[chuột bạch] review sản phẩm smart box của VNPT

chauint

Active Member
Ðề: [chuột bạch] review sản phẩm smart box của VNPT

ơ chạy được cả file 4k cơ ah ???

nam2178

Well-Known Member

Đọc cái topic này thấy hay thật, giống như thời những năm 90 đi xe bắc nam ăn cơm nhốt vậy :)) =))

meomatto

Active Member

Sự việc đã rõ ràng. QC láo thì ban nick là đúng chuẩn!

phithien

Well-Known Member

Sự việc đã rõ ràng. QC láo thì ban nick là đúng chuẩn!

Rồi sẽ có nick clone mới. chắc sẽ khôn ngoan hơn, biết dấu IP để mod khỏi lần ra. em nghi nghi đa số người post ở đây là người của mấy cửa hàng. người dùng thật sự đc bao nhiêu người đâu

chauint

Active Member

enduser chính hiệu đây \m/

meomatto

Active Member

Đúng đó, người dùng thật sự Box Android hiện nay vẫn rất ít, so với HDP truyền thống thì chắc chưa ăn thua gì vì AB mới nhiều lên từ năm ngoái mà thôi (nhất là khi có cơn bão ảo ZTV). Vậy nên nick của hàng thì chắc chắn rất nhiều rồi. Người mua đa số vì tò mò bởi QC vống lên chứ thực ra AB cũng chả có gì mà hay vì họ thừa sức có những thiết bị khác đáp ứng nhu cầu của mình. :D

Mỗi ngày Smart Box bán ra hơn 500 sp trong khi các HD box chỉ được vài chục sp. Đừng cố gắng dìm hàng android tv box nữa các bạn. Công nghệ cũ phải được thay thế.

phithien

Well-Known Member

Mỗi ngày Smart Box bán ra hơn 500 sp trong khi các HD box chỉ được vài chục sp. Đừng cố gắng dìm hàng android tv box nữa các bạn. Công nghệ cũ phải được thay thế.

1 tháng bán được 15.000 android box ? HD player bán đc bao nhiêu em ko biết, em ko kinh doanh nên ko rõ, nhưng đó là con số ước mơ. Nghe bác nói xong, em muốn đi buôn android box cho phẻ, kinh nghiệm chém gió của em là đỉnh của đỉnh chắc 1 tháng bán 50.000 sp là bình thường.

p/s: cho em hỏi cái. vụ bác báo bộ công an xử lý HDvietnam tới đâu rồi

Daithanhthai

Active Member

1 tháng bán được 15.000 android box ? HD player bán đc bao nhiêu em ko biết, em ko kinh doanh nên ko rõ, nhưng đó là con số ước mơ. Nghe bác nói xong, em muốn đi buôn android box cho phẻ, kinh nghiệm chém gió của em là đỉnh của đỉnh chắc 1 tháng bán 50.000 sp là bình thường.

Vụ nổ nhà máy sản xuất thuốc súng trên Phú Thọ năm ngoái chắc là do vận hành quá công suất để cung cấp nguyên liệu cho VNPT làm Smartless box
Kế hoạch của VNPT là thực hiện chủ trương số hoá truyền hình trên toàn cuốc, đảm bào mỗi hộ gia đình từ giờ đến cuối năm đều đc dùng sản phẩm đột phá, bùng nổ về công nghệ của Tập đoàn công nghệ lớn nhất cõi Vịt. Với tốc độ tăng trưởng này sang năm 2015 chúng ta sẽ có tập đoàn công nghệ viễn thông mà tsb thằng khựa như Huawei, China Telecom, lenovo và Foxconn phải ngả mũ kính chào, Apple phải e dè
Thế này chả mấy nữa mà tiến cmn lên XHCN luôn rồi anh em ạ!

con smartbox này việt nam ngoài cái vỏ hộp ra thì còn làm được chi tiết nào ?
mà vnpt smart box sao ko chơi trội như ztv nhỉ, cho dùng thử 1 tháng? Hay sợ người ta dùng rồi, sẽ ko dám ký hợp đồng rước 1 cục adroid đơn nhân giá > 2 triệu

dtsexpert

Active Member

bán 15 ngàn Smart box 1 tháng ngon ta, nổ kiểu này thì coi thuờng anh em trên room quá, vote cho thêm điểu khoản room chỉ đuợc chém gió kiểu pháo tết, nghiêm cấm quang lựu đạn kho thuốc súng tầm đại bác kiểu bán 15000 sp 1 tháng nghe hãi quá :)

ppc

Member

Chắc mấy bữa nay trời nóng quá nên thần kinh của nó bị hoang tưởng đó ae.

ngonphi_bg

Member

Bác ppc đang ở miền nam à? Miền Bắc hơn 1 tháng nay chưa thấy mặt trời.

jetzhu83

Member

Cãi với chú Xì Mắc "Bom" làm gì. bác "bom" nói 1 ngay bán 500 sp. thì đưa bằng chứng đây. chỉ cần dưa ra đc 3-400 tờ hóa đơn bán AB trong cùng 1 ngày, và liên tục trong 7 ngày thồi cho a e chiêm ngưỡng đi.

thanhyk

Well-Known Member

Dạo này buôn bán gì cũng ế ẩm, nghe bác nói em thực sự khâm phục. Đúng ra đài truyền hình phải xuống làm phóng sự 'gương mặt tiêu biểu 2014 thành công trong kinh doanh...' Để hô hào khí thế trong nền kinh tế suy thoái hiện nay...
Em tính nhẩm, cho là 1 tháng bán ít cũng 10.000 cái, 1 cái lời ít cũng trăm ngàn, sơ sơ kiếm 1 tỷ/ tháng... Làm chục năm qua Lào đầu tư cạnh tranh với bầu Đức hay Viettel cũng hay đó bác... Nếu ý kiến em hay thì bỏ lời 1 buổi (nửa ngày) mời em đi nghỉ mát với vài em 'chân dài tới nách' cho biết sự đời nha bác. Chúc bác năm nay buôn bán gấp hai năm trước...

meomatto

Active Member

Để mình báo bên Quản Lý Thị Trường xuống kiểm tra bên bác xem Thuế má, hóa đơn chứng từ hàng họ thế nào nhé! Lãi quá, tài trợ cho 4R 1 vài chục cái đầu chơi cho chất đi bác smartbox?! haha

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: [chuột bạch] review sản phẩm smart box của VNPT

Chủ đề này càng đi xa quá rồi các bác ạ! Hy vọng các bán hàng bán 5sp/ngày là mừng lăm rùi!:p

tuanqc78

Well-Known Member
Các bác chém nhẹ tay cho bác ấy với. Chắc đây là lỗi đánh máy như thường thấy ở Việt Nam thôi. Bác ấy chỉ đánh nhầm 3 con số 0 cho mỗi tháng thôi, có gì đâu.

Bên trên