Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Long ơi,Anh vào C.Ty rồi sắp xếp công việc xong,mở máy lên cho mấy cô kế toán xem thơ của Long Anh và mấy cô Kế Toán cười chết ngất..=)) ..=)) có một cô nói sao Anh ấy giống Gà Trống vậy :)) sáng sớm mà làm thơ khó chịu à kakaka sung thế ,.....:)) =))

A Trường chịu khó ghê, ở nhà vừa dậy là vào HDSG liền, vừa lên công ty lại vào tiếp

dungdt2

re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

tonytruong

Super Moderators

Đi sớm đúng giờ không thôi Boos vô bất tử phiền lắm :) sau khi có mặt rồi giờ thì tha hồ chặt chém,có việc thì lại làm tiếp trường ơi :))

aliasleo7

Member

Nhìn như là cafe uống liền vậy Dũng

A thích cappuccino như thế này nè

aliasleo7

Member

Cappuccino sẵn sàng phục vụ các bác đây :D

ngocthanh8106

Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Em thấy chị Cọp được các anh cưng nhất thì phải, chị ý đi đến đâu là các anh dẹp đường cho đi đến đó luôn >:), Nhất chị đấy >:)
Đúng là người đẹp nhất trong các anh nam giới ở đây >:)
làm j có chuyện dc cưng nhất? Dẹp đường ah??? Chị nghĩ là các ảnh né, vì sợ Cọp vồ trúng khổ cả nửa cuộc dời còn lại thì đúng hơn

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

em chúc cả nhà 1 ngày mới thật thành công:-bd

genzo1984

Well-Known Member

bác Trường xem dùm em tin nhắn em gửi cho bác nha, thanks:D

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Long ơi,Anh vào C.Ty rồi sắp xếp công việc xong,mở máy lên cho mấy cô kế toán xem thơ của Long Anh và mấy cô Kế Toán cười chết ngất..=)) ..=)) có một cô nói sao Anh ấy giống Gà Trống vậy :)) sáng sớm mà làm thơ khó chịu à kakaka sung thế ,.....:)) =))

Đấy là hình ảnh đại diện cho những chú gà trống HDSG :))

Mà anh sướng thiệt hen, sáng sớm mà đã có mấy cô gà....í lộn...mấy cô nàng vây xung quanh cười vui vẻ đôi lúc còn chết ngất nữa thế thì anh là nhất rồi anh Tonychicken ơi =))

tolydieu

Má ơi, trời mưa nắng thất thường, bệnh rồi, ho hù hụ.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Đấy là hình ảnh đại diện cho những chú gà trống HDSG :))

Mà anh sướng thiệt hen, sáng sớm mà đã có mấy cô gà....í lộn...mấy cô nàng vây xung quanh cười vui vẻ đôi lúc còn chết ngất nữa thế thì anh là nhất rồi anh Tonychicken ơi =))

Ha ha chú Long này quá vui :)) sáng ACE tập chung đi lam tranh thủ xí xọn chút ấy mà,rồi ai việc nấy thôi,Long làm mấy Chị em cười vì mấy câu CM nữa kia kakkaa :)) =))

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác Roland chơi chữ bác Lộc "ròm" hả?
Bác cáo các bác, SN xong có mấy chai "nước mắt quê hương" chiết dồn lại được gần 5 chai (thó về)...nay trời mưa buồn quá nghỉ làm ở nhà em lỡ chơi hết 1 chai rồi. Hy vọng CN9h tới vẫn còn được 2 chai mang nộp khắc phục hậu quả ạ
Giận Bác luôn nhé . Thế mà không A Nhô gì hết .....................chơi mình không vui đâu . À mà Bác còn giử hủ Rượu của Bác Trung mà =)) =)) =)) .
Ko dc, để dành đi, chủ nhật tới hãy uống, cn này Cọp ko off dc mà!! Cho em uống trước khi bỏ rượu đi mà!!
Em bỏ Rượu từ mũi lên hả hay Anh bỏ mồi AE mình nhậu tiếp nhé .
Trời ạh! một mình bác mà nốc hết 1 chai, bó tay luôn, bác Lộc mà nghe thấy cũng bái bác làm sư phụ :-O
^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

Tặng Bác Trường tấm làm kỷ niệm \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

genzo1984

Well-Known Member

nhìn tấm hình này thấy bác Trường nhà ta cũng biết ''tranh thủ'' ghê nhỉ=))
em nhìn kỹ lắm mà k đếm được đủ 5 ngón tay phải của bác Trường,k biết nó có ẩn nấp ở đâu k ta>:)

tonytruong

Super Moderators

Ha ha cháy nhà chắc luôn Lộc ơi :) =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên