Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Ðề: Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Em cũng biết con này. Khó chỉnh lắm ?????????????

Nói vậy chứ cũng không khó gì đâu bán, đã có nhiều bài viết cũng như anh em trên diễn đàn cũng đã nắm vững kỹ thuật chỉnh, bạn chỉ cần 10p để nguyên cứu là xử tốt phần cân chỉnh thôi.
Thân !

Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

bác cường cho em hỏi chút ... em mới mua một đôi JBL ks 310 + 1 đôi bose 301 seri 3 và cục crown lps 1500 bác tư vấn giúp em , là em muốn đấu thêm sub thì sẽ đấu nối thế nào ? vì cucj crown chỉ có mỗi 2 đường balanca gì đó để lấy tín hiệu từ âm ly vào . còn sub thì đấu thế nào bác ơi ?

^.^ thật tình xin lỗi bác Ape, cục Crown này em chưa test qua lần nào nên không rành lắm. Tuy nhiên bác tìm kỹ xem có lỗ cắm lineout không chứ chỉ có balance thì em nghĩ không kết nối sub được. Cường đành nhờ các bác khác giúp Cường vậy hihi

em moi mua 604 + 301v mic PG 58 ma chinh hát chưa hay ko khéo phai lam một đoi loa mữa.( em thấy 301v ko hay 301III

tuankhai

Well-Known Member
Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

em moi mua 604 + 301v mic PG 58 ma chinh hát chưa hay ko khéo phai lam một đoi loa mữa.( em thấy 301v ko hay 301III

Chắc bac chỉnh chưa đúng thôi, em dùng qua cấu hình này rồi, hát rất tốt. Còn vụ 301-V k hay bằng 301-III thì hiển nhiên rồi bác à. Loa cũ giá 13tr mà loa mới gia >8tr mà

luonnho1001

Well-Known Member

các bác cho em hỏi JG 604 này chỉ có 1 đường B là ra đủ 4 loa mà hiện tại em muốn dùng 3 nguồn phát để phát qua cửa đó, vậy có bộ chia nào hay thiết bị nào để cắm chung hoặc chuyển được ko ạ?

cuongweldtec

Có bác nào cho mình xin cái hình ảnh của dây nguồn 220v của pa-604D.Mình xem thông số của dây nguồn.

các bác cho em hỏi JG 604 này chỉ có 1 đường B là ra đủ 4 loa mà hiện tại em muốn dùng 3 nguồn phát để phát qua cửa đó, vậy có bộ chia nào hay thiết bị nào để cắm chung hoặc chuyển được ko ạ?

Ý Bác là phát thêm loa A?tức là 6 loa có phải ko?

Re: Ðề: Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

dạ ko phải bác à nhà em có 3 nguồn phát vietKTV + HDP + K+ (cái này xem Bóng đá) muốn nó phát tất cả 4 loa mà JG 604d này chỉ có 1 ngõ vào ra 4 loa thôi!

Cái này Bác ra thị trường nó bán cái hộp chia tín hiệu đấy, có rất nhiều đường,của Bác chắc dùng loại nhiều đường vào 1đường ra, khi nào thích nguồn phát nào Bác chỉ Cần gạt sang đường ấy là OK.

luonnho1001

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

dạ thanks bác nhiều!
Cái này Bác ra thị trường nó bán cái hộp chia tín hiệu đấy, có rất nhiều đường,của Bác chắc dùng loại nhiều đường vào 1đường ra, khi nào thích nguồn phát nào Bác chỉ Cần gạt sang đường ấy là OK.

cuongweldtec

Bác Cường Sóng Nhạc cho tôi hỏi,hôm qua tôi mua 604d ở cty Nguyên Vũ audio ĐC : 59A Đường Khương Trung Mới – Q.Thanh Xuân-TP. Hà Nội. Có phải cty đấy phân phối hàng của Sóng Nhạc không.

bahailamkhong

604d mà cứ có tem songs nhạc là được, không có phải lo bác cứ an tâm.

tuankhai

Well-Known Member

Bác Cường Sóng Nhạc cho tôi hỏi,hôm qua tôi mua 604d ở cty Nguyên Vũ audio ĐC : 59A Đường Khương Trung Mới – Q.Thanh Xuân-TP. Hà Nội. Có phải cty đấy phân phối hàng của Sóng Nhạc không.

Ở Miền bắc thì Long Anh mới là nhà phân phối bác à. Nguyên Vũ là bán lẻ. Có tem phiếu của Sóng Nhạc là OK.

cuongweldtec

Bác TuanKhai cho tôi số ĐT của bác,tôi muốn hỏi cách đấu tk-304v+604d.

cuongweldtec

Các bác vào web bằng trình duyệt google chrome để được dịch.Có rất nhiều loại của nhiều hãng khác nhau.

Bên trên