Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

con ti vi nhà tớ nó có mỗi một cổng usb , giờ muốn cắm thêm bàn phím thì thiếu cổng vào . có cách nào khắc phục không bà con

maybach63

Active Member
Bác nào chỉ hộ e cách gõ chữ trên bàn phím rời cho con 55ks7500 khi vào youtobe với, vào trình duyệt wed thì gõ đc nhưng youtobe thì ko đc, thank các bác!
Đống đông nát của e:

maybach63

Active Member
là trình duyệt youtube không chạy hay sao bác ? nếu trình duyệt youtube không chạy bác kiểm tra thử coi thiết bị đã được hỗ trợ flash chưa ?
Youtube vẫn vào xem bình thường nhưng e muốn gõ chữ trong mục search từ bàn phím rời mà ko đc, dùng khiển gõ chữ thì lâu lắm, nhưng vào wed trên Tivi vẫn gõ đc chữ từ phím rời, tại hay xem youtube nên muốn tìm kiếm bằng bàn phím rời cho nhanh.

doubleken

Member
vk ck mình vừa sắm được bộ tivi với dàn loa không dây về nghe nhạc , xem đá bóng ai ngờ về chủ yếu lại phục vụ thằng cháu vợ đang ở chung nó chơi game tối ngày. bực cả người. Nói thì nhỡ nó lại méc bố mẹ nó là chú khó tính khó chịu mà ko nói thì tức , không lẽ bán quách đi cho rồi

doubleken

Member
vậy thì bác cũng nhào vô chơi game với nó luôn, coi chừng cũng mê như nó , rồi 2 chú cháu cùng chơi đỡ tức ách
đi làm suốt ngày thời gian đâu mà chơi anh. Em chỉ nghe nhạc với xem phim ngày nghỉ chủ nhât thôi. vậy mà nó chơi từ thứ 2 đến thứ 7 chủ nhật nó cũng chẳng tha

Cclass

Active Member
à là hôm trước tính mua con tivi cho quán cafe khoảng 60 củ, lên đây hỏi có bác tư vấn mua con cong ks7500 , mình tìm hiểu thấy cũng ổn, mà thiếu tiền mua bộ âm thanh không dây
bác muốn mua em bao nhiêu KS7500 mà giá tận 60tr bác nhỉ , còn loa cong SAMSUNG J7501 có mấy tr thôi bác nhé

Cclass

Active Member
thì cũng mới ngồi nhà coi trên trang của Samsung thôi, không lẽ ở siêu thị điện máy giá khác ???:(
giá siêu thị thì lúc nào chẳng cao hả bác :D , đủ các loại tiền nào là nhân viên , chi phí mặt bằng .... nên giá đội lên rất nhiều ạ . em đã inbox bác giá tốt nhất rồi ạ , bác check inbox giúp em nhé:)

Cclass

Active Member
mấy số ấy em không dùng bác nhé , bác inbox cho em số của bác để em gọi luôn và ngay ạ :)

Cclass

Active Member
mình coi inbox rồi, bác cho luôn các khuyến mãi kèm theo với chế độ bảo hành nhé ;)
hiện sản phẩm này bên em giá cực kỳ tốt rồi ạ nên không có KM bác nhé , còn chế độ bảo hành là 24 tháng tại nơi sử dụng ạ . bên em kích hoạt bảo hành vào SĐT của bác bác nhé

Bên trên