[Chính thức 26/11/2014] Fshare đã stream được file trên android và ios - Chúc mừng FPT SoftWare

jfktien

Member
Ðề: [Chính thức 26/11/2014] Fshare đã stream được file trên android và ios - Chúc mừng FPT SoftWare

Nó làm biếng cỏn không thèm leech link nữa là ... để nguyên link của em , bài em viết ko thèm sửa 1 chữ copy y nguyên

cái này bác tính giúp em đi ..hahahaha

Thực tế khi chia sẻ file trên mạng thì khó tránh khỏi việc bị ăn cắp,chỉ có giải pháp ghi rõ nguồn chia sẻ mà thôi.Ví dụ cách chia sẻ của các bác uploader có ghi: hungdaita@EPik,[email protected]òn của bác thì ghi: langthangvn33@HDvietnam :D.Khi mở Mediainfo thì người ta biết là của bác chia sẻ. :-bd

langthangvn33

Uploader
Ðề: [Chính thức 26/11/2014] Fshare đã stream được file trên android và ios - Chúc mừng FPT SoftWare

Thực tế khi chia sẻ file trên mạng thì khó tránh khỏi việc bị ăn cắp,chỉ có giải pháp ghi rõ nguồn chia sẻ mà thôi.Ví dụ cách chia sẻ của các bác uploader có ghi: hungdaita@EPik,[email protected]òn của bác thì ghi: langthangvn33@HDvietnam :D.Khi mở Mediainfo thì người ta biết là của bác chia sẻ. :-bd

em đã viết rồi , bài này em viết riêng cho HDvietnam , với CD này em lấy từ rất sớm ... vì vậy còn rất hot ... nhưng họ copy ko để nguồn ....

Chỉnh sửa lần cuối:

quanchua

Well-Known Member

kiện đy bác ......=))

langthangvn33

Uploader

sao ko chơi tenlua đi anh ,được set acc 2TB file lưu trử vĩnh viễn còn được tặng Gold :D

anh đăng ký rồi gửi mail rồi , hy vọng được set acc sớm để chia sẽ nhạc cho anh em ...

cubine

Uploader

Thôi kệ Vaphim đi bác, biết HDVN là được rồi! :D

anhtuanngoc

Well-Known Member

Thế vừa mất công người up (pm pass từng người) mà nó vẫn giả danh để lấy đc. Nói chung là nên rút vào chia sẻ "ẩn" thôi bác. :D

Mất công thì đúng rồi nhưng bác chủ có thể giới hạn những người sẽ PM như: thành viên đăng ký trước năm 2013 chẳng hạn

Bên trên