Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Nếu tầm 3tr mà mua loa Nhật bãi hoặc amply bãi giá 3tr thì mua dc loại gì bác Quý? Nên mua 3tr loại thường nhưng mới hay là mua Nhật nhưng cũ bác?

Nếu phòng của bác rộng 15-20m2 thì bác mua amply cũ của nhật tầm tiền 1200k - 2500k của nhật dùng ic STK làm công xuất thì chất tiếng nghe cực hay, công xuất tầm 120W-250W, chất tiếng của ic stk mềm mại , giọng ca ấm nghe và hát kok thì khỏi phải nghĩ, em đang dùng em amply victor dùng ic stk công xuất 150w phối với em mixer jarguar km 202, để hát kok phải nói là mỗi khi em cất tiếng hát lên thì hai em hàng xóm nhà kế bên sang tranh nhau để mà tặng hoa, rồi ôm hôn lấy hôn để, được hai em hàng xóm xinh gái sang ôm hôn mỗi khi em cất tiếng hát nghĩ mà phê bác à hehe kaka

chienchoe

Member

Mảnh đất nhà mình đối diện trường cấp 1 cổ nhuế cũng thỉnh thoảng sang thấy hiệu của bác ở ngõ 145 rồi.
Bác tư vấn cho em dàn kok tầm 50m được không ợ
Giàn người ta tư vấn cho nhà em đây ạ, trước giá 60m tí giờ chắc xuống nhiều
http://www.hdvietnam.com/diendan/192-karaoke-thiet-bi-phong-thu/962168-nho-anh-em-tu-van-bo.html

Mua Nhật cũ có rủi ro k bác? Bác show giọng ic stk đi xem he he. Còn loa thì sao bác?

Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Mảnh đất nhà mình đối diện trường cấp 1 cổ nhuế cũng thỉnh thoảng sang thấy hiệu của bác ở ngõ 145 rồi.
Bác tư vấn cho em dàn kok tầm 50m được không ợ
Giàn người ta tư vấn cho nhà em đây ạ, trước giá 60m tí giờ chắc xuống nhiều
http://www.hdvietnam.com/diendan/192-karaoke-thiet-bi-phong-thu/962168-nho-anh-em-tu-van-bo.html

Bác mua cho em cục đẩy công xuất Peway 1400CS hàng bãi xịn của trung quốc bác nhé giá trên thị trường giao động 3900k-4500k,hoặc sang hơn thì cục đẩy công xuất Crow XLI 1500,Gía 9800k,một vang KM-202 một đôi loa BMB CS 850 mới hàng xịn giá 13900k,một đôi loa loa BIK,giá giao động từ 7500-9000k tùy từng model,một bộ mic hát KOK không dây x9 hàng chuẩn của mỹ giá 6500k, phòng bác rộng 50m2 dùng hai đôi loa là ok lắm rồi,nếu bác cần hỗ trợ gì thêm thì cứ qua em,em sẽ xem không gian phòng nhà bác rồi em mới tư vấn lắp đặt cho bác được

chienchoe

Member
Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Bác mua cho em cục đẩy công xuất Peway 1400CS hàng bãi xịn của trung quốc bác nhé giá trên thị trường giao động 3900k-4500k,hoặc sang hơn thì cục đẩy công xuất Crow XLI 1500,Gía 9800k,một vang KM-202 một đôi loa BMB CS 850 mới hàng xịn giá 13900k,một đôi loa loa BIK,giá giao động từ 7500-9000k tùy từng model,một bộ mic hát KOK không dây x9 hàng chuẩn của mỹ giá 6500k, phòng bác rộng 50m2 dùng hai đôi loa là ok lắm rồi,nếu bác cần hỗ trợ gì thêm thì cứ qua em,em sẽ xem không gian phòng nhà bác rồi em mới tư vấn lắp đặt cho bác được

bác ơi phòng nhà em khoảng 20 m2 quay đầu ợ - em muốn sắm bộ karaoke giá 50 triệu chú không phải phòng có 50m2 ạ

Re: Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

bác ơi phòng nhà em khoảng 20 m2 quay đầu ợ - em muốn sắm bộ karaoke giá 50 triệu chú không phải phòng có 50m2 ạ

thế thì bác mua cho em amply kok của mỹ sản xuất tên amply Voco pro KR-3808 giá trên thị trường 12,900k,phải đặt hàng mới có,không có sẵn,công xuất loa 150Watt,là âm ly KOK cao cấp của mỹ có nhiều tính năng vượt trội mà am ly KOK analog không bằng được nó,một đôi loa Bose Seri 3 hàng mới nhập khẩu chính hãng của mỹ giá 15 triệu một đôi,tuyệt đối không mua loa phế thải về việt nam gọi là loa bãi,một cặp mic shure không dây hàng xịn của mỹ giá 6500k một đôi,một đầu phát KOK hanet,hoặc đầu KTV,giá của bác vừa đủ 50 triệu

dungsin_lqd

Well-Known Member

-Phòng em tầm 25m2 bác tư vấn em 1 power và 1 mixer hát được 4 loa 1 sub loa+đầu phát em có rồi ...tks

