Chương trình off line đầu năm mới hội HD Quảng Ninh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

genius9485

Ðề: Lịch offline đầu năm Canh Dần

ông tướng Quân tều đây mà. e Lê đây, bác làm dẫn dắt HDQN kiểu gì mà không bảo e 1 câu cho e đi offline với.

MrMilan

Banned

Lịch này đã được lãnh đạo tinh thần duyệt chưa Quân ơi?

chưa được duyệt, vì em đã có thời gian gặp lãnh tụ tinh thần đâu mà duyệt.
Nhưng chắc là cụ thông qua thôi, vì em thấy nó hợp lý, vẹn cả đôi đường.

ông tướng Quân tều đây mà. e Lê đây, bác làm dẫn dắt HDQN kiểu gì mà không bảo e 1 câu cho e đi offline với.

Chú có uống được rượu không mà đòi đi offline, sang tuần sau có chương trình, có đi không

Tieubaocaca

Active Member

Anh em HDQN mình thống nhất là fix lịch off vào T2 tuần sau nhé!

Em thì làm gì cũng được. Cứ 21,22 AL hoặc 6, 7 DL là OK.

dubi

Sao lại thứ 2? Tưởng thứ 7?
Bác Beegees trình chiếu thư của Mohamed đi. Duyệt ngày nào?

MrMilan

Banned

Sao lại thứ 2? Tưởng thứ 7?
Bác Beegees trình chiếu thư của Mohamed đi. Duyệt ngày nào?

Từ tết đến giờ bác Beegees mất tích, chắc bận về quê.

[Hide] Không thank không đọc được bài [/Hide]

thanhtung0506

làm gì, bác mà héo mòn thì em bảo mấy em ở láng thổi cho phồng to lên

beegees

Well-Known Member

Tối qua bàn qua loa với Milan để thứ 2 tớ ới các bô lão nhậu quả khai Xuân và thống nhất lại một số ý kiến vì qua mấy ngày Tết đến thăm các bác nhất, nhì, ba, tư .... thì đều thấy các bác nói:
+ tháng Giêng là tháng ăn chơi.....ăn chơi là ý các cụ ngày xưa nhưng nay con cháu ko ăn chơi mà đi lễ đền chùa, việc đi lễ đã hứa hẹn thì kô thể kô đi, các cụ ở trên vật chết.
+ Qua thăm dò (đầu năm mới tớ có đi tiếp khách và khai Xuân với anh em đơn vị) thì thấy: quán xịn thì đã mở cửa theo lịch làm việc của các cơ quan Nhà nước vì còn phục vụ các quan trên, loại quan này không có phòng lớn 30-40 khách mà chỉ có phòng riêng dăm bảy khách chụm đầu bàn chuyện mua ghế bán bàn. Quán rộng rãi hoặc ít ra là họ có thể đáp ứng yêu cầu của ta thì nấu nướng dật dẹo, phục vụ thiếu trách nhiệm vì thiếu nhân viên (về quê chửa ra vì định chơi nốt tháng giêng), đồ ăn tươi sống thiếu trầm trọng...
+ Tổ chức off quý mới được tiến hành tại Cẩm Phả, dư âm vẫn chưa phai. Tổ chức tiếp trong tháng Giêng thì có nhiều bất lợi như vừa nêu và lịch như vậy cũng là dầy quá.
Như thế sẽ kô đáp ứng được một số yêu cầu đặt ra là:
+ Đầy đủ anh em.
+ Vui lòng người đến vừa lòng người về.

+ Mát mặt với anh em HP và HN (khách mời).
Mõ làng có đôi điều tổng hợp ý kiến tham mưu với anh em./.

Tieubaocaca

Active Member

Tối qua bàn qua loa với Milan để thứ 2 tớ ới các bô lão nhậu quả khai Xuân và thống nhất lại một số ý kiến vì qua mấy ngày Tết đến thăm các bác nhất, nhì, ba, tư .... thì đều thấy các bác nói:
+ tháng Giêng là tháng ăn chơi.....ăn chơi là ý các cụ ngày xưa nhưng nay con cháu ko ăn chơi mà đi lễ đền chùa, việc đi lễ đã hứa hẹn thì kô thể kô đi, các cụ ở trên vật chết.
+ Qua thăm dò (đầu năm mới tớ có đi tiếp khách và khai Xuân với anh em đơn vị) thì thấy: quán xịn thì đã mở cửa theo lịch làm việc của các cơ quan Nhà nước vì còn phục vụ các quan trên. Quán thường thường thì nấu nướng dật dẹo, phục vụ thiếu trach nhiệm vì thiếu nhân viên (về quê chửa ra vì định chơi nốt tháng giêng) đồ ăn thì thiếu ...
+ Tổ chức off quý mới được tiến hành tại Cẩm Phả, dư âm vẫn chưa phai. Tổ chức tiếp trong tháng Giêng thì có nhiều bất lợi như vừa nêu và lịch như vậy cũng là dầy quá.
Như thế sẽ kô đáp ứng được một số yêu cầu đặt ra là:
+ Đầy đủ anh em.
+ Vui lòng người đến vừa lòng người về.

+ Mát mặt với anh em HP và HN (khách mời).
Mõ làng có đôi điều tổng hợp ý kiến tham mưu với anh em./.

Tình hình là em đã báo cáo lãnh đạo (cả ở nhà lẫn cơ quan) là cuối tuần (21 AL) em có việc rất quan trọng phải về Quảng Ninh! Không thể bỏ được, không thể hoãn được, có thể lên muộn:D

MrMilan

Banned

Tình hình là em đã báo cáo lãnh đạo (cả ở nhà lẫn cơ quan) là cuối tuần (21 AL) em có việc rất quan trọng phải về Quảng Ninh! Không thể bỏ được, không thể hoãn được, có thể lên muộn:D

bác đi với đội HDHN về Đồ Sơn du hí, sáng chủ nhật anh em HDQN từ bên này kéo sang, vẹn cả đôi đường

beegees

Well-Known Member

bác đi với đội HDHN về Đồ Sơn du hí, sáng chủ nhật anh em HDQN từ bên này kéo sang, vẹn cả đôi đường
Milan nói đúng đó, anh em mình bên này kô tổ chức được thì có ai kô bận thì kéo nhau sang HP xin các ấy vài cái ghế ngồi góp chiện đầu Xuân cho vui và càng thêm đoàn kết..
Quan trọng nhất là có một số anh em (tôi và....) giấu Vợ được 2-3 triệu tiển thưởng Tết đang muốn gặp các bác manhthang; quanghaiphong... kiếm cái receiver DTS về nghe cho đỡ vã. Nghe AC3 analog nói phét kô chuẩn bị ném gạch vỡ thủ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên