Crack IDM all version

tranduyquang

Well-Known Member
Ðề: Crack IDM all version

Các bác cẩn thận, idm các bản crack hiện nay có rất nhiều mã độc, 1 số bản cài vào luôn chiếm dụng RAM, cpu. Gần như chắc chắn bị lợi dụng để làm botnet. Chả ai cho không ai cái gì cả.
Đã check qua rất nhiều bản idm, chỉ có bản của NSL team là chuẩn nhất, sạch sẽ nhẹ nhàng. AE bên vn-zoom cũng rất tín nhiệm bản này nhé.
Bên idmsilent.net cũng làm 1 bản fake y hệt nhưng có nhét thêm malware. Các bác muốn dùng idm thì tìm đúng bản chuẩn trên sever của NSL team, có hỗ trợ update qua sever của forum luôn nhé

Bác dùng bản nào phù hợp thì dùng. Mình thấy một số AE tìm kiếm crack mất thời gian nên mới public. Lời bác nói cũng mâu thuẫn, bác nói crack nguy hiểm nhưng lại giới thiệu 1 crack khác? Bản thân mình cũng khá anti cái IDM silent, vì không biết trong lúc silent có thêm những gì không nữa. Không biết bác có ý nói độ an toàn của patch ở #1 không nữa. Nhưng nếu nghi ngờ mình thì nếu bác có thời giờ mời bác tới xem quá trình crack và tạo patch trực tiếp trên máy tính chạy KIS 2014 cho đảm bảo.

P/s: Patch mình không hề mã hóa, ai biết chút ít có thể tự giải mã lấy mã nguồn và check độ sạch. Mình thử các patch khác thì không biết do muốn giữ bí mật mã nguồn hay muốn ém gì vào nữa mà mã hóa khá kỹ.

davidbeckham_nd

Well-Known Member
hôm nay 2013-12-02 có bản update lên 6.18 build 9 mà em ko up lên được, IDM toàn báo phải đăng ký thông tin gì đó. Bác nào bị vậy ko?

anhtuanngoc

Well-Known Member

Đã check qua rất nhiều bản idm, chỉ có bản của NSL team là chuẩn nhất, sạch sẽ nhẹ nhàng. AE bên vn-zoom cũng rất tín nhiệm bản này nhé.
Trước đây em cũng dùng bản này nhưng từ ngày kiểm tra qua virustotal thấy cũng đáng nghi ngờ nên em kích hoạt bằng cách chỉnh sửa file host vậy

tanriddle

Member

Người tốt bụng trên thế gian còn rất nhiều, xin đa tạ bác chủ.

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Hôm nay em gỡ IDM ra cài lại bản mới và patch lại của bác thì không vấn đề nữa rùi. Cảm ơn bác nhều

hoasimtim

Well-Known Member

Có thể do bác chưa tắt file đó đi nên lúc patch chỉ patch được mỗi file IDMan.exe thôi. Bắt tắt hết 2 file exe đó rồi chạy patch nhé. Nếu vẫn không được thì mình sẽ ngâm cứu cách patch khác.

Chỉ là trường hợp hi hữu, cùng lắm chờ bác í cài win lại xem có hết không đã bác ạ ;))

win7

Active Member

Phiên bản mới lại gây lỗi tiếp rồi chủ thới ơi

Bên trên