-Phòng em tầm 25m2 bác tư vấn em 1 power và 1 mixer hát được 4 loa 1 sub loa+đầu phát em có rồi ...tks

phòng 25M2 của bác không cần phải dùng đến Power đâu ạ,bác dùng cho em Amply Jarguar 506N ghep với 2 đôi loa BMB 252 và đôi loa BIK bass 20 và dùng thêm một Sub của hãng Yamaha hoặc sub của Crow,còn bác thích dùng Power thì bác mua cho em power taijin của đài loan sử dụng 20 sò trường J-K và mixer Jarguar KM 202 bác nhé

xiaolonevn

Active Member

Còn muốn ấm nữa, bác đâp chăn lại rồi ca thôi, bảo đảm ấm luôn

dungsin_lqd

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

phòng 25M2 của bác không cần phải dùng đến Power đâu ạ,bác dùng cho em Amply Jarguar 506N ghep với 2 đôi loa BMB 252 và đôi loa BIK bass 20 và dùng thêm một Sub của hãng Yamaha hoặc sub của Crow,còn bác thích dùng Power thì bác mua cho em power taijin của đài loan sử dụng 20 sò trường J-K và mixer Jarguar KM 202 bác nhé

Bác cho hỏi em thấy 506n có 2 loại là của nhật hoàng và komi thì múc loại nào??? Hàng komi thì tìm khó khăn và không có hàng và 506n nhậtoàng là made in gì???

bin082009

Chào Bác Quý!
Em thấy Bác hay tư vấn cho mọi người sử dụng con mixer Jarguar KM 202. Không biết con này hay cỡ nào hả Bác ? Nếu được Bác cho em xin cái ảnh ruột gan của em nó. Cảm ơn Bác nhiều.

Re: Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Bác cho hỏi em thấy 506n có 2 loại là của nhật hoàng và komi thì múc loại nào??? Hàng komi thì tìm khó khăn và không có hàng và 506n nhậtoàng là made in gì???

em tư vấn chân thành cho bác một câu,bác đi mua đồ bác đừng nên hỏi xuất xứ ở đâu,mà bác nên cảm nhận âm nhạc bằng cả trái tim của bác,xuất xứ ở đâu không quan trọng,quan trọng là âm thanh phải đạt được đến mức tuyệt đỉnh kung pu, komi,nhật hoàng,rồi đến em kd sản phẩm Jarguar cũng là một mẹ china đẻ ra cả thôi,anh nào có nhiều đạn thì quảng cáo nhiều,chi phí giá thành bán ra cho người tiêu dùng cao,anh nào không có tiền quảng cáo bằng truyền miệng,giá thành thấp hiệu quả cao,thật ra tâm lý người tiêu dùng đi mua hàng cứ tìm đến các cửa hàng quy mô sang trọng,có chân dài đứng mời anh vào mua hàng thì mới là ngon,nhưng khách hàng lại không biết khi khách hàng mang sản phẩm đó về đã phải trả thêm cho cửa hàng bao nhiêu loại phí dịch vụ! để chứng minh mình là người có tiền,mình là người sành điệu khôn ngoan biết dùng hàng xịn,hôm vừa rồi có anh đến cửa hàng em mua đồ thấy em cầm chiếc điện thoại HTC ONE M7 lên nghe gọi,cậu làm câu chủ cửa hàng mà đi dùng hàng trung quốc,chủ này thuộc chủ không có tiền,nói xong cậu lôi chiếc iphone 6 ra cậu khè,người có tiền là phải dùng hàng mỹ,em thấy tự ái em nói bác nhìn lại hàng đi,hàng của em là madein taiwan,còn của bác là madein china,em nói trưa hết câu,cậu quê quá cậu về thế là mất một ông khách

