[chuột bạch] review sản phẩm smart box của VNPT

ndjung

Member
Ðề: [chuột bạch] review sản phẩm smart box của VNPT

phim series phụ đề có nhanh như hdviet không nhỉ

vinhdo

Member

phim series phụ đề có nhanh như hdviet không nhỉ
Nguồn phim và truyền hình bạn có thể tham khảo ở trang tvod.vn ,truyền hình sd và mobile thì có 62 kênh ,HD thì được 12 kênh còn phim thì lâu lâu mới có phim mới tốc độ load cũng nhanh vì chất lượng phim cũng tạm ngang với mytvnet . Karaoke thì không dùng được ,nhạc thì thấy ớn ,chỉ có tính năng truyền hình xem lại thì rất hay

Theo trải nghiệm ban đầu thì chạy hơi chậm chạp :D. KO bằng Mygica hoặc Minix

Nguồn phim và truyền hình bạn có thể tham khảo ở trang tvod.vn ,truyền hình sd và mobile thì có 62 kênh ,HD thì được 12 kênh còn phim thì lâu lâu mới có phim mới tốc độ load cũng nhanh vì chất lượng phim cũng tạm ngang với mytvnet . Karaoke thì không dùng được ,nhạc thì thấy ớn ,chỉ có tính năng truyền hình xem lại thì rất hay
cũng đã test thử thấy ok nhưng mà thấy con này chạy hơi nóng bật lúc nóng ran :( chả bù con X7 ở nhà mở cả tháng mà vẫn thế :))

blackwhite9x

Em bán VNPT Smartbox chính hãng cho VNPT Technology đây.
Sự thật là có 1 số bác chưa dùng bao giờ phán hơi ghê. Nghe xong teo mẹ nó tờ rym.
Bác nào muốn thử VNPT SMartbox thì gọi điện cho em.
Đi lắp đặt nhiều rồi, nên các bác cứ yên tâm vụ mạng nhé. Sever VNPT ở Việt Nam mà.
0903 484 135. Dùng thử 24h trên toàn quốc.
Không dùng nữa thì gửi lại bên em, bên em trả tiền.
Chẳng mất gì cả, mà còn xóa tan nghi ngờ là đồ phò hay đồ ngon nhé.
Mấy bác hàng Mao Trạch Đông, cấu hình khủng lõi tứ thì cứ so sánh đi nhé.
Sever mạng VNPT tại Việt Nam, cài ứng dụng của kho Android thoải mái nhá.
Riêng với anh em HDvietnam cứ gọi, là dùng thử 24h miễn phí, tiền nong đặt cọc trả lại thì cứ yên tâm. Không lo lắng gì nhé.
Hiện giờ đang có giá tốt đảm bảo hàng chính hãng từ công ty nhé.
Nếu muốn thì có thể đến trực tiếp địa chỉ công ty VNPT Technology 124 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy. Mình sẵn sàng giới thiệu với các bạn về sản phẩm nhé.

Bên trên