Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Minhsur

Banned
Báo cáo các bác là mình vừa đấu xong em 604D. Đang chỉnh chọt và xin được học hỏi các bác.
Ấn tượng đầu tiên là sự thanh thoát của âm thanh.
Thanks bác Tuankhai và bác Vinagoh rất nhiều.

Em nó đây, bác nào có căn cứ chứng minh nó là hàng fake thì xin đừng nói to (nói nhỏ thôi để đỡ sốc):

Chỉnh sửa lần cuối:

Minhsur

Banned
Đã chỉnh được ngon lành cả bốn đường ra rồi các bác a. 1+4 hoặc 2+3 đều phát ầm xóm.
Khổ. Bu cháu khen quá.

orekaminh

Member
Ðề: Re: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Đã chỉnh được ngon lành cả bốn đường ra rồi các bác a. 1+4 hoặc 2+3 đều phát ầm xóm.
Khổ. Bu cháu khen quá.
Con của bác không có tem Kotra ah? Bác đang đấu 1+4 hoặc 2+3 chứ không đấu kiểu 1+2 hoặc 3+4 ah? âm thanh 2 kiểu đấu có khác gì nhau không bác

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Con của bác không có tem Kotra ah? Bác đang đấu 1+4 hoặc 2+3 chứ không đấu kiểu 1+2 hoặc 3+4 ah? âm thanh 2 kiểu đấu có khác gì nhau không bác

Tất cả mặt trước của nó đó bác. Hiện mình đang đấu 1+4> không biết có phải chiều nghe 1+2 nhiều quá loãng tai, nên lúc đấu 1+4 lại thấy hay hơn. Chắc phải sau vài ngày mới kết luận được. Về nguyên lý thì nó phải như nhau nếu căn chỉnh trên dưới giống nhau.

Có mỗi tem này thôi bác:

orekaminh

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Tất cả mặt trước của nó đó bác. Hiện mình đang đấu 1+4> không biết có phải chiều nghe 1+2 nhiều quá loãng tai, nên lúc đấu 1+4 lại thấy hay hơn. Chắc phải sau vài ngày mới kết luận được. Về nguyên lý thì nó phải như nhau nếu căn chỉnh trên dưới giống nhau.

Có mỗi tem này thôi bác:

Phía mặt trên bên trái thì phải có tem BH 3 năm gì đó, bên phải thì tem Kotra, con của e mới mua cũng không có tem Kotra bên phải nên hơi thắc mắc. Còn vụ 1+2 với 1+4 bác trải nghiệm thêm vài ngày rồi cho em review nhé. Em đang đấu 1+2 nhưng lười kéo ra chỉnh 1+4 quá, với lại khi đấu kiểu 1+4 thì phải căn chỉnh phần mucsic 4 kênh y hệt nhau thấy cũng không tiện cho lắm, nhưng nếu chất lượng có cải thiện rõ thì cũng chịu vậy hehe

orekaminh

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Có mỗi tem này thôi bác:

Phía mặt trên bên trái thì phải có tem BH 3 năm gì đó, bên phải thì tem Kotra,

Con của e mới mua cũng không có tem Kotra bên phải nên hơi thắc mắc. Còn vụ 1+2 với 1+4 bác trải nghiệm thêm vài ngày rồi cho em review nhé. Em đang đấu 1+2 nhưng lười kéo ra chỉnh 1+4 quá, với lại khi đấu kiểu 1+4 thì phải căn chỉnh phần mucsic 4 kênh y hệt nhau thấy cũng không tiện cho lắm, nhưng nếu chất lượng có cải thiện rõ thì cũng chịu vậy hehe

Minhsur

Banned
Đây, có cái tem bảo hành 3 năm bên trái đó bác. Có giống tem của bác không? Mình hỏi thì bảo là 604D chưa có fake nên không có tem Kotra. Oài. bác nói đâm lo, thời buổi gì đâu mà mua gì cũng lo bị lừa gạt.

Minhsur

Banned
Nhìn cái của bác Goh có cái tem Kotra, của mình không có đâm nản quá roài.

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Re: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Nhìn cái của bác Goh có cái tem Kotra, của mình không có đâm nản quá roài.

Kg sao đâu con của Bác xịn đấy, chẳng qua nó quên dán cái tem Kotra mà thôi...... Đừng nản mà phát ốm Bác ạ! :))

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Kg sao đâu con của Bác xịn đấy, chẳng qua nó quên dán cái tem Kotra mà thôi...... Đừng nản mà phát ốm Bác ạ! :))

Không nản tý nào vì vẫn có thể hồi hàng được. Nhưng nếu mua phải cái hàng fake thì... mất tự trọng quá. Nản là nản cho cái xã hội gì mà ở đâu cũng phải cảnh giác. Cảnh giác mà vẫn chết toi.

Minhsur

Banned
Bù lại, vợ con hát đều khen hay hơn cái cũ. Hơn 2h rồi mà vẫn thấy bình thường. Hát không bị bí.

Minhsur

Banned
Chúc mừng bác có đồ chơi mới , mua cái gì về mà được vợ con khen là hạnh phúc nhất .

Mình cũng tin là được khen thật,vì đội đó cũng biết hát, mà mình nghe thấy nhạc và lời nó không bị rời rạc.
Toàn đồ chơi amateur mà được thế cũng vui lắm rồi bác ạ.

Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

em cũng mới mua 604d máu quá lấy luon con bầy mẫu thấy hai con 1 em có cả hai tem hai bên 1 em chi co cái bên trái ( nhưng em có hai tem thì tem bên phải dán đè lên một vết sước nên em bê luôn em một tem. em nghĩ bảo hành ba năm hỏng thi thay moi thoi .

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

em cũng mới mua 604d máu quá lấy luon con bầy mẫu thấy hai con 1 em có cả hai tem hai bên 1 em chi co cái bên trái ( nhưng em có hai tem thì tem bên phải dán đè lên một vết sước nên em bê luôn em một tem. em nghĩ bảo hành ba năm hỏng thi thay moi thoi .

Chuẩn luôn bác ạ. 3 năm bảo hành chỉ sợ chưa xước đã chán rồi.

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Jarguar 604D hiện Cường chưa thấy xuất hiện hàng giả, nhái. Để đảm bảo an toàn bác vui lòng kiểm tra kỹ tem chống giả, phiếu BH Sóng Nhạc trước khi mua. Hoặc gọi cho Cường để được tư vấn thêm và chỉ định cửa hàng uy tín tại khu vực của bác.

thân !

Nghe bác này nói mà mát lòng mát dạ, yên tâm ghê.

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Nghe bác này nói mà mát lòng mát dạ, yên tâm ghê.

Hát từ 4g chiều đến giờ mà vẩn hay và máy ấm ấm là ok roài, hàng xịn đấy. \:D/

Cái Micro Sennheise E 845S hát khá hợp với amp này, đặc biệt về khoản "chống hú" thì quá tuyệt. :-bd

Bên trên