Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

MNTran

Chới game liên tục trên mấy con samsung này có vấn đề gì không mọi người? sợ chất lượng hình ảnh, màu sắc đi xuống theo thời gian quá,
không biết thế nào , bạn thử xem rùi cho mọi người kết quả ... nếu không có ảnh hưởng đến chất lượng hình ảnh tốt cũng một phần chứng tỏ là chất lượng đã được nâng cấp :)

ngocvuong2806

Ðề: Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

Màu em này JU6600 này ngon không thớt, em cũng đang tính chiến 1 em về coi C1, vì nghiên cứu thấy em này tần 200 Hz coi chắc phê khỏi bị bóng mờ. Sẵn update luôn, mới dụ vợ xong rồi :D
bác yên tâm mấy con hàng sam này đi, mà bác mua nó chỉ về xem banh bóng ko thì phí lắm, bác mò 1 chút rồi sẽ thấy có nhiều trò vui hơn là xem không :D

ankhang1206

hệ điều hành tizen nghe lạ ghê nhỉ, cái này hình như chưa phổ biến bằng android, bác nào xài rồi cho em ít nhận xét về caí HDH này đi, lỡ thọt với ít ứng dụng thì phí tiền lắm

minhhien1411

Ðề: Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

Xem nhớ bật chế độ bóng đá lên nhé ae :D

cái remote bác bác trông lạ thế ? em thấy mấy cái remote samsung giờ có 4 nút mà, bác xài sam dòng nào vậy ?

chianhhieuemsao

Ngoài điều khiển này còn có 1 điều khiển riêng dành cho smarthub của Sam cũng khá tiện trong việc điều khiển đó.

Cái điều khiển này là cùng 1 bộ với con TV luôn hay sao bạn ?
Nếu vậy là mua TV samsung được tặng kèm những 2 cái remote à ?

Con TV JU của bác có được tặng mấy game bản quyền như Asphalt 8, Modern Combat không vậy ?
Nghe nói năm nay dòng KU được ưu tiên phần này dòng JU năm trước không biết thế nào ?

dangquang4444

Hình như kết nối qua cổng HDMI từ con LAP qua TV không tránh khỏi vụ tụt FPS bạn à :(
Mình thử mấy con LAP rồi nhưng đều bị hiện tượng này.

liveforthenight

Bác thử cài mấy game nhẹ nhẹ vào chơi thử xem nếu mức FPS vẫn không tăng thì vấn đề nằm ở cái cổng kết nối của bác thôi.

crazyinlove

con JU6600 bác mua có 15 củ thôi hả ? Bác mua ở đâu mà giá ngon quá vậy. Với cho em hỏi là thời gian bảo hành tối da là bao nhiêu tháng ?

con JU6600 bác mua có 15 củ thôi hả ? Bác mua ở đâu mà giá ngon quá vậy. Với cho em hỏi là thời gian bảo hành tối da là bao nhiêu tháng ?
Mấy con TV Samsun bây giờ hình như đều có thời gian bảo hành tầm 36 tháng hết đó bạn à. Riêng dòng KS9000 trở lên thì bảo hành tầm 10 năm.

furiousrace

em tính mua 1 con loa cho tvi nhà em , mấy bác tư vấn giúp là nên mua loại nào, em xài K6300

mkzhouchou_v3

hình ảnh SS khá sống động,màu nét lắm ạ,chuẩn luôn,giá cũng nhiều loại để lựa chọn lắm ạ, cong hay phẳng gì cũng ok, khuyên bác nào định mua TV thì tham khảo thử SS ạ

zedpham

mua con TV SS thì ko thấy sai lầm haha, bảo hành lên tới 3 năm, thêm cái dòng SUHD có 5 tính năg bảo vệ tối ưu bền vững luôn,mà thiết kế sang trọng,phù hợp trang trí phòng khách luôn ấy ạ

chiyuki

mấy con loa SS cũng tiện lợi lắm nha các bác,đồng nhất TV mà còn dễ sử dụng luôn á, qá ngon rồi haha

khongdoi

Có ai ko xem đc FPT play ko? Trước em xem bình thường. 2 hôm nay ko xem được, yêu cầu cài trong mục Video (trong khi em cài rồi). Em vào mục Video để tìm, nhưng ko có. Chỉ có trong mục Ứng dụng đã tải xuống thôi.

maybach63

Active Member
Các bác cho hỏi mấy con samsung màn hình cong như 55KS7500 có bắt treo tường đc ko nhỉ?

Cclass

Active Member
Khá giống đấy bạn, bữa nghe ở ngoài trời mà tháy cũng hay, nếu để trong không gian nhà kín thì chắc còn hay hơn nữa. Nhà mình thì đang sử dụng loa cong HW-J7501R nghe được lắm luôn nè mà giá tốt nữa.
đúng rồi bác loa cong HW-J7501R nghe rất hay mà giá cũng ngon nữa

binhson557

Member
mấy cái ứng dụng hay game có trên ti vi khi tải không biết nó tính và thu phí như nào ha

Bên trên