Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

Cclass

Active Member
vậy mà em lại cứ tưởng ti vi cỡ đó là chơi được rồi. haiz...
trò LOL này em cũng là FAN bác nhé , nhưng lại rất nặng mấy loại máy tính cùi chắc chắn là không chơi được ạ , còn tivi em chưa thử nhưng em nghĩ là không chơi được bác nhé

Cclass

Active Member
Hàng giá rẻ vậy chất lượng thì sao ? ai đảm được ?
hàng hóa thì chính hãng 100% như nhau bác nhé , cũng bảo hành chính hãng . bên em là kho hàng và bán buôn 15 tỉnh phía bắc nên giá chắc chắn sẽ rẻ rồi bác nhé , ngoài siêu thị giá cả sẽ cao hơn vì tiền mặt bằng , nhân viên .... đủ các loại phí nên sẽ đội giá lên rất nhiều bác nhé

064852029

Member
tư vấn vui nhỉ. LoL chắc cài được trên tizen OS quá ha mà sợ cấu hình này nọ. cái tv cấu hình có như cái PC khủng cũng ko cài được nhé

hàng hóa thì chính hãng 100% như nhau bác nhé , cũng bảo hành chính hãng . bên em là kho hàng và bán buôn 15 tỉnh phía bắc nên giá chắc chắn sẽ rẻ rồi bác nhé , ngoài siêu thị giá cả sẽ cao hơn vì tiền mặt bằng , nhân viên .... đủ các loại phí nên sẽ đội giá lên rất nhiều bác nhé
bác báo giúp mình con 65inch ks9000

à mà mình mua cho công ty đặt trong hội trường, bên bác xuất hóa đơn được chứ ?

Cclass

Active Member
tưởng bác chỉ phân phối kho hàng thôi, chứ ko chuyên về khâu tư vấn
thì em cũng phân phối lẫn tư vấn bác ạ , trường hợp nào tư vấn được thì em tư vấn ạ , còn ngoài sức của em thì em ngồi hóng để học hỏi thêm kinh nghiêm của các bác nhà mình đi tư vấn những bác chưa biết ạ:D

Cclass

Active Member
chỗ bác bán hàng có đảm bảo không chứ ? có được tới coi hàng trước không ?
bên em là kho hàng bác nhé , hàng đảm bảo chính hãng 100% ạ , là kho hàng nên bên em không có hàng trưng bày bác ạ , bác qua xem thì ok em mời bác cốc cafe rồi đàm đạo ạ để em giới thiệu kho hàng nhà em :D

Cclass

Active Member
đúng là phải ăn chắc mặc bền bác ak. cẩn thận không có mà tham rẻ tí lại lãnh thẹo
hàng chính hãng thì sợ gì hả bác bên em giao hàng kiểm tra xong ok hết các bác mới trả tiền mà , còn trong quá trình sử dụng có vấn đề gì thì hãng người ta xử lý bác nhé , đảm bảo hàng hóa giống siêu thị . mà bác ra siêu thị biết đâu ăn được hàng trưng bày thì sao :D

Cclass

Active Member
ra mấy siêu thị điện máy mua mắc tí mà chắc. samsung 43in k5310 cũng mới khoảng 10 củ
ra siêu thị điện máy liệu đã chắc chưa bác :D . đã là hàng chính hãng thì ở đâu cũng như nhau cả đều giống nhau về cấu hình và bảo hành chính hãng cũng như nhau thôi , mua ở các kho hàng thì được giá tốt mà không có hàng trưng bày bác nhé

Bên trên