Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

trời đất, anh Quang mà k biết Tố Nữ Kinh thì ai mà biết nữa?
tuần trước em nhận được quà là condom hiệu Kamasutra, tuần này em nhận được hiệu Tố Nữ Kinh (k biết có hiệu này k nữa):))

hizza

Như đã nói trước đây, buổi off CN này em tặng phần quà 1 hộp bánh trung thu Kinh Đô trị giá 300k (Vi cá jambon 2 trứng, Thập cẩm lạp xưởng 2 trứng, Hạt sen 2 trứng, Đậu xanh lá dứa 2 trứng). Chúc các bác may mắn!

genzo1984

Well-Known Member

Như đã nói trước đây, buổi off CN này em tặng phần quà 1 hộp bánh trung thu Kinh Đô trị giá 300k (Vi cá jambon 2 trứng, Thập cẩm lạp xưởng 2 trứng, Hạt sen 2 trứng, Đậu xanh lá dứa 2 trứng). Chúc các bác may mắn!
quá tuyệt vời luôn, em là em khoái bánh trung thu nhất đấy bác Dương, thanks=P~

delldell

Well-Known Member

Không biết CN9h này có Mạnh Thường Quân nào tài trợ quà "độc" không nhỉ?

minhbaxi

Active Member

Anh nghĩ, ai trúng cũng vậy thôi!? vì có lẽ khó mà mang về, ae bắt xẻ ra ăn hết ngay mà.

dạ ,đúng vậy đó anh .nhưng người trúng được nhận bánh lên hình cũng sướng lắm chứ anh =))=))=))

hizza

Anh nghĩ, ai trúng cũng vậy thôi!? vì có lẽ khó mà mang về, ae bắt xẻ ra ăn hết ngay mà.

Ái dzà, 4 cái bánh làm sao mà chia cho 30-40 người. Ngộ đây là bó tay bó chân .com rồi.

0joro0

Huyền Thoại
Giống như miếng Socola của Samsung Galaxy Tab em trúng đó, mỏng dính, mà đi off chai chia cũng được hơn chục người đó anh. :D. Có 4 cái thì lấy dao cắt 1 cái ra làm 10 phần là OK rồi. :))

delldell

Well-Known Member

Ái dzà, 4 cái bánh làm sao mà chia cho 30-40 người. Ngộ đây là bó tay bó chân .com rồi.

Em nói đúng, 4 cái bánh khó chia cho 30 người, nhưng 12 cái bánh (3 hộp) lại là chuyện khác, chắc sẽ cởi được dây trói bó chân bó tay!? =)) =))
Kệ, kinh doanh thì phải có chi phí cho việc mảketing chứ!?:)) :))

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

Em nói đúng, 4 cái bánh khó chia cho 30 người, nhưng 12 cái bánh (3 hộp) lại là chuyện khác, chắc sẽ cởi được dây trói bó chân bó tay!? =)) =))
Kệ, kinh doanh thì phải có chi phí cho việc mảketing chứ!?:)) :))

LỜI HAY Ý ĐỘC......

genzo1984

Well-Known Member

bác 5 nói chính xác những gì em nghĩ, vì vậy em mới khoái đấy bác Minh
bác 5 sắp lên dĩa mà toàn nói lời lẽ kích động k nha, nhưng mà em khoái như vậy:-bd

qdangnhat

Well-Known Member
NGÀY MAI BỐC THĂM ÁO ĐỒNG PHỤC KỲ THÁNG 8. CÁC BẠN THAM DỰ ĐÔNG ĐỦ NHÉ VÀ NHỚ GIỮ TAY SẠCH.

Bên trên