Chào Bác Quý!
Em thấy Bác hay tư vấn cho mọi người sử dụng con mixer Jarguar KM 202. Không biết con này hay cỡ nào hả Bác ? Nếu được Bác cho em xin cái ảnh ruột gan của em nó. Cảm ơn Bác nhiều.
ruột gan em amply jarguar 203N như thế nào thì em mixer km 202 như thế đó,thật ra mà nói em lên đây tư vấn chân thành cho các bác,nhưng các bác mua hàng các bác lại đến chỗ khác mua,chứ không bác nào mua của em cả,cái đó em không buồn,nhưng em nhiệt tình với các bác quá thì đời em sẽ gắn liền với câu nói nhiệt tình+ trung thành = phá sản bác hiểu không

forever_rock

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

em tư vấn chân thành cho bác một câu,bác đi mua đồ bác đừng nên hỏi xuất xứ ở đâu,mà bác nên cảm nhận âm nhạc bằng cả trái tim của bác,xuất xứ ở đâu không quan trọng,quan trọng là âm thanh phải đạt được đến mức tuyệt đỉnh kung pu, komi,nhật hoàng,rồi đến em kd sản phẩm Jarguar cũng là một mẹ china đẻ ra cả thôi,anh nào có nhiều đạn thì quảng cáo nhiều,chi phí giá thành bán ra cho người tiêu dùng cao,anh nào không có tiền quảng cáo bằng truyền miệng,giá thành thấp hiệu quả cao,thật ra tâm lý người tiêu dùng đi mua hàng cứ tìm đến các cửa hàng quy mô sang trọng,có chân dài đứng mời anh vào mua hàng thì mới là ngon,nhưng khách hàng lại không biết khi khách hàng mang sản phẩm đó về đã phải trả thêm cho cửa hàng bao nhiêu loại phí dịch vụ! để chứng minh mình là người có tiền,mình là người sành điệu khôn ngoan biết dùng hàng xịn,hôm vừa rồi có anh đến cửa hàng em mua đồ thấy em cầm chiếc điện thoại HTC ONE M7 lên nghe gọi,cậu làm câu chủ cửa hàng mà đi dùng hàng trung quốc,chủ này thuộc chủ không có tiền,nói xong cậu lôi chiếc iphone 6 ra cậu khè,người có tiền là phải dùng hàng mỹ,em thấy tự ái em nói bác nhìn lại hàng đi,hàng của em là madein taiwan,còn của bác là madein china,em nói trưa hết câu,cậu quê quá cậu về thế là mất một ông khách
đang dùng lenovo s860 đây, hôm nào ra khè lại chủ hàng trả thù cho cậu IP6 kia. đùng là made in ở đâu ko quan trọng, tuy nhiên, made chỉ là 1 chuyện, hàng đó muốn xuất khẩu còn phải đáp ứng các tiêu chí kỹ thuật mà hãng đã đề ra. cũng như made in việt nam, hàng gia công nó khác mà hàng made in việt nam xuất đi nc khác theo đơn đặt hàng nó cũng khác.
trên bác bảo ko quan trọng xuất xứ, dưới bác lại lấy taiwan ra đe lại china

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

đang dùng lenovo s860 đây, hôm nào ra khè lại chủ hàng trả thù cho cậu IP6 kia. đùng là made in ở đâu ko quan trọng, tuy nhiên, made chỉ là 1 chuyện, hàng đó muốn xuất khẩu còn phải đáp ứng các tiêu chí kỹ thuật mà hãng đã đề ra. cũng như made in việt nam, hàng gia công nó khác mà hàng made in việt nam xuất đi nc khác theo đơn đặt hàng nó cũng khác.
trên bác bảo ko quan trọng xuất xứ, dưới bác lại lấy taiwan ra đe lại china

bác nói thế là bác không hiểu được ý của em rồi,ý của em nói là sản xuất ở đâu không quan trọng,quan trọng là sản phẩm mình mua phải là hàng chất lượng,không phải là hàng nhái,còn ông khách là người không biết cứ nghĩ iphone là do mỹ sản xuất vì cái phiên bản LL của ông ấy

vuboy007

Active Member

Nếu mình đặt cặp loa BMB[HK] của Quý bao lâu đến Sài Gòn và tiền ship tính sao vậy Quý. Tks

Nếu mình đặt cặp loa BMB[HK] của Quý bao lâu đến Sài Gòn và tiền ship tính sao vậy Quý. Tks

nếu gởi nhà xe đến bến xe miền đông sài gòn thì trong vòng 30h là đến nơi,tiền ship mất 150k,còn nếu gởi qua chuyển phát mất 7 ngày tiền ship hết 390k,khách sài gòn đặt loa của em rất nhiều họ đều chọn giải pháp gởi hàng qua nhà xe,nhanh mà hiệu quả kinh tế lại cao

Bên trên