Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

delldell

Well-Known Member
Ðề: Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

Đả đảo! chơi dìm hàng, mình tới trễ chút đã bốc hốt hết rồi. Ác hơn Phát-xít(!?)

jeambone

Active Member

Trải nghiệm ổ đĩa SSD E20 32Gb do hãng Silicon Power sản xuất (Made in Taiwan)

Trong đợt rút thăm trúng thưởng vừa qua off CN9G (16.09.2012), mình may mắn trúng được ổ đĩa SSD E20 dung lượng 32Gb (như hình trên). Lập tức về mình đã thay thế HDD Samsung 160Gb 5400rpm đang dùng trên laptop, sau khi cài đặt xong hệ điều hành windows 7 64bit và một số phần mềm ứng dụng mình so sánh như sau :
- Tốc độ khởi động máy nhanh gấp nhiều lần.
- Đèn báo đọc đĩa chỉ chớp khi truy xuất các ứng dụng trong khi đọc đứng đèn trên ổ đĩa củ.
- Nhiệt độ mát hơn 40oC so với 65oC.
- Pin dùng được lâu hơn 4h00 so với 3h30.
- Truy cập web nhanh và nhẹ nhàng hơn rất nhiều, thường hay truy cập khoảng 30 trang đồng thời đối với ổ đĩa củ có hiện tượng gần như muốn treo máy.
Tóm lại rất tuyệt vời, tuy dung lượng chỉ 32gb đủ dùng cho hệ điều hành và một số ứng dụng (chiếm khoảng 16Gb). Hiện nay đa số các bạn thường dùng HDD rời bên ngoài kết nối bằng cổng LAN hoặc USB để lưu dữ liệu thì với dung lượng SSD trên dư sức sử dụng.

Chỉnh sửa lần cuối:

ducphu

Well-Known Member
Chúc mừng bác trúng thưởng nhé, đáng lẽ là của bác Dân đó bác ạ! He he ....

genzo1984

Well-Known Member

bác Dân lo gì, lần sau sẽ đến lượt em trúng thưởng và bác sẽ là lần sau nữa:))

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

Chúc mừng bác trúng thưởng nhé, đáng lẽ là của bác Dân đó bác ạ! He he ....

Bác lại chọc quê em nữa!

bác Dân lo gì, lần sau sẽ đến lượt em trúng thưởng và bác sẽ là lần sau nữa:))

Trong đợt rút thăm trúng thưởng vừa qua off CN9G (16.09.2012), mình may mắn trúng được ổ đĩa SSD E20 dung lượng 32Gb (như hình trên).

HÌNH NHƯ ANH JEAMBONE TRÚNG THƯỞNG 2 HAY 3 LẦN RỒI. CHẮC LÀ TẠI VÌ ANH TÂM THIỆN. CÒN NHƯ LÃO KIA TÂM TÀ NÊN BỐC ĐÂU TRẬT ĐÓ. HAHAHA

Hải Đăng

HÌNH NHƯ ANH JEAMBONE TRÚNG THƯỞNG 2 HAY 3 LẦN RỒI. CHẮC LÀ TẠI VÌ ANH TÂM THIỆN. CÒN NHƯ LÃO KIA TÂM TÀ NÊN BỐC ĐÂU TRẬT ĐÓ. HAHAHA
Nghe nói mấy ông bác sĩ cũng toàn tà tâm thôi =))
Anh Quang có nhiều bluray ko em chép ké coi nào!

qdangnhat

Well-Known Member

Nghe nói mấy ông bác sĩ cũng toàn từ tâm thôi =))
Anh Quang có nhiều bluray ko em chép ké coi nào!

EM NÓI ĐÚNG QUÁ
ANH CŨNG CÓ KHA KHÁ EM À. CHO ANH EMAIL CỦA EM ĐỂ ANH GỞI LIST CHO EM THAM KHẢO

delldell

Well-Known Member

Cũng may bốc thăm chả lần nào mình trúng cả. Nếu trúng bị mang tiếng có "tà tâm" vừa đá bóng vừa thổi còi. Giang hồ thật là hiểm ác. Hix...hix.

tolydieu

Haha, hôm bữa em đi trể (mới uống cafe với bạn xong chạy qua vừa đúng lúc chuẩn bị bống thăm) nên không uống nước, bắt phải uống nước hoặc đóng 30 chục mới đựoc bốc, :))=)). Thôi, nhường luôn :D
Cuối cùng Bình đã bốc trúng, ai cũng kêu đòi bốc lại. :)). Khúc này bác 5 chưa tới nên chưa biết.

qdangnhat

Well-Known Member

Cũng may bốc thăm chả lần nào mình trúng cả. Nếu trúng bị mang tiếng có "tà tâm" vừa đá bóng vừa thổi còi. Giang hồ thật là hiểm ác. Hix...hix.

HEHEHE CHỌC CHO LÃO ĐIÊN TIẾT LÊN ĐỂ TỐI NAY MÌNH NGỦ NGON

qdangnhat

Well-Known Member
Haha, hôm bữa em đi trể (mới uống cafe với bạn xong chạy qua vừa đúng lúc chuẩn bị bống thăm) nên không uống nước, bắt phải uống nước hoặc đóng 30 chục mới đựoc bốc, :))=)). Thôi, nhường luôn :D
Cuối cùng Bình đã bốc trúng, ai cũng kêu đòi bốc lại. :)). Khúc này bác 5 chưa tới nên chưa biết.

ĐÓNG 30000 MỚI ĐƯỢC BỐC THĂM À. DZỤ NÀY MỚI À NHA.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

EM NÓI VẬY KỲ SAU ANH DÂN MUA LUÔN 10 PHIẾU CHO CHẮC ĂN. MÀ CHẮC LÃO TRÚNG HỘP BÁNH TRUNG THU NỮA QUÁ.

Đã là kẻ có "tà tâm", nếu có 30 phiếu mà cho bốc 28 phiếu vẫn không trúng đâu bác Quang ơi! =))

Bên trên