Chương trình off line đầu năm mới hội HD Quảng Ninh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lâm Gia Trang

Ðề: Lịch offline đầu năm Canh Dần

ai chả biết HP và HN thống nhất off ở Hải phòng rồi, phải xem ý kiến các bô lão bên đây thế nào đã chứ

sếp xem ý kiến cướp biển và mọi người thế nào cho nó được trọn vẹn tam giác vàng phía bắc \:D/

nhưng 21 âm lịch này tổ chức ở HL chứ, lại chuyển địa điểm sang HP à?

Lâm Gia Trang

dù sao thì HDQN vẫn mạnh nhất cả nước về phong trào Offline mà, cờ luân lưu vẫn đang ở trong tay, tha hồ phất

nhưng mà nghe nói có cụ hieu-gia lam đang nhăm nhe tháng này cướp cờ đó, các bác cẩn thận nhá \:D/\:D/

vuchaulong

Active Member

Chương trình hay quá. Nhân tiện QN nhiều danh lam thắng cảnh thì xem xét giùm vụ OFF Duyên Hải để anh em gặp mặt đầu năm. Tránh hộ tớ ngày 5/3 dương lịch nhé! Đi chùa với công ty.

Lâm Gia Trang

Chương trình hay quá. Nhân tiện QN nhiều danh lam thắng cảnh thì xem xét giùm vụ OFF Duyên Hải để anh em gặp mặt đầu năm. Tránh hộ tớ ngày 5/3 dương lịch nhé! Đi chùa với công ty.

chương trình là ngày 6-7-8 mà bác

thanhtung0506

cướp được thì tốt quá, có khi bên anh còn phải tặng quà mừng
sợ hả, già rồi yếu à anh Milan

sắp dc gặp xếp roài

Tieubaocaca

Active Member

Lần này không mời thì bọn em cũng sang quấy quả các bác.

Theo 2 mod của thuộc biên chế của HDHP thì off ở HL là hợp lý.
Theo ý em thì thống nhất là ngày 21/1 âm lịch, địa điểm là Hạ Long (chương trình kéo dài sang đến Đồ Sơn:D)

Kính!

Lâm Gia Trang

Theo 2 mod của thuộc biên chế của HDHP thì off ở HL là hợp lý.
Theo ý em thì thống nhất là ngày 21/1 âm lịch, địa điểm là Hạ Long (chương trình kéo dài sang đến Đồ Sơn:D)

Kính!

trời dã man quá, khả năng là phải chia nhiều hướng rồi, nhiều ý kiến ngước nhau quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên