Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

minhtuantkh

re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

View attachment 63387

Tấm này nhìn nghiêng trông Cọp dễ chịu à nha. Khối bác nao lòng ( trừ em ra:D)
Nhà cháy có lớn không bác Trường? Thiệt không ngờ em mới quay đi lơi mắt chút xíu là bác đã ...chơi ngay cái bàn tay phải.

@Alandave: bên HDVN mình còn làm phòng test bên Q7 trước cả bên VNAV nhưng không hiểu sao giờ này chưa thấy bác Chip công bố chính thức khi trương ( mình cũng không dám hỏi :D)

0joro0

Huyền Thoại

Thì mấy sản phẩm có post lên 4rum thì toàn chụp ở đó ko đó anh Tuấn. Nhưng chỉ dành để test sp thôi, chỉ có bên viên chiên tin tức và BQT mới test ah!

tolydieu

Sao mình ghét lão Lộc thế không biết! Chỗ nào có tý Hoa thơm Cỏ lạ, mọi người để ngắm vui chung thì lão nhào vô hốt sạch. Lần sau đi off Bình Ác cử một bác to khoẻ kèm chặt lại, kẻo chẳng bao lâu sẽ không còn chỗ nào chơi nữa đâu.
ACE An Giang cũng nên để mắt nhé. Roland không có nể tình gì lão nha, kẻo hối không kịp đó :D

Bình ác, Dũng đê tiện nhường kỳ danh cho bác Lộc là được rồi. Viết là Lộc HD, đọc là Lộc ác đê :D

kieucdtin2k52

Active Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Anh tony ơi, pic của anh với chị Cọp đẹp thế cơ chứ >:), cơ mà em bảo chị Cọp chứ không bảo anh nhớ :))

kieucdtin2k52

Active Member
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

làm j có chuyện dc cưng nhất? Dẹp đường ah??? Chị nghĩ là các ảnh né, vì sợ Cọp vồ trúng khổ cả nửa cuộc dời còn lại thì đúng hơn

Sự thật phũ phàng chị nhỉ, chia buồn cùng chị.
Không biết anh tony chụp ảnh cùng chị có bị mất nửa nào không >:) :)). Anh tony lên tiếng hộ em vụ này cái?

longdnl

Well-Known Member

Anh Tony ơi! Sáng giờ sao không thấy bác Quang và bác Dân uống cà phê và điểm danh trong quán Gió. Hay 2 bác này tìm cảm giác lạ đổi quán khác rồi ^#(^

meamthanh11

Active Member

mấy ông đó dạng cao niên nên nhiều phòng nhiều quán nhiều nhà để đi về lăm:-"

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

CN này tổng kết và bàn bạc nhiều thứ nên gặp chỗ cũ tiện hơn anh :)

Tưởng có chút thay đổi chứ, chổ nào cũng được, miển sao riêng biệt và tha hồ chém là ok,
Sợ nhất là làm phiền đến người khác thôi

ngocthanh8106

Giận Bác luôn nhé . Thế mà không A Nhô gì hết .....................chơi mình không vui đâu . À mà Bác còn giử hủ Rượu của Bác Trung mà =)) =)) =)) .

Em bỏ Rượu từ mũi lên hả hay Anh bỏ mồi AE mình nhậu tiếp nhé .

^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

Tặng Bác Trường tấm làm kỷ niệm \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

View attachment 63387

tấm này nhìn thích nhỉ!! Ai chộp vậy bác Lộc? Cho Cọp xin file gốc rửa 1 tấm lưu abum để dành.

nhìn tấm hình này thấy bác Trường nhà ta cũng biết ''tranh thủ'' ghê nhỉ=))
em nhìn kỹ lắm mà k đếm được đủ 5 ngón tay phải của bác Trường,k biết nó có ẩn nấp ở đâu k ta>:)

Mắt em bao lâu rùi chưa đi đo kính?? 5 ngón tay của bác TonyTruong nằm cạnh bắp tay trái của chị Cọp chứ đâu.

Không biết có cháy không, nhưng em chắc chắn là anh bị phỏng tay rồi =))

Phỏng mô mà phỏng????? Còn cách trái chanh...1 cái bắp tay mà!!

View attachment 63387

Tấm này nhìn nghiêng trông Cọp dễ chịu à nha. Khối bác nao lòng ( trừ em ra:D)
Nhà cháy có lớn không bác Trường? Thiệt không ngờ em mới quay đi lơi mắt chút xíu là bác đã ...chơi ngay cái bàn tay phải.

@Alandave: bên HDVN mình còn làm phòng test bên Q7 trước cả bên VNAV nhưng không hiểu sao giờ này chưa thấy bác Chip công bố chính thức khi trương ( mình cũng không dám hỏi :D)

bình thường nhìn thẳng, Cọp khó ưa lắm hở bác Tuấn?? Mai mốt gặp bác, em ngồi nghiêng 1 bên vậy, huhuhuhuu....hy vọng dc gọi là dễ chịu trong mắt bác.

wimax

Well-Known Member

Hot quá đi thôi . Dư âm mấy tấm ảnh của cop đang gây cơn sốt trên HDSG

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Anh Tony ơi! Sáng giờ sao không thấy bác Quang và bác Dân uống cà phê và điểm danh trong quán Gió. Hay 2 bác này tìm cảm giác lạ đổi quán khác rồi ^#(^

Uhm hén Long nói đúng nè sáng giờ không thấy hai bác ấy đâu.? B.Quang thi đi khám,chẵng lẽ bác Dân lại đi mổ sẻ,vậy là hai bác này kết hợp đi ( Mổ xẻ ) rồi :)) =))

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Uhm hén Long nói đúng nè sáng giờ không thấy hai bác ấy đâu.? B.Quang thi đi khám,chẵng lẽ bác Dân lại đi mổ sẻ,vậy là hai bác này kết hợp đi ( Mổ xẻ ) rồi :)) =))

2 Bác này chắc có quán gió nào mới nên chê quán cũ rồi . C Bình phải ra tay thôi nào . He he he.

tonytruong

Super Moderators

Rửa ra 1 tấm chuyển tận nhà cho Anh nhe ......[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Anh và em đều có những tấm cân đối đấy :)) Anh sẵn sàng tiếp chiêu của em nha Lộc, Pic của em cũng hot không thua gì anh đâu nha :)) =))....=))

Sự thật phũ phàng chị nhỉ, chia buồn cùng chị.
Không biết anh tony chụp ảnh cùng chị có bị mất nửa nào không >:) :)). Anh tony lên tiếng hộ em vụ này cái?
Nửa của Anh vẫn còn nguyên,chanh của Cọp vẫn còn đó,AE HDSG luôn quan tâm mang niềm vui cho Cọp thế đó em trai :) em cứ xem hết tất cả các hình đi đâu chỉ mình anh :)) Con gái mà được mọi người thương yêu thế là tốt lắm rồi ,chứ nhìn thấy mà chạy là thua à nha :)) =))

truonghd

Well-Known Member

Tin hót:
Rạng sáng ngày 4/7/2012, tổ công tác đặc biệt 142 chuyên phòng chống tệ nạn mại dâm đã đột nhập vào khách sạn mang tên "Thiên đường Tình ái" địa chỉ tại: Số nhà 1, phố Sung sướng, phường Lên Mây, TP. XXX , bắt quả tang rất nhiều đôi trai gái đang có hành vi mua bán dâm tại đây

"Sưu Tầm "

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên