Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Re: Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Bác có thể nói rõ chính sách sau bán hàng của bên bác ( bảo hành, đổi sản phẩm khác hay hỗ trợ cho khách hàng thời gian bảo hành,...) được không bác Quý ? Đây là điều anh em rất quan tâm đó bác, bên bác có chính sách rõ ràng , cam kết thì em nghĩ bác nên làm và cho anh em biết! Em luôn ủng hộ những đơn vị thế này bác ạ!

chính sách hỗ trợ sau bán hàng của em,nếu như sản phẩm mới em bảo hàng từ 1-3 năm theo đơn vị nhập khẩu,hoặc bên em trực tiếp bảo hành,khi sản phẩm bị lỗi,nếu trong thời gian dùng thử 3 tháng mà sản phẩm bị lỗi em cho đổi luôn sản phẩm mới,còn sau 3 tháng sản phẩm lỗi,bên em bảo hành,đối với các sản phẩm hàng cũ đã qua sử dụng bên em bảo hành 3 tháng,và trong 3 tháng bảo hành sản phẩm bị lỗi bên em sẽ cho đổi luôn sản phẩm khác có giá trị tương đương,với sản phẩm mua lúc ban đâu ! và nếu như có thành viên nào mua hàng ở trên đây của em mà khiếu nại em về dịch vụ thì bác cứ việc khóa nic của em lại cũng được,và cuối cùng em xin cảm ơn bác đã nhắc nhở em về chính sách sau bán hàng

Cũng tại nhà bác quý hơi xa nên muốn nghe trước rồi, xắp sếp thời gian qua sau :)

Vâng em hiểu mà bác,bác thấy ưng thì bác qua ủng hộ giúp em thôi,còn nếu xa quá thì bác mua chỗ nào gần nhà bác cũng được kaka

Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

chuẩn đấy đa số mem thích nghe âm bass.

tầm 3tr có amply nào để hát kara mà thương hiệu nhật như sansui, onkyo hay pioneer ko ạ?

Amply mang thương hiệu Onkyo,pionerr,sansui chỉ là dòng nghe nhạc thôi bác ạ,bác muốn hát karaoke nữa thì bác mua thêm mixer về ạ,còn nếu bác không thích thì bác qua em,em để cho bác em Paramax SA 999 giá 2600k,về sẵn hát karaoke thôi,dòng này hát cũng được bác ạ,không đến nỗi,công xuất khỏe nguồn xuyến,em quên nói với bác là hàng đã qua sử dụng bác nhé,mới giá 3800k

superHD

Member
Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Cục đẩy công xuất crow XLI có giá 9500k bác ạ,công xuất 4 ohm là 450Watt x2 8 ohm là 330Watt X 2 bác nhé

giá này thì chát quá. Nếu đầu tư mixer + amply nghe nhạc + cục đẩy này thì quá chát so với 1 amply jarguar. Có cục nào ngon bổ rẻ tầm 3tr trở lại không bác?

Nhân tiện bác giới thiệu 1 amply nghe nhạc hãng nào ngon bổ rẻ cho em với

Chỉnh sửa lần cuối:

giá này thì chát quá. Nếu đầu tư mixer + amply nghe nhạc + cục đẩy này thì quá chát so với 1 amply jarguar. Có cục nào ngon bổ rẻ tầm 3tr trở lại không bác?

Nhân tiện bác giới thiệu 1 amply nghe nhạc hãng nào ngon bổ rẻ cho em với

hàng của mỹ thì dân việt nam mình khó mà chơi được rồi,chỉ có các quán karaoke cao cấp họ mới chịu đầu tư,còn dân thì chỉ có chơi được hàng của hàn quốc mà thôi,trong tầm giá 3 triệu thì có rất nhiều hãng cho bác lựa chọn Pionerr-Technic-Sansui-Denon-Onkyo,các mặt hàng nội địa của nhật bản sản xuất trong tầm giá thì chất âm nghe sàn sàn nhau,riêng có pionerr là được dân chơi bình phẩm là chất âm tiết tấu chi tiết hơn các hãng nêu trên

superHD

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

hàng của mỹ thì dân việt nam mình khó mà chơi được rồi,chỉ có các quán karaoke cao cấp họ mới chịu đầu tư,còn dân thì chỉ có chơi được hàng của hàn quốc mà thôi,trong tầm giá 3 triệu thì có rất nhiều hãng cho bác lựa chọn Pionerr-Technic-Sansui-Denon-Onkyo,các mặt hàng nội địa của nhật bản sản xuất trong tầm giá thì chất âm nghe sàn sàn nhau,riêng có pionerr là được dân chơi bình phẩm là chất âm tiết tấu chi tiết hơn các hãng nêu trên

Thanks bác đã tư vấn amply, còn cục đẩy công suất sao bác? có cục nào tầm 3tr không?

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Thanks bác đã tư vấn amply, còn cục đẩy công suất sao bác? có cục nào tầm 3tr không?

nếu bác dùng hát gia đình thì em nghĩ không cần dùng đến cục đẩy công xuất,chỉ cần một âm ly của california hàng chuẩn,nguồn xuyến 8 sò,nhưng vang không hay,ghép với em vang Jarguar nữa thì âm thanh của bác quá hoàn hảo,bên em đang có mấy con califonia pro 138A hàng cũ công xuất nguồn 600Watt,công xuất loa 250 Watt cho hai kênh, 8 sò nghe nhạc hay,hát không hay,ghép với em mixer Jarguar thì hay như hàng jarguar giá cả mixer amply 3400k,mixer bảo hành 1 năm,amply cũ bảo hành 3 tháng,bác thích thì qua em cảm nhận thử,hay thì giới thiệu cho anh em trên này được biết

Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Sẵn đây bác nguyenphuquy cho hỏi phát.
Vị trí treo loa có nhất thiết phải 2m5 trở lên ko bác nhỉ? Vì vị trí ngồi hát của mình cách vách tường treo loa khoản 3m thôi, thấy treo mà đúng 2.5m thấy nó cao wa.
Thank bác.

Sẵn đây bác nguyenphuquy cho hỏi phát.
Vị trí treo loa có nhất thiết phải 2m5 trở lên ko bác nhỉ? Vì vị trí ngồi hát của mình cách vách tường treo loa khoản 3m thôi, thấy treo mà đúng 2.5m thấy nó cao wa.
Thank bác.

Vấn đề mà bác hỏi,em xin trả lời là như thế này nhé.....! nếu chiều cao từ nền nhà lên đến trần là 2,5m mà phòng của bác không làm cách âm thì bác muốn treo thế nào cũng được,còn đúng theo chuẩn mực làm cách âm,thì bác phải thi công trần thạch cao,từ trần xuống trần thạch cao cách nhau 30Cm, và 4 bên tường cũng làm thạch cao cho em,đo từ khung xương vào trong tường cách nhau 10Cm để thi công,và bên trong thạch cao mình mua bông thủy tinh để cách âm cho tốt,còn về tiêu âm bác muốn tiêu âm tốt,bác phải mua miếng mút tiêu âm dán ở bên ngoài của miếng thạch cao

mrhai

Member

anh nguyen phu quy ơi cho em hỏi loa sas s900 hát chất âm có hay ko ạ? anh tư ván giúp em với ạ

anh nguyen phu quy ơi cho em hỏi loa sas s900 hát chất âm có hay ko ạ? anh tư ván giúp em với ạ

Thật ra thì dòng loa này bên em không kd nên em cũng không biết,bên em chỉ kd các mặt hàng loa có tên tuổi như JPL-BMB-BIK-Bose cho âm thanh hát karaoke thôi,riêng BMB em có hàng hongkong,dân chơi loại này rất nhiều nên hoàng audio,komi cũng bán loại loa này

superHD

Member

Thật ra thì dòng loa này bên em không kd nên em cũng không biết,bên em chỉ kd các mặt hàng loa có tên tuổi như JPL-BMB-BIK-Bose cho âm thanh hát karaoke thôi,riêng BMB em có hàng hongkong,dân chơi loại này rất nhiều nên hoàng audio,komi cũng bán loại loa này

Em bắt đầu khoái bác rồi đó nha. Nhưng dường như bác ở ngoài bắc thì phải. Nếu hcm em lại ủng hộ bác, chắc đành từ bỏ sóng nhạc vì giá chát quá

Em bắt đầu khoái bác rồi đó nha. Nhưng dường như bác ở ngoài bắc thì phải. Nếu hcm em lại ủng hộ bác, chắc đành từ bỏ sóng nhạc vì giá chát quá
Hehe,bác nói vậy là trưa thật sự khoái em cho lắm,nếu bác thật sự khoái thì bác phải làm câu khoái phải biết thì lúc đó bác mới là thật sự khoái,với lại bắc nam cũng là anh em một nhà,nếu bác cảm thấy xa quá thì không đi xe bus lên ga ta đi tàu kaka

Anh cho em hỏi, nhà em có giàn 5 thớt Nhật cũ không có kok, giờ mua thêm Make-K5 setup vào thớt hát được không nhỉ? thứ 2 là cách đấu nối giữa make-k5 này như thế nào? em dùng laptop là nguồn phát nhạc. thanks

Bác chủ thớt đang ở tỉnh nào vậy ạ, cũng muốn ghé qua nhờ bác tư vấn làm 1 bộ. Mong bác cho cái địa chỉ, hy vọng ở gần

vuboy007

Active Member

Mình và bạn ủng hộ Phú Quý cặp BMB Hong Kong về hát hò, định ủng hộ 1 cặp mình ở Sài Gòn nên chưa đặt hàng Phú Quý. Hôm bữa có thấy Phú Quý chụp hình cặp loa này giờ không biết nằm ở đâu, phiền Phú Quý chụp lại cặp loa này cho anh em biết ủng hộ. Tks

Mình và bạn ủng hộ Phú Quý cặp BMB Hong Kong về hát hò, định ủng hộ 1 cặp mình ở Sài Gòn nên chưa đặt hàng Phú Quý. Hôm bữa có thấy Phú Quý chụp hình cặp loa này giờ không biết nằm ở đâu, phiền Phú Quý chụp lại cặp loa này cho anh em biết ủng hộ. Tks

ảnh của loa đây bác,BMB hongkong chuẩn không cần chỉnh bác nhé

ảnh số 2

ảnh số 3

ảnh số 4

Bác chủ thớt đang ở tỉnh nào vậy ạ, cũng muốn ghé qua nhờ bác tư vấn làm 1 bộ. Mong bác cho cái địa chỉ, hy vọng ở gần

em đang ở hn bác ạ,địa chỉ chỗ em số 80/145 cổ nhuế ạ

vuboy007

Active Member

ảnh 2, 3 ,4 mình không xem đươc ta..ah em này bass 2.0 hay 2.5 vậy Phú Quý. Tks

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ cho anh em bộ dàn KOK giá hợp lý chất âm cực phê

Bmb này giá 2.1tr hả bác? Công suất bn bác? Tầm tiền 3tr đổ lại mua hát kok ngoài bmb còn có loa gì nữa nhỉ?
Amply của sanyo.... thương hiệu nhật chỉ nghe chứ ko hát dc nhỉ
Bác quý dạo này lắm fan hâm mộ rồi nha
Hnao lên hn qua bác ngắm chơi 1 chuyến

Bên trên