Dàn HD nhà em!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Dàn HD nhà em!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hi hi ! Hai bác xui 2 kiểu ! Chủ thớt cứ phải nói là chóng mặt !:))
Tự mình quyết định điều mình cần bạn ạ!
Lời khuyên của mọi người chỉ để tham khảo, ko ai quyết định được chuyện của mình cả! :D

Mình kết nhất cái tủ zịu Tây của bác nhất!\m/\m/\m/

bác chủ đầu tư bộ bàn phím và chuột ko dây Rapoo đi, không đáng bao nhiêu đâu mà. Bác chủ ngồi gần thế kia ko ổn đâu. Chúc mừng bác chủ

Đã đầu tư 1 bộ phím và chuột ko dây của Microsoft,thank bạn!

Chủ thớt cho anh hỏi ,bộ HT LG của chú xem HD có hay không?nghe nhạc Stereo thế nào?Hiệu ứng DTS khi xem phim HD có ổn không?vì anh cũng đang tính 1 bộ AIO để nghe cho phòng ngủ.....

Vâng,e nghiên cứu trên diễn đàn rồi mới quyết định sắm. giải mã DTS tuyệt vời.

Bác ơi cần gì xây , sửa lại 1 chút là đẹp thôi à ! Các cô các cậu ở trển cũng không bắt mình làm sao khi sửa lại nhà đâu. Đơn giản nhất là sơn tường lại việc thường làm của mọi nhà lúc gần tết, Từ giờ đến năm 29 tuổi chi phí sơn đủ cho bác 3 năm bong vẩy là vừa. !!! Phom nhà bác vuông vắn phải tay em thì ... phải biết =))

Thank bạn! gần Tết làm xong sẽ up lại hình!

Hi. Bộ HD nhà bác đơn giản nhưng đủ nhu cầu và đúng mục đích. Bác cho em hỏi cái mic là bác dùng để hát KOK à? Hát bằng bộ LG đấy luôn hả bác? Hay là bác hát với loa marantz và 1 cái ampli kok khác?

Ps: bác nên để cục sub xuống đất. Cứ phải "chắc kê" thì mới "chắc tiếng" được bác ạ

bộ mic của LG là có dây,mình dùng mic riêng bạn à,dàn LG chỉ để nghe nhạc và xem film thôi,hát ok thì dùng dàn Marantz riêng,thân!

Nghia_PMT

Well-Known Member

Mẹ bác uống rượu ko mà sưu tầm ghê thế, tưởng của bác hay bố bác chứ :D

kenken1512

Nhìn cái phòng và dàn đó em thấy nó như đôi đũa lệch á :)).

Đã sơn sửa nhà lại ở tạm thời,post cho ae đánh giá,hì.......................

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bác sơn nhà lại thấy nhà gọn và sáng sủa hơn trước, chơi wireless keyboard và mouse giống như anh em góp ý. Sao bác hông sơn lại cái cửa sổ luôn đi bác! ;;)

Bên trên