Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

mrhai

Member
Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Quê bác Quý ở đâu vậy

Bác Quý cho e xin sđt đi, e hỏi mua đôi loa

thinhkappa

Well-Known Member

Bác chủ hướng dẫn để volum ở chừng nào ko nói rõ là để ở mức mấy giờ .,clip quay xa amly quá đâu có thấy .

Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Bác chủ hướng dẫn để volum ở chừng nào ko nói rõ là để ở mức mấy giờ .,clip quay xa amly quá đâu có thấy .

Clip này em chỉ chia sẻ cho anh em phối ghép bộ dàn hát Karaoke có giá hợp lý mà hay hơn các hãng có thương hiệu thôi,chứ em không hướng dẫn cách chỉnh âm thanh đâu bác nhé,vì cái mixer K5 không có cần chỉnh bên ngoài

thinhkappa

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Clip này em chỉ chia sẻ cho anh em phối ghép bộ dàn hát Karaoke có giá hợp lý mà hay hơn các hãng có thương hiệu thôi,chứ em không hướng dẫn cách chỉnh âm thanh đâu bác nhé,vì cái mixer K5 không có cần chỉnh bên ngoài
Thấy bác nói trong clip là hướng dẫn chỉnh mà., ý mình nói là cái clip này chứ ko pải clip đầu tiên ..bác treo loa cao sát trần như vậy là ko có hiệu quả cao.

chất của em 203n Nhập khẩu đây nhé bên em đang bán cho bác nhận xét
[video=youtube_share;-WzxZWpKLrQ]http://youtu.be/-WzxZWpKLrQ[/video]

thinhkappa

Well-Known Member

Mở bằng cách nào bác ?

thinhkappa

Well-Known Member

Xa quá , mãi ngoài Thanh Hóa.:))

Bác xem video bác để ý đi đâu mà bác không thấy cái tiêu đề địa chỉ cửa hàng,tiếp khách của em,bác nói thế chẳng khác gì bác chê em là dân thanh hóa. bác biết gì về dân thanh hóa mà bác chê,hay chỉ nghe qua những lời nói của những người có tính bốc đồng!

vietcuong9x

Active Member
Có thấy câu nào của bác thinhkappa chê Thanh Hóa gì đâu nhỉ? Bác tự nhận đấy chứ! :(

forever_rock

Active Member

bác thịnh ko có chê j bác quý hay quê bác quý đâu, bác quý nhạy cảm quá. chúc các bác năm mới an khang thịnh vượng, sk dồi dào, phát tài phát lộc

thinhkappa

Well-Known Member
Ðề: Re: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Bác xem video bác để ý đi đâu mà bác không thấy cái tiêu đề địa chỉ cửa hàng,tiếp khách của em,bác nói thế chẳng khác gì bác chê em là dân thanh hóa. bác biết gì về dân thanh hóa mà bác chê,hay chỉ nghe qua những lời nói của những người có tính bốc đồng!

Đọc mấy coment này nên biết địa chỉ bác , tưởng bác ở sg thì ghé ủng hộ mà bác ở xa quá. hic...

Đầu xuân năm mới bán hàng cho rôm rả,Phú Qúy hát tặng các bạn một làn điệu xẩm thập ân của nghệ nhân Hát xẩm hà thị cầu nhé,
[video=youtube_share;YUCV7q8wWgs]http://youtu.be/YUCV7q8wWgs[/video]

dausapktv

Active Member

Không biết hay chổ nào nữa, hay là loa mình bị hư ta, âm thanh thấy giống mấy bác hát rong quá, cũng có thể trình độ thẩm âm mình quá kém:)|. Trước đây cũng có 1 bác hình như Nam Phả Lại gì đấy cũng có phong cách kiểu này và giọng hát giống vậy, lâu quá ko thấy xuất hiện.

mình cũng đồng ý với bác ở trên hehe
hay dở đâu em không bít nhưng chắc trả ai bỏ ra 5 triệu để cho anh rinton cưới em k5
cả
hjiiiiiiii e k5 thì có vẻ xinh xắn hàng họ ok còn anh rinton xấu giai lắm mà chẳng có thương hiệu hot boy j cả mà xấu hơn cả bác quý nhiều hehe bác quý đẹp zai vậy mà còn kêu ế vợ thì e rinton này ?....?

Bên trên