết cách chỉnh cho giảm bớt màu vàng chỉ em chút.

nhoquaninhbinh

Hi Cac Bro
Minh co 1 lCD LG 32
Vua roi no ko len tieng mac du volume da chinh het muc
con trong menu thi da ON roi
A em nao biet chi giup voi

men0codon

Active Member

sắp lễ rồi anh em sắm tivi mừng lễ nào

E đăng phân vân e 32EH5300 và 5000 quá, ko hiểu xem truyền hình cáp 2 model này có ổn ko ạ, bác nào đã và đang dùng vào góp ý hộ e với, e mua để 2 cụ nhà e xem nhỡ vác về mà xem truyền hình cáp ko dc ngon lắm thì ngại quá, các bác tư vấn thêm cho e với.

men0codon

Active Member

E đăng phân vân e 32EH5300 và 5000 quá, ko hiểu xem truyền hình cáp 2 model này có ổn ko ạ, bác nào đã và đang dùng vào góp ý hộ e với, e mua để 2 cụ nhà e xem nhỡ vác về mà xem truyền hình cáp ko dc ngon lắm thì ngại quá, các bác tư vấn thêm cho e với.

xem THC đẹp hay xấu phụ thuộc rất nhiều vào nguồn phát cáp của nhà bạn nhé , SAMSUNG xem THC thuộc dạng khá , ít nhiễu đó bạn

xem THC đẹp hay xấu phụ thuộc rất nhiều vào nguồn phát cáp của nhà bạn nhé , SAMSUNG xem THC thuộc dạng khá , ít nhiễu đó bạn

Thank bạn nhiều nhé lúc nãy mình có qua siêu thị xem dc con ssc39eh5003, còn này màn lớn hơn nhứng giá tiền bằng con 32eh5300 vậy ko biết nên lấy con to hơn ko bác, e ss 39' kia ko biết tần số quét có dc 100hz như e 32' ko bác

Bên trên