Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) với nhau!

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sốn

Dear bác!

Đi SG có qua chỗ Trương nghĩa, truong Le test loa không bác....

Có cảm nhân gì review mấy dòng cho em nhé.

Tks bác.

không bác Bình ơi,em không có thời gian ghé qua...chắc dịp khác...

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sốn

không bác Bình ơi,em không có thời gian ghé qua...chắc dịp khác...

Chán nhỉ!
Anh em ta đi làm cty LD thời gian nhiều khi là một điều gì đó quá xa sỉ.....Nhưng nhàn dỗi quá nhiều khi lại bị ngộ nhạc mất thì cũng dở...........thời gian ở cty nhiều nên khi có tgian rảnh tý ở nhà là tranh thủ nghe nhạc thấy rất thích vì cảm giác thiếu thiếu, thèm thèm luôn cho ta thích thú.....Em nói vậy có phải không bác..

0986686958

Active Member

Chán nhỉ!
Anh em ta đi làm cty LD thời gian nhiều khi là một điều gì đó quá xa sỉ.....Nhưng nhàn dỗi quá nhiều khi lại bị ngộ nhạc mất thì cũng dở...........thời gian ở cty nhiều nên khi có tgian rảnh tý ở nhà là tranh thủ nghe nhạc thấy rất thích vì cảm giác thiếu thiếu, thèm thèm luôn cho ta thích thú.....Em nói vậy có phải không bác..

Em thấy là quá phải chứ không thể là phải được:D:D:D
Iem cứ rút kinh nghiệm từ bản thân ra thôi:))

langthangvn33

Uploader

Chán nhỉ!

bác nói chí phải...vì vậy em nghe nhạc giờ yên lặng không ah...

0986686958

Active Member
Ðề: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) với nhau!

Tối qua ném mấy cái đĩa lấy của bác Bình nghe hay rồi, hôm trước bị kẹt ở phần dây nguồn nghe không nổi:D

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) với nhau!

Dây thông rùi hở bác. Thế show lên anh em coi đi. Dây j vậy.

Cũng chẳng biết thông chưa, anh gọi đại ka vào thẩm, thấy đại ka bảo ok hay rồi nên chắc anh không đổi nữa. Đã kịp chụp đâu, nhưng hình hài em nó đây:

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) với nhau!

Cũng chẳng biết thông chưa, anh gọi đại ka vào thẩm, thấy đại ka bảo ok hay rồi nên chắc anh không đổi nữa. Đã kịp chụp đâu, nhưng hình hài em nó đây:

cặp dây này nghe sao hay bằng cặp dây Cadivi của em...dây của em hay đến nỗi ,em dùng lắp bóng đèn 1.2m còn sáng nữa là

0986686958

Active Member

cặp dây này nghe sao hay bằng cặp dây Cadivi của em...dây của em hay đến nỗi ,em dùng lắp bóng đèn 1.2m còn sáng nữa là

Bó chiếu với bác Khôi rồi đấy:D:D:D

langthangvn33

Uploader

Bó chiếu với bác Khôi rồi đấy:D:D:D

thì em nói đúng không đều là dây bằng đồng , dây điện Cadivi nối dây đèn được , cáp của bác Huy không làm cáp động lực được...

0986686958

Active Member

thì em nói đúng không đều là dây bằng đồng , dây điện Cadivi nối dây đèn được , cáp của bác Huy không làm cáp động lực được...

Mai em sẽ chơi tiếp sợi này:D

Một địa chỉ đáng qua lại của anh giới thiệu chứ chú e???
Anh thì ít có thời gian qua lại HN như chú nhưng cũng biết vài chỗ tin cậy để giới thiệu cho anh em đấy.....

Còn một địa chỉ toàn hàng khủng mới có, lướt có, cũ có Dê pao Mỹ ,CD rẻ nhất cũng 1000$ Loa bằng cái tủ quần áo cơ....Hôm nào có thời gian anh đưa chú đến mà ngất......

langthangvn33

Uploader

Anh thì ít có thời gian qua lại HN như chú nhưng cũng biết vài chỗ tin cậy để giới thiệu cho anh em đấy.....

Còn một địa chỉ toàn hàng khủng mới có, lướt có, cũ có Dê pao Mỹ ,CD rẻ nhất cũng 1000$ Loa bằng cái tủ quần áo cơ....Hôm nào có thời gian anh đưa chú đến mà ngất......

bác nhớ chỉ chố cho bác Huy nhé ,bác ấy chơi cái loa bằng tủ áo ...đem về đánh giống đoạn phim trong bài Black and white của vua nhạc pop

bác nhớ chỉ chố cho bác Huy nhé ,bác ấy chơi cái loa bằng tủ áo ...đem về đánh giống đoạn phim trong bài Black and white của vua nhạc pop

Trước khi mở Showroom KDaudio em hay đến đó chơi......nhìn cặp Tanoy 7500$ kết nổ bát suýt thì bán con xe matix để khênh về nhưng nghĩ đến hai con monoblock để kéo nó khoảng 8000$ + pre Power nữa thì sun vòi luôn...

langthangvn33

Uploader

Trước khi mở Showroom KDaudio em hay đến đó chơi......nhìn cặp Tanoy 7500$ kết nổ bát suýt thì bán con xe matix để khênh về nhưng nghĩ đến hai con monoblock để kéo nó khoảng 8000$ + pre Power nữa thì sun vòi luôn...

7500 USD là Memories hả bác....em không thích Tannoy vì chỉ nghe vocal , thiếu giải cao và trầm, mấy bác chơi Tannoy toàn mua thêm supper treble ....

em có ông bạn đồng nghiệp chơi DIY củ loa Altec A7 , thêm cặp supper treble của JBL, dùng 300B đánh dải trung cao, đèn 845 đánh dải trầm hay phải biết, ah dung Cd wadia....

trước giờ e vẫn kính phục bác này về chế phân tần , tự đóng củ loa ở Hà Nội,...dàn DIY nhưng nghe hay hơn dàn 20K USD

0986686958

Active Member

Có chữ chú vào đó làm em nghe thấy vấn đề hơi nặng nề bác ợ...:(

Doandub&w

Có chữ chú vào đó làm em nghe thấy vấn đề hơi nặng nề bác ợ...:(

Lâu mới được xem buổi phim chọn vẹn phê quá chú huy à.mỗi tuần chú giành thời gian tiếp a em một buổi xem phim nhé. Công nhận là con loa sup va con loa gì ở giữa của chú công lực thâm hậu thật ( nó làm a vào wc liên tục) chú phải hiểu theo ý tốt đấy nhé. Hic.

yellowriver

Banned
HÔm nay xem được bộ phim trọn vẹn nhà lão Huy hay quá.
Mình cảm giác là âm thanh nó đi ra từ con sub đẩy lên đám AE rùi dồn cả vào con Cen ấy. Không biết các bác có thấy thế không. Lúc bắn quả đạn pháo trúng tàu ấy.

Bên trên