COMPUTER- ANH EM CÙNG TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM.....

VThanhgtvt

Well-Known Member
Em thì vẫn khoái xài Intel. Nhớ hồi đầu, Intel ra model 865GBF, to tổ chảng. Chạy ròng rã mấy năm trời vẫn thấy ok!

tuanphuong1826

Active Member
Em thì vẫn khoái xài Intel. Nhớ hồi đầu, Intel ra model 865GBF, to tổ chảng. Chạy ròng rã mấy năm trời vẫn thấy ok!
Main Intel dùng cũng được, nhưng mà càm giác là hơi ì ạch chút, em dùng từ thời G41 Ty cơ. em vẫn thích GA hơn!

---------- Post added 04-03-2013 at 10:56:07 PM ----------

Bác qua F68 ấy ah em không nhớ lắm cái topic đấy nhưng mà có đấy ah :D

Cảm ơn bác nhiều nhé!@

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Mấy bác em hỏi tý ;))

@ Hôm qua em kết nối PC "Có cổng HDMI" qua tivi dùng cổng HDMI em chọn màn hình Deskop độ phân zải 1920x1080 được kích thước 1920x1080 nhưng sao không được full hết màn hình tivi nhỉ ? Vẫn còn viền đen, đến là khó chịu ?

tusontay

Huyền Thoại
Mấy bác em hỏi tý ;))

@ Hôm qua em kết nối PC "Có cổng HDMI" qua tivi dùng cổng HDMI em chọn màn hình Deskop độ phân zải 1920x1080 được kích thước 1920x1080 nhưng sao không được full hết màn hình tivi nhỉ ? Vẫn còn viền đen, đến là khó chịu ?
Xem lại xem màn 21:9 hay 16:9. :)

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Tìm mãi mới thấy cái này @ Tối có hàng dùng roài ;))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Cable chia Nguồn cho Sata à: bác vô của hàng máy tính đâu cũng được đâu cũng có, cửa hàng không có. ra đây em cho một mớ, nhớ mang tiền theo nhớ ;))

dinhhuy1979

Well-Known Member
Có bác nào biết nhiều về phần mêm foobar2000 không chỉ em mấy đường config cái cấu hình của nó với :(

Bên trên