Cứ tưởng Dune thần thánh, hóa ra cũng thường.

ocungssd

Member
Ðề: Cứ tưởng Dune thần thánh, hóa ra cũng thường.

Với phim 3D dạng iso, mình thường chờ bản có thuyết minh, ví dụ như các bản 3D thuyết minh của VAV. Xem 3D đọc phụ đề khó chịu lắm bác ạ!
Xem phụ đề mới hay chứ bác. Như rạp đó :p

Zom8x

Member

Dune 303D khá là nóng, nhất là với thời tiết ở Hà Nội vài tuần nay thì thôi rồi. Mình cũng đang dùng firmware b6 không thấy có hiện tượng mất âm thanh lúc mới play nhưng lại bị hiện tượng chớp hình khi chạy được khoảng 45 phút (chớp ngẫu nhiên, hình chỉ nháy thôi chứ không mất đến 1-2s)
Thêm nữa, plugin YouTube dở quá mà mình lại hay xem clip trên YouTube
Em lọ mọ ra chợ trời làm cái quạt cắm ở cổng usb hết 60k nằm xem thoải mái vẫn mát . Còn các mặt khác em thấy rất ứng ý từ hình ảnh đến âm thanh. Em đã chơi 2 kênh rồi nên nhận xét về âm thanh cử DUNE khá là được chắc thời gian tới đầu tư thêm cái MD 333esd nữa làm DAC hì hì
. Tranh luận thích hay không thích còn dài dài là theo quan điểm và khả năng của từng người mà bác. có thể con của bác chủ bị lỗi
Các bác cho hỏi ghi lại phim OLine trên HDviet vào ổ cúng của Dune 303D có được không. bằng cách nào ạ vì em giữ nut Rec mà không thấy gì

Chỉnh sửa lần cuối:

anhlam12a4

Dune ngon mà, chắc của bác bị lỗi thôi

vothaivumhb

Active Member

Em đang xài Himedia 910B tính lên cấp, đang phân vân giữa Dune Base 3D 2014 và Popcorn Hour A410 bác nào cho ý kiến giúp em với.

Ưu tiên của em là nghe lossless.

phithien

Well-Known Member

Em đang xài Himedia 910B tính lên cấp, đang phân vân giữa Dune Base 3D 2014 và Popcorn Hour A410 bác nào cho ý kiến giúp em với.

Ưu tiên của em là nghe lossless.

Lossless thì ưu tiên A410 vì có DAC tích hợp nghe rất hay. Dune thì trội hơn ở apps online và giao diện đơn giản, thuận tiện cho tất cả mọi người

kinhphuong

Well-Known Member
DUNE mà còn chê chổ nào được, xui xẻo gặp cái bị lỗi thôi, còn nếu nó không lỗi thì người có vấn đề...

ringleader

Active Member

cho em hỏi. Sao xem iso 3d trên dune 303d chiếu qua máy chiếu. Sub ko nổi lên như ngoài rạp vậy

hinh như hiện tại chỉ còn cách.....đổi HDP thôi ạ, dune chưa xử lý được vụ này........xem tạm đi bác

ocungssd

Member

Mình đổi qua xài imax rồi bạn. Ngon lành cành đào. Dune mang tiếng hỗ trợ 3d. Mà có cái sub 3d làm cũng ko xong.

Bên trên