Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tonytruong

Super Moderators
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

View attachment 63387

Tấm này nhìn nghiêng trông Cọp dễ chịu à nha. Khối bác nao lòng ( trừ em ra:D)
Nhà cháy có lớn không bác Trường? Thiệt không ngờ em mới quay đi lơi mắt chút xíu là bác đã ...chơi ngay cái bàn tay phải. :D)

Đấy Tuấn thấy đó,mình nhanh tay thế ,mà vẫn không nhanh bằng mấy bác phó nhòm ,bắn kinh thật :)) còn vụ cháy không đáng lo,nếu lở hai đứa nắm tay nhau đi câu tôm cũng vui mà kakakaka :)) =)) ( Nhà Betong dễ gì cháy) =)) =)) khảng định đẳng cấp Men Lì ì ì ì :)) =))

minhtuantkh

Cơn sốt SN cần dìm xuống tý cho hạ nhiệt nên em tặng các bác một số ảnh ...bí đao

Năm râu: Có mùi gì thế nhỉ?
attachment.php

Sym: Để em chụp cái chỗ bốc mùi ấy xem sao
attachment.php

Cọp: Nhìn em này, đoan trang nhất trong cái đám lộn xộn nha
attachment.php

Nhưng giờ thì em hiện nguyên hình nè
attachment.php

Mấy anh ...thì giỏi lắm như cái chai là hết chứ toàn nói phét không à
attachment.php

Bác abchen: Lâu lắm mới được nhe răng...và Scotty, những giờ phút hiếm hoi được về với nhân dân
attachment.php

kieucdtin2k52

Active Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Phỏng mô mà phỏng????? Còn cách trái chanh...1 cái bắp tay mà!!

Em chả thấy quả chanh nào đặt chỗ chị, hay là mắt em hoa, hoặc có thể chị giấu chỗ nào đó. Thôi chị mang ra đi, giấu mãi à >:) :))

Nửa của Anh vẫn còn nguyên,chanh của Cọp vẫn còn đó,AE HDSG luôn quan tâm mang niềm vui cho Cọp thế đó em trai :) em cứ xem hết tất cả các hình đi đâu chỉ mình anh :)) Con gái mà được mọi người thương yêu thế là tốt lắm rồi ,chứ nhìn thấy mà chạy là thua à nha :)) =))

Em hiểu ý của anh rồi. Chị Cọp cẩn thận với dòng bôi đen nhớ. Phải luôn luôn trùng tu và tôn tạo sắc đẹp, không là không hay đâu :))

---------- Bài trên gởi vào lúc 07:05:57 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 07:05:15 PM ----------

Các anh bên này chắc tuần phải off với nhau mấy lần ý nhở, ít chắc cũng phải 2 lần :)

jeambone

Active Member

Đấy Tuấn thấy đó,mình nhanh tay thế ,mà vẫn không nhanh bằng mấy bác phó nhòm ,bắn kinh thật :)) còn vụ cháy không đáng lo,nếu lở hai đứa nắm tay nhau đi câu tôm cũng vui mà kakakaka :)) =)) ( Nhà Betong dễ gì cháy) =)) =)) khảng định đẳng cấp Men Lì ì ì ì :)) =))

Các bác đừng lo còn nhà đâu mà cháy ! Bởi vì nhà đã cháy lâu rồi !!!

meamthanh11

Active Member

Các bác đừng lo còn nhà đâu mà cháy ! Bởi vì nhà đã cháy lâu rồi !!!

mấy bác nhà ta nước dư lắm mà cháy nhà gì. chắc tại gặp mấy chị có điện đầy nước dư rồi chập cheng chập cheng cháy cháy mà=))

tolydieu

Tối nay hầm ghê, chả có tí gió nào.

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

mấy bữa nay trực chiến ở cổng trường mệt mỏi quá, may là thằng e thi xong rồi, mai ngủ khỏe :D

meamthanh11

Active Member

dzó dzó quá tai, đây nè:"> chưa mát hả, dzó quá tu nữa được chưa bác=))

minhtuantkh

Cứ 60' sẽ có một cơn gió độc, bác nào lơ đễnh không ghé thường xuyên sẽ bỏ lỡ. Nhiều bác cứ nhe răng mà không hiểu gì hết trơn á :D

0joro0

Huyền Thoại

Vào đây riết nhiễm gió độc vào người chắc chết. :))

ilVietnam

Well-Known Member

Cứ 60' sẽ có một cơn gió độc, bác nào lơ đễnh không ghé thường xuyên sẽ bỏ lỡ. Nhiều bác cứ nhe răng mà không hiểu gì hết trơn á :D

Em vào box này lúc nào gió cũng sôi nổi ầm ầm cả à :))
Có khi phải phong tập thể chém gió mạnh nhất diễn đàn hdvietnam là hội HDSG mới đc nhỉ =))=))

truonghd

Well-Known Member

Em vào box lúc nào gió cũng sôi nổi ầm ầm à :))
Có khi phải phong tập thể chém gió mạnh nhất diễn đàn hdvietnam là hội HDSG mới đc nhỉ =))=))

Mới thành lập có 2 tháng rưỡ mà lên 423 trang rồi, chưa tính những trang tách rời kia nữa nhé

thichdua

Well-Known Member

Đã có gió thì ko thể thiếu e dc :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên